• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hôm nay mới chụp được ảnh, khoe với ace.

Mr Lab

Member
Thế là bao nhiêu công sức nay đã thoả rồi, mới tắm cho em nó nên chụp vài kiểu khoe với anh em VP:(chụp bằng điện thoại nên không nét lắm)

online&offline

Thông cảm với bác ! chú Lab này lâu nay ở gần "nơi đó" (093685...) thì đúng là vất vả cho bác khi tắm xong cho nó thật.
chú Lab được lắm, bác cho vài kiểu xa xăm tí đi.

ectasy

Member
mặt mũi cu này sáng sủa. thông minh đẹp trai. lông đen óng. ko có điểm gì để chê hết. chúc mừng bác có 1 chú cún đẹp. nói nhỏ bác chút : sao bác để súng em nó tòi lòi ra trên ảnh thế kia hả bác :))

mrailen

Member
con nhà em cũng thế,cứ ngồi là lòi súng ra,nhiều lúc khách đến nhà ngượng chết!!!hay là giống này thế bác nhỉ cứ ngồi là :)

phongtran

Member
đẹp trai thật đấy sao ma thích thế kô biết chúc mừng bác có đc chú cún đẹp. không thể chê vào đâu đc

Mr Lab

Member
Thêm 1 kiểu "gọi chủ" nhé, mình chưa chụp được kiểu nào xa xăm cả:

Trời hồi đó nghe bác nói em Lab đen này sẽ ra đi chứ, ai dè giờ quá là điển trai, vậy là em Gold có anh có em rồi. Chúc mừng bác.

Mr Lab

Member
Em nó 17 tháng rồi, đang máu lắm..hehe. tên Ben.
to Việt Châu: phải nói là 1 sự trùng hợp kỳ lạ, em đen ngày nào mình kêu ca đó đã chuyển chủ mới rồi, em này mình mới tậu được, cả 2 em đều tên là Ben ( thực ra trước hình như gọi là Bell, nhưng về tay mình gọi là Ben tất - âm cũng giống giống mà bây giờ là chủ Lab chứ:d). Phải nói bác là người nhớ dai thật đấy

lapbill

17 tháng, trông cháu nó có vẻ hơi gầy bác ạ. Chó đực đang động đực bác tránh cho em nó ngồi gần mấy chỗ mất vệ sinh nhé. Con cún của bác lông đẹp lắm :D

HUOUCAOCO

to Việt Châu: phải nói là 1 sự trùng hợp kỳ lạ, em đen ngày nào mình kêu ca đó đã chuyển chủ mới rồi, em này mình mới tậu được, cả 2 em đều tên là Ben ( thực ra trước hình như gọi là Bell, nhưng về tay mình gọi là Ben tất - âm cũng giống giống mà bây giờ là chủ Lab chứ:d). Phải nói bác là người nhớ dai thật đấy
oh, hoá ra bác này vẫn quyết tâm bắt em Bell này ah !!! bác nẫng tay trên của em rồi :nerd:
:D, "chú khoẻ thì anh mừng thôi" bác ở Hoàng Cầu à ???

anhthe98

Member

Bác này đến nhà em mà ko xưng danh nhé! Hoá ra AE mình cả:)):)):)). Bố trí bia bọt dạy chó đê.Dog Eye

Mr Lab

Member
Bác này đến nhà em mà ko xưng danh nhé! Hoá ra AE mình cả:)):)):)). Bố trí bia bọt dạy chó đê.Dog Eye
Nhất trí, đã hẹn rồi mà. Định không cho Ben lên mạng nữa vì bác anhthe còn có ý định tặng 1 bé labrador nên chờ :D.