• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hô hiến từ đôi tai xấu thành đẹp

_DucPham_

Vietpet sponsor
_Mình tham khảo trên mạng thấy 1 thằng Trung Của đã sửa đôi tai của chú Rốt rất hay muốn chia sẻ cùng ACE.Mình cũng chưa có cơ hội để thử phương pháp này,nếu ACE nào gặp trường hợp như thế này thì hãy thử xem kết quả ra sao nhé.Nó nói chỉ cần 2 ngày là đủ.
_ Trước khi dán tai:

_Cách dán:

_Sau 2 ngày :

Con Lợn Lòi

Active Member
Dạo này các cún cũng có vẻ đẹp "dao kéo" ngày càng nhiều nhỉ? Có khi phải nghĩ tới việc bơm silicon cho cún thay bằng việc cho cún luyện thể lực thôi (phụ nữ đi trước, cả thế giới tiếp bước theo sau) =))=))=))

HuyDN

Member
Bọn Tung Của trùm nhỉ.Nhưng dao kéo không biết có loại bỏ được lỗi tai di truyền của em này không nữa :|

Scoobydoo

Member
_Mình tham khảo trên mạng thấy 1 thằng Trung Của đã sửa đôi tai của chú Rốt rất hay muốn chia sẻ cùng ACE.Mình cũng chưa có cơ hội để thử phương pháp này,nếu ACE nào gặp trường hợp như thế này thì hãy thử xem kết quả ra sao nhé.Nó nói chỉ cần 2 ngày là đủ.
_ Trước khi dán tai:

_Cách dán:

_Sau 2 ngày :

Đức có thể nói rõ về lỗi tai em này không cũng như cách dán để khắc phục, hình minh họa mình chưa rõ lắm

_DucPham_

Vietpet sponsor
Dạo này các cún cũng có vẻ đẹp "dao kéo" ngày càng nhiều nhỉ? Có khi phải nghĩ tới việc bơm silicon cho cún thay bằng việc cho cún luyện thể lực thôi (phụ nữ đi trước, cả thế giới tiếp bước theo sau) =))=))=))
Ở đây chỉ dùng có mỗi cái băng dính thôi mà bạn ????

_DucPham_

Vietpet sponsor
Oh xin lỗi hình như mình Post thiếu hình,đây là hình lúc buộc tai :

Nó nói nguyên nhân tai con chó bị như thế này do trong quá trình nuôi tai bị nhiễm trùng,nuôi bị thiếu chất hình như không phải do bẩm sinh.Vì bản dịch không chuẩn nên mình chỉ biết có vậy thôi.

Boy Hai Phong86

Active Member
Chưa có thì em mới tuyên bố chứ có rồi thì em lại không tuyên bố đâu anh ah hihi nói để thằng em Đức phấn đấu mà tăng quân số nhanh anh ah>:D<

_DucPham_

Vietpet sponsor
Chưa có thì em mới tuyên bố chứ có rồi thì em lại không tuyên bố đâu anh ah hihi nói để thằng em Đức phấn đấu mà tăng quân số nhanh anh ah>:D<
Quân số hiện tại đã đủ chết rồi anh ak, làm gì có xiền mà chơi hàng đỉnh hả anh chỉ dám chơi chó Tàu thôi.

Boy Hai Phong86

Active Member
Quân số hiện tại đã đủ chết rồi anh ak, làm gì có xiền mà chơi hàng đỉnh hả anh chỉ dám chơi chó Tàu thôi.
Dần dần sẽ phải đổi mới chứ em , phải có trí chứ>:D<...........................8->