• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình Mới Nhất Của Mẹ Con đen

CUN_DEN

hai bé nhà đen đã trỏn một tuần tuổi
bé út nè đang ngủ mê mệt
bé út ngủ giơ cả bụng nè uiiiiiiii quá

noir189

chị ơi, nhìn mấy bé thương quá. bé út tròn quay chi ơi. em phải thu xếp lên thăm bé yêu mới được.

HIENHO

Member
E này giống gì vậy bạn?thật là dễ thương đó,chút e nó mau lớn nhé...

CUN_DEN

khue thu xếp qua nhà thăm các bé đi mấy bé đáng yêu lắm ,mập va tròn quay như heo vậy

HIENHO

Member
hai bé nhà đen đã trỏn một tuần tuổi
bé út nè đang ngủ mê mệt
bé út ngủ giơ cả bụng nè uiiiiiiii quá
Nhà mình nuôi Ebull,coker ah dễ thương thật,thanks chị đã có nhã ý mời wa nhà chơi...

boxich90

Member
Hix nhìn 2 em nó yêu quá,bạn cho mình hỏi mấy em nó có phải Rot ko nhỉ.Chúc mấy em nó nhanh lớn và khoẻ mạnh nhé.Thân!!!!!!

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
2 em nó là cocker thì phải . Tại post tron mục "CLB cocker" mà :) . 2 em còn bé , ráng chăm sóc và giữ ấm cho em nó nhé.

kenny001

Member
nhìn chúng nhớ bé nhà mình hồi nhỏ quá đang kiến chồng cho em nó, kiếm chồng có màu lông đen hic hic

kenny001

Member
bé nhà mình màu nâu đỏ co up lên rồi mà mình kiếm con đực màu đen để lấy giống

CUN_DEN

xin lổi vì giờ mình mới trả lời vì ông ngoại mất mình ra hà nội mới về.giờ bạn có cần nữa không

rhinky

Member
chỉ tui nữa

bạn cún đen chỉ giúp mình chổ nào có em đực đen để phối giống với,nhỏ nhà mình hè này là làm mẹ được rồi.

KelvinLokChok

LoLa nhà mình cũng vậy, các bạn có biết chỗ nào có cocker đực màu đen không, chỉ mình với, khoảng tháng nữa e ý lên giống

CUN_DEN

bạn nào cần phối giống gọi cho mình .mình giới thiệu cho nha 0903938359