• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình của của mẹ con bé Mập nè!

Đây là hình khi bé mập nhà mình đã vượt cạn được 1 ngày nha!

Mập vượt cạn xong là nằm ngủ luôn:

Các bé khi ra đời được 1 ngày đó:

Mập và các bé:

Sẽ tranh thủ up thêm hình nữa nha! Thanks ACE!

mymyanh

Member
wow...bạn có thêm 7 em cún nữa rồi!Chúc mừng bạn và chúc mừng Mập của bạn!

Thêm vài tấm về con của Mập nè:
Nhóc này là giống mẹ nhất, ra đầu tiên luôn:

Nhóc này giống bố Latô:

tất cả các bé nè:

Thanks all!

wow...bạn có thêm 7 em cún nữa rồi!Chúc mừng bạn và chúc mừng Mập của bạn!
Thanks bạn nhiều lắm nha! Mình thấy Mập sinh con Mình cũng vui lắm đó! Vì lần trước bé Mập bị hư thai hết 1 lần rồi!

Elisa

Member
Mấy em này trông mập mạp dễ thương quá, chắc bé Mập chăm cực lắm!

echipvn

Member
Hihi, hình ảnh nóng hổi quá. Tụi nhóc nhìn dễ thương thật. Mong rằng bé mập sẽ chăm sóc tốt cho tụi nhóc này.
Chúc sức khỏe Dany, bé mập và đám puppy này nhé ^^

Luu Duong

Member
hihi mấy cún con mới sinh mà tai đã lộ rõ tướng rồi bạn nhỉ. Đàn chó xinh lắm, bạn cố gắng chăm sóc chúng hen.

Thanks các ACE đã khen ngợi! MÌnh đang cố gắng hết sức để chăm mấy bé và Mập đây!

chúc mừng bác có đàn chó mới nha.em thích nhất là 2 em màu đen, lớn lên giống mẹ chắc là đẹp lắm đây

kenny001

Member
Nhìn mà thích quá đi,chúc mừng bạn có bầy cún đẹp quá,có dịp mình ghé thăm được không bạn

BinhDT

Bầy chó đẹp uqá, chúc mừng bạn, ước gì ình cũng có 1 bầy chó như vậy.

Các ACE của Vietpet muốn ghé thăm cứ phone cho mình 1 tiếng để mình ở nhà chờ thì được thôi! Thanks các ACE đã khen mẹ con của bé Mập, chắc ngày mai mình sẽ mang mấy bé đi cắt đuôi đó!

BinhDT

Các ACE của Vietpet muốn ghé thăm cứ phone cho mình 1 tiếng để mình ở nhà chờ thì được thôi! Thanks các ACE đã khen mẹ con của bé Mập, chắc ngày mai mình sẽ mang mấy bé đi cắt đuôi đó!
Tới tham được hả, vậy cho mình con chó đen đem về ( lun ) nha. Mà nè bạn khoan cắt đuôi nó sớm, mai mốt nó còn phát triển đuôi nữa ( đóa ), tự nhiên sau này lớn lên dư khúc đuôi ngắn nhìn vô duyên tợn.=))

Tới tham được hả, vậy cho mình con chó đen đem về ( lun ) nha. Mà nè bạn khoan cắt đuôi nó sớm, mai mốt nó còn phát triển đuôi nữa ( đóa ), tự nhiên sau này lớn lên dư khúc đuôi ngắn nhìn vô duyên tợn.=))
Bạn àh! Cocker thì phải cắt đuôi từ sớm chứ để lơn lên cắt sẽ rất đau đó! Cocerk cần phải cắt đuôi vì lí do vệ sinh và nhìn thẩm mĩ hơn thôi, chứ thật ra mình vẫn thích để đuôi hơn sợ cắt các bé đau, thương lắm!

Khủng long

Active Member
He...cuối cùng thì Mập cũng được làm mẹ :D. Chúc mừng DR nhé :-bd. DR cứ nuôi chúng chừng khoảng 1 tháng thì thấy bọn chúng vừa dễ thương vừa dẽ ghét =))=))=))

He...cuối cùng thì Mập cũng được làm mẹ :D. Chúc mừng DR nhé :-bd. DR cứ nuôi chúng chừng khoảng 1 tháng thì thấy bọn chúng vừa dễ thương vừa dẽ ghét =))=))=))
Thanks Khủng Long nha! Mấy bé đã mở mắt rồi đó, hôm nào sẽ chụp hình post lên tiếp nè! Nhìn thương lắm!

lehan

HI, bạn có thể để dành cho mình một bé dc k? Mình đang tìm 1 bé để cưng và tham ja hội cocker nữa! Dẽ xương wa à! Nick của mình: lehanhappy@yahoo.com. DT : 090 7531471