• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh VPQN offline & kỉ niệm sinh nhật lần thứ 2

V BULLIES

Member
Này thì chân dung đôi bạn BULLY cùng tiến này :D:D
ah thấy rồi. sory a Tùng. Ui chịu rồi sao 2 thằng cười toe toét thế này hở hết cả răng mới lợi hicc. năm nay là năm thất bát mà vẫn cười tươi gần chết hiccc

liyuxin

Member
Em cảnh cáo mọi người, đừng có nhăm nhe vào bắt nạt em thế, ko việc gì phải cành vạnh với con khỉ và trẻ con thế, nên nhớ em theo tư tưởng Mỹ, các anh xếp thứ 4 sau trẻ em, phụ nữ và pets nhé!!! Không khéo sau này cái tư tưởng ấy sẽ thành slogan của Vietpet đấy, hehe...

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Hình ảnh Fun nhất cũng có lẽ là FUN nhất trong những hình ảnh fun củ Vp QN.[/SIZE](các bạn dòm kĩ mọi góc độ tư thế ,đặc biệt là cái mồm của con tạng và con khỉ.
Thiết nghĩ Ban quản trị cho tạo một topic những hình ảnh Fun của các thành viên VP sáng tác)[/B]

kieumailc

Active Member
bật mí cho anh Kiều biết nha. em gái áo trắng mong tang đó tên Thương. sinh năm 1992.. anh thấy sao???:-" :-" :-"
vây à chú ? Thương = dễ thương- nhưng thương đâu dễ ( tên đẹp, người đẹp) Thôi anh đành xin số em già này cho lành :)):)):))

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
vây à chú ? Thương = dễ thương- nhưng thương đâu dễ ( tên đẹp, người đẹp) Thôi anh đành xin số em già này cho lành :)):)):))

Tuần này nếu Sapa có tuyết rơi thì A Kiều thông báo để Em lên Sapa luôn nhé :beer

kieumailc

Active Member
Tuần này nếu Sapa có tuyết rơi thì A Kiều thông báo để Em lên Sapa luôn nhé :beer

tuyết cho mát nào, mà mai chú lên luôn tuyết vẫn rơi, còn mấy hôm nữa thì chỉ còn trong ............thôi

liemhitle

Member
chẹp chẹp thích ghê hi hi bác rồng lại máu rồi ha ha , em sợ lên sapa rồi bác có tỉnh táo nổi mà đi ngắm tuyết hay không hay lại cặp với em Huệ suốt ngày , anh em Lào Cai ai uống cũng như trương phi ấy :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
chẹp chẹp thích ghê hi hi bác rồng lại máu rồi ha ha , em sợ lên sapa rồi bác có tỉnh táo nổi mà đi ngắm tuyết hay không hay lại cặp với em Huệ suốt ngày , anh em Lào Cai ai uống cũng như trương phi ấy :D
Em tưởng chị Huệ hay cặp với bác KC bụng bự thôi chứ nhỉ :p:p:p:p

V BULLIES

Member
ae VPQN tổ chức đi Sapa ngắm tuyết đi. e máu lắm rồi. a Long ơi đi xem tuyết đi ko đi xem ngay thì ko biết đến chết có nhìn thấy tuyết ko hjhjhjhjh.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
ae VPQN tổ chức đi Sapa ngắm tuyết đi. e máu lắm rồi. a Long ơi đi xem tuyết đi ko đi xem ngay thì ko biết đến chết có nhìn thấy tuyết ko hjhjhjhjh.
Anh Em nào muốn đi Sapa ngắm tuyết rơi và bắt chó Hmong cộc ở nhà A Kiều thì đăng ký luôn nhé ( A Kiều mới hứa tặng cho VP QN một cặp chó Hmong cộc ) :))

kieumailc

Active Member
Anh Em nào muốn đi Sapa ngắm tuyết rơi và bắt chó Hmong cộc ở nhà A Kiều thì đăng ký luôn nhé ( A Kiều mới hứa tặng cho VP QN một cặp chó Hmong cộc ) :))

Long ơi.

ĐB đang đợi ở Bản nha, cộc sẵn, rượu sẵn( chỉ thiếu bạn)...anh em không lên ĐB ....thì ĐB kéo cả bản oanh tạc QN nha:-bd

lian123

Member

Áo của anh Đại đẹp thật nhưng không hiểu nó có "miễn dịch" với phân khỉ không nhỉ?

Anh phong chơi xấu nhé, ảnh này từ mấy buổi off trước rồi, em nhớ là buổi đó có em, em tìm em này mãi mà chưa gặp hic hic.:wall::wall:

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

alo.......alo........alo...................bác gì chủ KHU C đi đâu rồi mà để thành viên VP QN ngủ trên ghế đá thế kia, không dậy nhanh Ngao Tạng nó xổng nó lại khợp cho cái bây giờ :D:D