• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh VPQN offline & kỉ niệm sinh nhật lần thứ 2

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chú này tên gì Hoàng nhi??? Mình không thích rot lắm nhưng nhìn chú này cũng rất phê!

im_bull dog là 1 thành viên trong CLB VP-QN. cũng đi dự sinh nhật của CLB. Im_bull dog rất vui và tự hào về VP QN. Chúc cho VP QN chúng ta mãi mãi phát triển và đạt được những điều mong muốn trong thời gian tới..^^ :beer

V BULLIES

Member
ui chịu rồi sao chẳng thấy cái ảnh nào có cái mặt e thế nhỉ. Vui quá VPQN mình mạnh quá hehehe mỗi tội chưa thấy e Bully nào hêh.
a Hùng ơi e Thương đó a có sđt ko. e thích lắm rồi đấy hehe

NhatDuydn

Member
Ngày này mình cũng có mặt tại Hạ Long.Nhưng không góp mặt được, Tiếc quá ...................................................................

liemhitle

Member
Ngày này mình cũng có mặt tại Hạ Long.Nhưng không góp mặt được, Tiếc quá ...................................................................
sao anh không lấy số đt của anh em nào đó trong VPQN mà hú 1 tiếng nhỉ kiểu gì chẳng có người ra đón :-bd

NhatDuydn

Member
sao anh không lấy số đt của anh em nào đó trong VPQN mà hú 1 tiếng nhỉ kiểu gì chẳng có người ra đón :-bd
Mình có liên lạc với Hoàng rồi, nhưng sáng hôm đó mình đi tham quan vịnh cùng gia đình nên không tham gia được.:sick: tiếc quá

V BULLIES

Member

Công nhận nhìn kỹ mới thấy 2 anh em nhà này giống nhau thật
:)):)):)):))
2 ae nào hả a. Sao chẳng thấy cái ảnh nào có mặt của e nhỉ, thế thì PR sao đc hehe
oh sao ko ae nào cho ít thông tin về xuất xứ cũng như gia phả của e Thương (cái e mặc áo trắng mỏng tang đó) hehe sao e đấy xinh thế nhỉ có khi e chuyển sang chơi cả meo nữa ae àh he'he'

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
2 ae nào hả a. Sao chẳng thấy cái ảnh nào có mặt của e nhỉ, thế thì PR sao đc hehe
oh sao ko ae nào cho ít thông tin về xuất xứ cũng như gia phả của e Thương (cái e mặc áo trắng mỏng tang đó) hehe sao e đấy xinh thế nhỉ có khi e chuyển sang chơi cả meo nữa ae àh he'he'
Này thì chân dung đôi bạn BULLY cùng tiến này :D:D

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Thân tặng Lý Gia Hân:

Vô lý quá con giai ơi.......xấu hổ chít