• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh VP Quảng Ninh Offline lần thứ 4 23-5-2010

phamhuyhoang

Active Member
một thời gian nghỉ ngơi sau sinh nhật thành công của Vietpet Quảng Ninh ,Ace chúng tôi có một buổi off chạy mưa thú vị ^_^ lần này trước khi đi quên không gọi điện thoại cho ông Giời cắt nước nên khi cả nhà đang tung tăng đùa với lũ cún thì ào ào trời đổ cơn mưa rào!thế là cả cún lẫn chủ cùng chung một chiếc xe tải để trú mưa ^_^ tuy trời mưa nhưng không giảm lòng nhiệt huyết của anh em trong hội "trời mưa thì mặc trời mưa việc đi off của hội vẫn không thưa chút nào ^_^"
hình ảnh băng rôn quen thuộc của VP QN (có anh xe ôm chủ nhật nào cũng đi ngang qua mong mỏi đến ngày off "lâu rồi bọn em mới ra off làm anh ngày chủ nhật nào cũng đi qua tìm cái băng rôn"

phamhuyhoang

Active Member
một số hình ảnh các em cún đi off (do máy ảnh để quên ở hà nội nên mấy anh em phải nhờ sự trợ giúp của điện thoại di động ^_^ tuy không được nét bằng máy ảnh nhiều chấm nhưng chứa đựng nhiều công lao của ace đi off)

yoko1910

Member
tiếp đi anh... :D. Tiện thể cho em hỏi :

con này là giống gì thế ạ, nhìn là lạ mắt :D

phamhuyhoang

Active Member
một thời gian nghỉ ngơi sau sinh nhật thành công của Vietpet Quảng Ninh ,Ace chúng tôi có một buổi off chạy mưa thú vị ^_^ lần này trước khi đi quên không gọi điện thoại cho ông Giời cắt nước nên khi cả nhà đang tung tăng đùa với lũ cún thì ào ào trời đổ cơn mưa rào!thế là cả cún lẫn chủ cùng chung một chiếc xe tải để trú mưa ^_^ tuy trời mưa nhưng không giảm lòng nhiệt huyết của anh em trong hội "trời mưa thì mặc trời mưa việc đi off của hội vẫn không thưa chút nào ^_^"
hình ảnh băng rôn quen thuộc của VP QN (có anh xe ôm chủ nhật nào cũng đi ngang qua mong mỏi đến ngày off "lâu rồi bọn em mới ra off làm anh ngày chủ nhật nào cũng đi qua tìm cái băng rôn"

phamhuyhoang

Active Member

đây là hình ảnh 2 bố con nhà em ^_^ Tây ninh "kỉ niệm của chuyến xuyên việt khi dừng chân tại Tây ninh với anh Khiêm"

một số hình ảnh các huấn luyện viên nghiệp dư biểu diễn cắn nhau với cún

phamhuyhoang

Active Member

màn này khi cắn nhau với Buck nhà anh Lập (thả xích hẳn hoi nhé ^_^)mình cũng run run nhỡ may nó cắn nhầm thằng cu thì chết ^_^

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
hehe sao ảnh của em chụp ma anh Hoàng lại pots hết của em la sao nhi? kiểu này phải kiện lên BQT VP là ông Hoàng xâm phạm quyền riêng tư của người khác mới được !!!
ai đồng ý với ý kiên này của em thì kích cho em chữ thanhk nhe ???

NguoiRung

Member
Phải bỏ bao tay cơ:)):)):)):)):)):)).lần sau nhớ bỏ bao tay nhé. Nếu hôm nay tôi như ông tôi bỏ ngay:)):)):)):)):))

[/QUOTE]

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
hehe anh Tuấn à hôm nay trước khi đi off anh Hoàng ăn phải gan hùm hay sao ấy mà hôm nay lại máu thế không biết xung phong làm quân xang cả buổi off luôn!!!!

NguoiRung

Member
A biết tại sao rồi, mới tầm sư học đạo về đấy, e có thấy Hoàng ôm Sư Phụ trong lòng ko?:)):)):)):)):)):)):)).Đệ tử (Giả Ngộ Không) ôm Sư phụ (Ngộ Không Thật):D:D:D:D:D

phamhuyhoang

Active Member
hehe!hôm trước người yêu đòi bỏ nên thấy chán đời^_^ làm quân xanh xem có đen đủi hay không nữa!