• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh VP HP OFFLINE 27.2.2011

kidzwalk

Member
Uôi nói bánh quấn ... E ăn thử ở đó 1 lần roài, Nhưng chưa biết nhà a Tùng là nhà nào :D

Boy Hai Phong86

Active Member
em ơi Hàng ngon nhất mà cũng là hàng chém căng nhất chính là hàng em nói đấy, 30 đến 40k 1 xuất là chuyện thường mà, mấy hàng ăn ngon nhưng giá vừa tầm chính là hàng của chú Duc_Truong đấy, và mấy hàng ở đầu phố, chứ cái hàng ở giữa phố dành cho toàn đại gia ăn thôi em ơi, nếu có ăn ở đấy xong cũng bị chém đẹp nhưng được cái ngon thật..... :silly::silly:
Ngon gì đâu anh, em chẳng thấy ngon gì cả vì em không thích cái món đó anh àh:)

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
:wel::wel:Em là thành viên mới của VPHP.hôm nay em mới tham gia diễn đàn.xin chào cả nhà.
Cái số ĐT nhìn quen quen nhá...............hâhhâhhâh......Tiến Bully mới đi Houton Texas về trình làng này VP HP này bà con =))=))

_DIAMOND_1984

Anh Tiến ơi,Bully mà crazy thì nó có cắn điên bằng Site không hả anh?? :p
Ai lại dịch Crazy là điên cơ chứ, em Tiến em ấy nuôi mấy con BULLY cũng lành ấy mà thành ra cứ dịch là Bully nghịch ngợm không thằng em nó lại sợ :D:D

_DIAMOND_1984

em đọc rồi a à.lại còn nhớ rất kỹ trong đầu nữa vì không nhớ thì sợ BAN lắm.
Nhiều cao thủ Lởm bị khóa mồm, rọ mõm rồi, chú đọc trước nội qui như thế là chắc cú đấy :)):))

_DIAMOND_1984

ặc, triển lãm chó hay sao ấy. ma toàn thấy người chứ có thấy chó đâu.
Bạn dùng vốn từ rộng quá mình không hiểu =))=)). '''''Triển lãm chó hay sao ấy ....mà toàn thấy người chứ có thấy chó đâu...'''''' :)):))

beo83

Anh Đạo ơi em GSĐ này hiện đang được chủ nhân gửi anh HLV tên Kiên dạy anh ạ, còn chủ nhân của nó là ai em không rõ nữa, em này có ảnh biểu diễn huấn luyện em Post rồi đó anh :)
da, cho'nha`e hehe