• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline ngày 28/11/2010 ( lần 8/2010)

Câu lạc bộ Vietpet Quảng Ninh trân trọng cảm ơn toàn thể ACE CLB và người yêu vật nuôi ở QN đã nhiệt tình tham gia và góp phần đóng góp cho sự thành công của buổi off :

V BULLIES

Member
Hix sao đợt này off nhiều thiếu nữ ở đâu đến mà xinh thế các a nhỉ. Hix tiếc qua hôm đó e ko xuống được. tiếc thật là tiếc

luumanh_hl

Hix sao đợt này off nhiều thiếu nữ ở đâu đến mà xinh thế các a nhỉ. Hix tiếc qua hôm đó e ko xuống được. tiếc thật là tiếc
Ai bảo ông anh hôm đấy không đi... Hot girl đầy ^_^ không những nhiều hot girl mà còn có nhiều hot dog nữa cơ...:silly::)):))

hathu08

Active Member
chẹp, ông nào cầm máy ảnh mà chụp toàn những em xinh tươi thế này :)) cái mắt không biết để đâu cơ, thiện tai thiện tai :))
Hôm đấy em đi cũng chụp được kha khá ảnh, nhưng lên HN rồi lại để máy ở nhà mất rồi :( mấy hôm nữa cho được ảnh vào máy tính thì sẽ up lên :D
Hôm đó mới biết các anh ở hội dog lover, hy vọng lần tới sẽ off được cả Hội mèo ở Quảng Ninh nữa
p/s quên em nhận luôn cái con nhóc "nhiếp ảnh nhỉ" kia là em gái em, có anh nào dấm không ;))