• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet - Quảng Ninh offline ngày 24-5-09 ( lần 6 )

Status
Không mở trả lời sau này.

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
tt

Đây Beo

Cái xe đạp mới cần được Tom bảo vệ các bạn nhể.......:)):)):)):)):))

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
tt

Có mỗi cái ....cần không mà cũng đòi .....câu fedo:)):)):)) thảo nào công lực cao thế:)):)):)):))

Thêm cái cho sinh động , không biết bạn gái của thành viên nào nữa ???????

phamhuyhoang

Active Member
to lian: không biết có thằng nào cầm tay hay cầm cương dắt mất miss it đi mất nên lian có kiểu chụp hình.....như đầu gấu ý~~~~

liemhitle

Member
Có mỗi cái ....cần không mà cũng đòi .....câu fedo:)):)):)) thảo nào công lực cao thế:)):)):)):))

Thêm cái cho sinh động , không biết bạn gái của thành viên nào nữa ???????

cô bé này kết con BK của em quá cứ bắt người yêu mua bằng được thôi , em đứng giao dịch với cô bé thì từ đâu con ngao tạng nhà em phi tới hùng hồn , nhìn em với ánh mắt âu yếm toàn lòng trắng :angry: hơ hơ :sick: thế là em bỏ của chạy lấy người :((

cô bé này kết con BK của em quá cứ bắt người yêu mua bằng được thôi , em đứng giao dịch với cô bé thì từ đâu con ngao tạng nhà em phi tới hùng hồn , nhìn em với ánh mắt âu yếm toàn lòng trắng :angry: hơ hơ :sick: thế là em bỏ của chạy lấy người :((
Bác sĩ khám có nói chú Liêm bị bệnh tim không ? Nếu thế cần chữa gấp đi. Chủ nhật tới này chương trình không thay đổi gì chứ hả anh Long.

Chủ nhật này không có gi thay đổi cả. Hình như hội mình lại được mời đi ăn nữa. hehe. nhịn ăn từ hôm nay thôi. Chủ nhật ko thấy em ra mọi người vào lôi em ra nhé. không sợ đói quá không đi được.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
to lian: không biết có thằng nào cầm tay hay cầm cương dắt mất miss it đi mất nên lian có kiểu chụp hình.....như đầu gấu ý~~~~
Lian an đang nhìn thấy Miss_IT ngồi sau xe ôm đi về mà không nói gì hết.

lian123

Member
Lian an đang nhìn thấy Miss_IT ngồi sau xe ôm đi về mà không nói gì hết.
Hihihihi! Nhìn em đểu thế, thực ra em đang nhìn gì em cũng không biết đâu các anh ạ....trông em đầu gấu vậy thôi nhưng em hiền lắm ạ.:D:D:D

liemhitle

Member
chú Sơn chú ý không móc lốp anh hoàng nhé ( chính xác là không nên ) vì anh Hoàng thù dai lắm đấy :)

phamhuyhoang

Active Member
hehe~~~anh cũng để ý kĩ lắm rồi nó làm được như vậy mà anh lại không làm được~~anh cũng muốn học chiêu đó lắm đấy~~~^_^
không biết Điệp dạy môn này như thế nào đây???

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
ACE ơi sao m7 vừa rồi không thấy off nhỉ????
Vietpet Quảng Ninh đã có thông báo hoãn offline. Mời bạn vào Topic Vietpet Quảng Ninh thông báo offline ngày 14.6.2009 để xem nội dung chi tiết.
Cảm ơn bạn đã nhiệt tình ủng hộ cho phong trào của Vietpet Quảng Ninh.

Status
Không mở trả lời sau này.