• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet - Quảng Ninh offline ngày 12-7-09 ( lần 9 )

Status
Không mở trả lời sau này.
Không ai góp ý kiến ý cò gì à?

anh dũng thiết kế phông cho buổi of lần thứ 10 của VPQN đây . đẹp thật nhưng anh phải đến sớm đấy nhé . anh là chuyên gia đi muộn đấy:D
nếu ko ai có ý gì thêm thì tôi sẽ sửa đổi 1 tý xong là in luôn nhé. lần of tới in thử cái to trước nếu ok lần sau lại in thêm.tôi sẽ chuyển băng rôn đến trước 8h20 ngày 27 là đc đúng ko.

to: phuongHL

Ặc!Cái vụ băng rôn này ngon nhỉ!Xin hỏi nhà bác dungmisaqn chỗ nào HL thế?Định nhờ bác thiết kế cho cái biển QC treo chân cầu bãi cháy không biết có được ko nhẩy!!!!!!:clown::praying:
ok nếu bác cần TK biển QC treo chân cầu thì tôi sẵn lòng thôi, nhưng đừng cho chữ (nhẩy) vào biển nhé kẻo có người đọc ko ra lại tưởng chỗ nhẩy cầu thì khổ.

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
nếu ko ai có ý gì thêm thì tôi sẽ sửa đổi 1 tý xong là in luôn nhé. lần of tới in thử cái to trước nếu ok lần sau lại in thêm.tôi sẽ chuyển băng rôn đến trước 8h20 ngày 27 là đc đúng ko.
anh dũng ơi anh có nhầm không đấy phải là trước 8h20 ngày 26/7 chứ không phải là 8h20 ngày 27/7 đâu đấy :-bd:-bd:shame on you::shame on you:

phamhuyhoang

Active Member
anh Dung ah!em thấy phông rất đẹp,không hổ danh là nhà làm biển quảng cáo!em và anh long sẽ sang nhà bác góp ý bổ xung thêm một chút nữa anh nhé!
rất cảm ơn anh!

Anh Dũng à tấm băng rôn do anh thiết kế thật đẹp, nó có rất nhiều ý nghĩa được chuyển tải trên đó. Có Vịnh Hạ Long, mái nhà VP, có cún cưng. Thống nhất là bỏ chữ mèo đi, và anh có thể thay hình ảnh Ngao Tạng đỏ bằng hình em Sant được không? Vì hình ảnh em Ngao đã được anh em Hải Phòng dùng rồi.

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Có người tong tẩy đi off sớm, đến nơi ko thấy ai lại đi về! híc
ồ thế em không đọc thông báo off của bác bưởng trưởng hả , nếu không thì phải alô cho anh long chứ sao đến rồi mà lại đi về không thế ?

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Anh Dũng à tấm băng rôn do anh thiết kế thật đẹp, nó có rất nhiều ý nghĩa được chuyển tải trên đó. Có Vịnh Hạ Long, mái nhà VP, có cún cưng. Thống nhất là bỏ chữ mèo đi, và anh có thể thay hình ảnh Ngao Tạng đỏ bằng hình em Sant được không? Vì hình ảnh em Ngao đã được anh em Hải Phòng dùng rồi.
ồ đây rồi hôm lay mới thấy anh gấu cẩm phả sủi tăm này chắc trời chuẩn bị bão tiếp rồi !!!=))=))=))

Băng rôn mới đẹp thật. Nhưng em thấy đề luôn ngày tháng và lần offline thứ 10 vào đấy. nếu lần sau mà off tiếp thì lại phải thay cái khác à? có thể làm linh hoạt hơn đc ko? lại đỡ tốn kém?

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Băng rôn mới đẹp thật. Nhưng em thấy đề luôn ngày tháng và lần offline thứ 10 vào đấy. nếu lần sau mà off tiếp thì lại phải thay cái khác à? có thể làm linh hoạt hơn đc ko? lại đỡ tốn kém?
Lần off tới chú Sơn ra sớm để treo băng rôn nhé nếu còn ngủ quên thì chả còn văn nào để tả

Socola86

ồ thế em không đọc thông báo off của bác bưởng trưởng hả , nếu không thì phải alô cho anh long chứ sao đến rồi mà lại đi về không thế ?
Hôm thứ 7 thấy báo bão nên em nhắn tin cho anh Long mà máy bao ko gửi được nên em nghĩ anh Long tắt máy bác ạ. Sáng ra chăng thấy ai lại càng đinh ninh chắc là bão nên hoãn. :raised eyebrow:

phamhuyhoang

Active Member
em xin co ý kiến!toàn bộ băng rôn giao cho Sơn quản lý!như vậy hôm nào Sơn không đi off là QN mất mặt!hehe!nhưng Sơn đừng đem chiếu ra cung nằm ngủ để đỡ phải dậy muộn đó nha!

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
em xin co ý kiến!toàn bộ băng rôn giao cho Sơn quản lý!như vậy hôm nào Sơn không đi off là QN mất mặt!hehe!nhưng Sơn đừng đem chiếu ra cung nằm ngủ để đỡ phải dậy muộn đó nha!
ấy ấy em phản đối ý kiên của anh hoàng anh mà đưa băng rôn cho sơn thì toi luôn đấy ông ấy mà ngủ thi có mà trời gọi to môm như ông liêm còn không gọi được thì anh em mình gọi sao nổi ??:praying::praying:

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chú Minh lian123 cả tuần nay đi đâu vậy? Ảnh vẫn còn nhiều, chú Minh post hết lên cho ACE xem đi chứ.

Status
Không mở trả lời sau này.