• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 2 ngày 29 tháng 3 năm 2009

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Còn tay Minh Lian123 này lần sau đi thì phải mang em Rott đi nhé, lần sau mà đi tay không là phạt

Chà! hoành tráng quá còn nhiều ảnh nữa cơ mà sao ko thấy đưa lên nhỉ. Anh Long canon ơi sao vậy? cả ông chuối củ nữa thấy chụp nhiều lắm cơ mà. mình thấy ảnh đẹp nhất hôm nay là ảnh đồng chí gấu cẩm phả chụp với em bul của liêm hítle hà hà

phuongHL

Member
Tình hình giờ nhìn ảnh thôi....sáng nay bị gọi đi làm nên lỡ buổi off cùng mọi người, tiếc quá chắc chắn lần sau sẽ có mặt!

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Anh em thông cảm cho ông Phong nhé, vừa mới tìm hiểu được nguyên nhân tại sao sáng nay lại đến muôn, thì ra là bị vợ cấm phải chờ đến lúc vợ ngủ gật mới trốn đi được đấy =))

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Tay Gấu Cẩm Phả này hôm nay đi mang một con CANON lỗi thời đi chụp ảnh nhưng lại cất pin ở nhà, đầu lúc nào cũng nghĩ đến Rottweiler có khi còn quên cả vợ :)) nhìn cái mặt trông rất tội nghiệp

Chị ơi ! em cũng giống chị mà, bỏ em ra :))

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Ông PhươngHL kia đã xem băng rôn chưa? Tại sao hôm nay lại lặn không sủi một tí tăm nào vậy?