• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 2 ngày 29 tháng 3 năm 2009

Chú Liêm Hôm nay vợ đi vắng hay sao mà online khuya thế.

Xin trân trọng cảm ơn Chú Lian 123 nhờ có chú mà đêm nay anh tự tin post bài bằng chữ. Hậu tạ sau nhé

Gấu CP từ hôm CN đến giờ mất tích không thấy sủi tăm gì cả. có lẽ ACE QN kéo xuống nhà chú ý đập phá một trận bét nhè đi thôi. Bác nào đi cùng em xuông đấy thì giơ tay?
Anh em cần đề phòng một chuyện đang diễn ra khá phức tạp trên địa bàn Hạ Long. " Thợ săn" tranh thủ sự ủng hộ của anh em VP Quảng Ninh đang tổ chức khai phá miền đất Cẩm Phả đấy, đề phòng bị dụ dỗ. Hôm nay sẽ bắt đầu xuất hiện bài thứ 2 đây mừng quá. Thank lian 123:love struck:Dog Eye

lian123

Member
Chú Liêm Hôm nay vợ đi vắng hay sao mà online khuya thế.

Xin trân trọng cảm ơn Chú Lian 123 nhờ có chú mà đêm nay anh tự tin post bài bằng chữ. Hậu tạ sau nhé
Anh khách sáo thế! em giúp được gì anh em thì em giúp nhiệt tình. OK nhé. máy anh Long em làm thừong xuyên mà.

lian123

Member
Anh Châu ơi! Tuy cẩm Phả mình ít người nhưng cứ thử xem, đừng dễ bắt nạt nhé, em sẽ sưu tầm cún ở Cẩm Phả anh ạ. Và anh yên tâm "đập" anh khác gì "đập" em hahhaha

lian123

Member
Nhà đồng chí đó ở trong KHu -địa danh Cửa Ông, cách nhà vợ cả anh 1 con đường thôi chú MInh ạ hôm nào xuống anh sẽ qua chú chơi.
thân!
Ơ vậy ạ! thế thì hôm nào bác đến Cẩm Phả thì alô cho em nhé.

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Ước mơ thành hiện thực

Thông báo với A Phong, Chú Hoàng, chú Liêm hít .. và mọi người: Ước mơ đã thành hiện thực, ông anh họ xa ở Hà Nội vừa tặng cho một em GSD cái cùng một bầy GSD con vẫn còn nằm trong bụng mẹ, hạnh phúc quá =)) =)) =)) :praying: :praying:. Thế nào ông Phong, chú Hoàng cũng ghen tị với mình, chiều nay mời anh em tới Restaurant Dream chia vui nhé, sự có mặt của mọi người là niềm vui của em GSD nhà mình :wel: :wel:
Gửi mọi người vài tấm ảnh:

lian123

Member
Úi giời chúc mừng anh nhé, tuyệt quá! tý em phi lên Hạ Long ăn khao thôi hihihi

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Thông báo với A Phong, Chú Hoàng, chú Liêm hít .. và mọi người: Ước mơ đã thành hiện thực, ông anh họ xa ở Hà Nội vừa tặng cho một em GSD cái cùng một bầy GSD con vẫn còn nằm trong bụng mẹ, hạnh phúc quá =)) =)) =)) :praying: :praying:. Thế nào ông Phong, chú Hoàng cũng ghen tị với mình, chiều nay mời anh em tới Restaurant Dream chia vui nhé, sự có mặt của mọi người là niềm vui của em GSD nhà mình :wel: :wel:

GSD cái mà hoành quá chú Long nhỉ lại có cả BABY nữa chà......gong hỉ gong hỉ.
Anh làm chủ nhà hàng Giấc Mơ đấy khéo mà chuẩn bị XIỀN cho mọi người mâm mâm món giấc mơ của chú rất đắt đấy

:)):)):)):))

anh em chú ý hôm nay ngày cá tháng 4 đồng chí Long đã có ý đùa anh em, ác thật làm thằng em chúc mừng hụt. Mọi người bây giờ nên đề phòng Long rồng cụt đuôi.

ông biết tại sao tôi về sớm ko thứ nhất ngồi cạnh ông :cow: uống rượu như nước lã thứ 2 là cứ há mồm phát biểu câu nào hay thì được thưởng ngay 1 ly ,:-bd còn câu nào dở thì lại phải tự xử :at wits end: thứ 3 la Gấu CP rất hay sầu giêng với mình :p mà mình thì thân hình nhỏ bé sức đề kháng có giới hạn :sick: các chú bạt nạt đc ai là cứ giết nhầm hơn bỏ sót=)) phát ý mà ko về ngay là tí nữa GẤu CP phải bế em về đấyDog Eye
Chú liêm lần sau tránh xa anh ra và khi đi nhớ mang theo Thị Nở nhé,=))=))=))=))=))=))

phuongHL

Member

Ông Long hôm nay 1/4 cho nên đừng để mọi người mừng hụt đấy nhé:party::party:Nếu con này đẻ ở HL thì ace ở HL có giống đẹp chơi rồi:(:)(:)(:)((

liemhitle

Member
Anh Châu ơi! Tuy cẩm Phả mình ít người nhưng cứ thử xem, đừng dễ bắt nạt nhé, em sẽ sưu tầm cún ở Cẩm Phả anh ạ. Và anh yên tâm "đập" anh khác gì "đập" em hahhaha
ha ha 2 anh em nhà chú ai lên trước thì chết trước ai lên sau thì chết sau .:)) mà ko ai lên thì cũng chết hết :wall: hôm nào anh em HL tràn quân sang thì các chú biết liền à tuổi gì ;;)
mà ông Long Rồng đen ơi , kế hoạch thứ 7 này đi HN thế nào thì nói cụ thể hơn đi , thay vì chơi xỏ anh em ngày 1/4 này đi . hôm đó anh em mình vòng vèo lượn phượn những đâu thế em chỉ nhớ hôm đó say say anh rủ đi hn là em đi thôi chứ đến giờ xin tiền vợ em thì nó hỏi đi hn làm gì em cũng chưa biết trả lời nó ra sao nữa:blusshing: ngại chết đi đc :D

chuoi cu

Member
Thông báo với tất cả anh chị em: Gấu Cẩm Phả khi nghe được thông tin mọi người sẽ kéo xuống nhà đập phá. Mặt buồn như bánh đa ngâm nước.

=)) =)) =)) =))
mọi người đừng mừng vội . mặt gấu CP trông sẽ tệ hơn như trên nếu như ACE mình tổ chức kéo nhau xuống CP . chưa nói đến vấn đề đập phá , nếu có đập phá thì gấu CP sẽ ::cry:

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
GSD đã có hộ khẩu Hạ Long

Hôm nay là ngày 1.4 à, vậy mà khi post bài mình chẳng nghĩ ra. Nếu nghĩ ra sớm mình đã chuyển hộ khẩu em GSD cái của mình về Hà Nội.
Nói thật với anh em là em GSD này đã có hộ khẩu ở Hạ Long rồi và sẽ sinh cho VP QN một đàn GSD.

mọi người tranh thủ đặt gạch trước đi không lại hết đấy.

mọi người đừng mừng vội . mặt gấu CP trông sẽ tệ hơn như trên nếu như ACE mình tổ chức kéo nhau xuống CP . chưa nói đến vấn đề đập phá , nếu có đập phá thì gấu CP sẽ ::cry:
ACE yên tâm đi đất Cẩm Phả luôn đón chào các anh hùng hào kiệt bốn miền đất nước đến giao lưu học hỏi, nhưng lịch sử của Cẩm Phả thì các bác lên nghiên cứu lại vì tinh thần " Không cho chúng nó thoát " vẫn còn giá trị đến ngày hôm nay. Hai anh em tôi ( lian 123 ) đã lên tinh thần rồi nhưng cậy đông ăn hiếp là không được đâu à nha.
To Thợ săn : Xuống mở rộng thị trường đi nhưng tiêm thì chỉ lấy 20k thôi đấy nhé:))
To Chuối củ : Anh nghĩ sao nếu thứ 6 này cho em mượn em Sony đi HG một chuyến và thoả thuận toàn bộ ảnh trong máy là của anh. HÈ ...............canon của em thì trông bé quá so với người. Sớm hồi âm nha......:praying:>:D<^:)^=D>:-bd:beer

hê hê.. gấu CP phải lấy gấp 10 lần. còn lại bảo kê miễn phi các cún của ACE QN. :D:D

hê hê.. gấu CP phải lấy gấp 10 lần. còn lại bảo kê miễn phi các cún của ACE QN. :D:D
<== Chị thợ săn này ghét anh Gấu Cp cái gì mà tính anh ấy ác thế? xem lại đi, Em nghĩ sao mà giống cảnh thợ săn đi săn gấu quá. Khổ thân anh Châu, ko biết chạy chốn tận đâu rồi.

lian123

Member
Cẩm Phả là nơi đất lành chim đậu, các ACE cứ xuống đây sẽ biết lòng nhiệt tình và hiếu khách của dân Cẩm Phả, nhưng nói trước là xuống thì không say không về, mà say cũng nghỉ lại không về luôn nhé. To anh Châu: khổ thân anh, sao anh cứ để chị Chung săn thế hahhahha

Thì chẳng bắt nạp được ai thì quay sang mình thôi, mà em biết vì sao có nick Thợ săn rồi đấy,.........