• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 17/2009

liemhitle

Member
các bác có thích mán ko em mang về cho tha hồ nhé hohhohhôh
có chứ có chứ , chú có giỏi thì mang về vài em đi , he he made in Viet Nam thuần chủng đấy :D
mày mà không làm đc như đã nói thì anh em tao đợi mày ở quán của Đốc tờ thanh đấy :-bd
to viettan_hl : Đầu gấu nào của anh ??? hôm đó anh đi off với ngao tạng mà , hízc mải nhìn gái bị nó tát cho 1 cái lúc anh Hoàng chộp được kiểu ảnh thì là lúc đấm xong xoa :((

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
có chứ có chứ , chú có giỏi thì mang về vài em đi , he he made in Viet Nam thuần chủng đấy :D
mày mà không làm đc như đã nói thì anh em tao đợi mày ở quán của Đốc tờ thanh đấy :-bd
to viettan_hl : Đầu gấu nào của anh ??? hôm đó anh đi off với ngao tạng mà , hízc mải nhìn gái bị nó tát cho 1 cái lúc anh Hoàng chộp được kiểu ảnh thì là lúc đấm xong xoa :((
công nao của bức ảnh đấy là em đấy anh hoàng chỉ về pots lên thôi em phải dình mãi mới được bức ảnh đẹp vậy mà anh Hoàng cho lời bình=))=))=)) không hay đến nỗi không chịu nổi!!!!

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
:new:

nhin cun cua a e phe wa!!! nhat la vao ban doanh cua h_dai ca>>>hi.e moi vao dd cung dinh kiem 1 e gsd co ji bac h va cac a,e tim jup e nha.......chu di òf ma k co e nao ngua ngay lem,hii
đồng chí này là ai vậy nhỉ vào đây thì phải xưng danh rồi cân nặng chiều cao để anh Hoàng còn chuẩn bị tôm và bôp cho lam quân xanh chứ !!!!:-bd:-bd:-bd

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
các bác có thích mán ko em mang về cho tha hồ nhé hohhohhôh
chú xem có em nào dắt về cho anh và anh điệp mỗi người 1 con ngao tạng nhé anh thì ế vợ rồi còn điệp thì đấy chú xem ảnh buổi off thì biết đấy sắp ái rồi hehe !!!!:eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on::eek:h go on:

chắc là vậy em nhìn nhầm hhiihihhhiiii mà nghe nói anh có cửa hàng bán đồ chó hả thích nhỉ chúc mừng anh nha hahha:-bd

phamhuyhoang

Active Member
to Việt tan:con rott của em nói chung khung xương nhỏ nên cân nặng như vậy chưa phải là gầy đâu ^_^em tẩy giun cho nó và tiêm phòng 5bệnh cho nó luôn đi ^_^ mà anh Liêm có bán đò gì thì em cũng gọi tên một cách tế nhị sao lại gọi là bán đồ chó???chẳng lẽ không có đồ gì hẳn hoi ah???^_^ở hàn nội có LÂM PET SHOP thì ở hạ long em cũng nên gọi là LIÊM PET SHOP thì nghe kêu hơn ^_^
to LIêm:tranh đả kích đâu có đẹp bởi bức tranh là đẹp bởi lời bình ^_^ khổ thân chú ^_^

tâm tình

dạo này cô em ha anh của em ở nhà xinh phết thế các bác ko rủ em cooker hà tu đi ko co em ấy là anh vui buồn lắm đầy hohhohho:clown::clown::clown::clown::clown::clown::clown::clown:

liemhitle

Member
dạo này cô em ha anh của em ở nhà xinh phết thế các bác ko rủ em cooker hà tu đi ko co em ấy là anh vui buồn lắm đầy hohhohho:clown::clown::clown::clown::clown::clown::clown::clown:
hôm ấy cô em Hà Tu đi câu trai ý nhầm câu cá ~_~ mà cái đó chú hỏi đồng chí bẹc giê của VPQN đi ( đúng là giê thật , con bé mới chân ướt chân ráo bước vào hội mà đã đeo cương cho nó rồi , tình hình là đang dạy đi cạnh chủ thì phải =)) =)) )

sadboy

sorry a.H nhe ! e vào báo danh mà không giới thiệu >>>>>>>>.e là Nam mà đị off buổi đầu tiên hôm chủ nhật vừa rồi đó!ma a định cho e làm quân xanh cho Tom đấy ak?

chú ở đau thế ai mà chẳng phải làm wân xanh a đay cũng thế nè thế chú dang có con j thế

sadboy

gsd_bergie

vậy hả anh?e ở bên bãi cháy!giờ e còn mỗi con ber thôi! hôm trước định cho e nó đi học nhưng gần tềt lên phải để e nó ở nhà trông nhà

sadboy

love gsd..........

đồng chí này là ai vậy nhỉ vào đây thì phải xưng danh rồi cân nặng chiều cao để anh Hoàng còn chuẩn bị tôm và bôp cho lam quân xanh chứ !!!!:-bd:-bd:-bd
hee!!!em làm quân xanh thì Tom khồng đuổi đâu!!!! nó quý e lém

liemhitle

Member
thế bác có số của em đấy ko cho em cái em tâm sự cai nào mà bác còn trên mạng ko
kinh nhỉ thế chú định tâm sự kái gì với bác Lực thế , mà hôm nào về hả em , có mang con mán toọc nào về cho anh em ko đấy:D

phamhuyhoang

Active Member
lại thêm thành viên ra vào chẳng biết ai vào ai nữa ^_^ BOM hay REX thì không biết nhưng 2 con đó giống nhau như BOM với MÌN thì sao mà biết con nào mà NỔ bây giờ^_^ ở hạ long đã có BOM và MÌN thì chú nên đặt chú này tên LỰU ĐẠN thì hay hơn ^_^