• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần thứ 13/2009

Status
Không mở trả lời sau này.

phamhuyhoang

Active Member
đổi lại hn đã có chị Diệu thuý ....^_^ chịu chơi là ok rồi ^_^ chị ấy hát hay lại vui tính nữa chứ ^_^ em mà ở hà nội thì chị Thuý phải dẫn em đi nghe hát thường xuyên đấy ^_^

missxauxi

Member
hôm nay đi off vui quá :))=))trời đẹp, người đông:p
nghe biết bao nhiêu chuyện cươì.
buồn cười nhất câu cuối buổi off .
"Cười bình thường là 10 thang thuốc bổ , cười đúng lúc đúng chỗ thôi, k thì nó lại là thuốc độc ":))=))
E chẳng hiểu nói "Ai "....câu này là câu em nghe buồn cười nhất đấy:))=))...Ai giải thích được vì sao em cười , lần off sau em mua bánh bao đãi :))=))

phamhuyhoang

Active Member
em ah!em về quang hanh đi không hết giờ xe đấy ^_^ ^_^ tự dưng cười như vậy chỉ có từ ở đó ra thôi ^_^ lần sau trốn đi thì cũng nói với bác sĩ một câu không là mọi người đi tìm đấy ^_^

missxauxi

Member
em ah!em về quang hanh đi không hết giờ xe đấy ^_^ ^_^ tự dưng cười như vậy chỉ có từ ở đó ra thôi ^_^ lần sau trốn đi thì cũng nói với bác sĩ một câu không là mọi người đi tìm đấy ^_^
:))=)) không ai hiểu chỉ 1 mình em hiểu:)) thôi em giấu cho riêng em biết=)) anh Hoàng ăn bánh của em mà cũng không hiểu ah:))
=))

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
:))=)) không ai hiểu chỉ 1 mình em hiểu:)) thôi em giấu cho riêng em biết=)) anh Hoàng ăn bánh của em mà cũng không hiểu ah:))
=))
Anh cũng hiểu đấy Hà Anh à, cám ơn em, bánh bao sáng nay rất ngon, lần sau lại cứ thế nhé.

phamhuyhoang

Active Member
hahâ! anh hiểu rồi ^_^ chuyện đó thì chỉ có mấy người con gái bọn em mới như vậy ^_^ có yêu thì mới có ghen chứ ^_^
Vợ anh cũng ghen nhưng rất hiền không thể hiện ra ngay như vậy ^_^.buổi off hôm nay tuy ít thành viên nhưng đông người xem và có anh Việt ^_^ làm quân xanh nhiệt tình nhất ^_^ cảm ơn anh Việt nha !!!!!!!!!

missxauxi

Member
hahâ! anh hiểu rồi ^_^ chuyện đó thì chỉ có mấy người con gái bọn em mới như vậy ^_^ có yêu thì mới có ghen chứ ^_^
Vợ anh cũng ghen nhưng rất hiền không thể hiện ra ngay như vậy ^_^.buổi off hôm nay tuy ít thành viên nhưng đông người xem và có anh Việt ^_^ làm quân xanh nhiệt tình nhất ^_^ cảm ơn anh Việt nha !!!!!!!!!
:))=)) Về nhà đóng cửa bảo nhau thì hay hơn=))thể hiện thế buồn cười=))=))
Qua đây em cũng nói em đến VP QN là để chơi với Cún, AE chơi vui thôi không có tí tị tì ti lằng nhằng gì cả=)).Các chị hiểu và thông cảm cho em=))Dog Eye:beer
ah quên anh Việt hôm nay làm quân xanh nhiều người khen lắm, nếu lần sau không có ai làm thì anh phát huy nhé;) Hnay có bộ mồi đi off thì bẩn rồi, lần sau mua bộ mới anh nhé :)) cám ơn

phamhuyhoang

Active Member
To Hà anh:anh nói thật nhé !em ghét gì anh ah???anh ăn bánh bao của em xong thì đau bụng luôn ^_^không biết có phải để từ tuần trước hay nhét cái gì vào đó để ám sát anh hả?^_^ anh thích ăn bánh bao ^_^ và bánh mì pa tê ^_^ anh và vợ anh hợp nhau ở điểm này đấy ^_^
anh thấy buồn cười khi bảo anh Việt là thành viên mới thì phải làm quân xanh ^_^ anh ấy cứ tưởng thật ^_^hahhahha sau này anh ấy chắc là ghét anh lắm đây ^_^

missxauxi

Member
To Hà anh:anh nói thật nhé !em ghét gì anh ah???anh ăn bánh bao của em xong thì đau bụng luôn ^_^không biết có phải để từ tuần trước hay nhét cái gì vào đó để ám sát anh hả?^_^ anh thích ăn bánh bao ^_^ và bánh mì pa tê ^_^ anh và vợ anh hợp nhau ở điểm này đấy ^_^
anh thấy buồn cười khi bảo anh Việt là thành viên mới thì phải làm quân xanh ^_^ anh ấy cứ tưởng thật ^_^hahhahha sau này anh ấy chắc là ghét anh lắm đây ^_^
hờ hờ em đi mua bánh bao ngon nhất đất Hòn Gai rồi ( theo em là thế ) 3 người ăn mỗi anh đau bụng=))=)) từ lúc mua đến lúc ăn em để nguyên xi 3 cái trong túi=)) vấn đề này anh nên hỏi anh Long:))
Mà đáng nhẽ ra anh phải tự hào khi tìm ra 1 "nhân tài " làm quân xanh chứ:)).Hnay anh Việt làm được khen lại buồn cười nữa:)) tiếp tục phát huy anh nhé;)
off vui bao nhiêu chuyện buồn cười.Lại cả 2 tên đầu lâu xương chéo nữa....thấy ghê....vô duyên không để đâu hết...quả đấy Cún em ấy không đeo " khẩu trang " em ấy cũng khợp cho phát. Can cái tội doạ linh tinh, phát biểu liều:))

Em biết vì sao anh lại bại đau bụng rồi nhé. hình như trước khi ăn anh ..................dọn xxx của Phedo à???

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
anh ăn bánh bao của em ^_^ anh thích ăn bánh bao ^_^
Sao cứ liên quan nhiều đến bánh bao vậy. Ăn bánh bao của của mem đây rùi lúc nào lên HN ăn thử bánh bao của chị Thuý nhé Hoàng ơi, xem bánh bao ở đâu ngon! :-bd:-bd

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Sao cứ liên quan nhiều đến bánh bao vậy. Ăn bánh bao của của mem đây rùi lúc nào lên HN ăn thử bánh bao của chị Thuý nhé Hoàng ơi, xem bánh bao ở đâu ngon! :-bd:-bd
Chú Hoàng cảnh giác khi ăn bánh bao của chị Diệu Thuý nhé, ngon nhưng có bùa ở trong bánh đấy :))

phamhuyhoang

Active Member
haha!chỉ có anh Long mới thích ăn bánh bao của chị Diệu thuý thôi^_^ em thì chỉ thích nghe hát chứ bánh bao .........có thì cũng măm tuốt ^_^ mà tự dưng anh Long ghen điều gì mà xen vào vụ bánh bao của em đấy nhỉ ????^_^hehe^_^

phamhuyhoang

Active Member
haha!chỉ có anh Long mới thích ăn bánh bao của chị Diệu thuý thôi^_^ em thì chỉ thích nghe hát chứ bánh bao .........có thì cũng măm tuốt ^_^ mà tự dưng anh Long ghen điều gì mà xen vào vụ bánh bao của em đấy nhỉ ????^_^hehe^_^mà anh Long đã ăn bao giờ chưa mà lại biết rõ vậy nhỉ ???

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
haha!chỉ có anh Long mới thích ăn bánh bao của chị Diệu thuý thôi^_^ em thì chỉ thích nghe hát chứ bánh bao .........có thì cũng măm tuốt ^_^ mà tự dưng anh Long ghen điều gì mà xen vào vụ bánh bao của em đấy nhỉ ????^_^hehe^_^mà anh Long đã ăn bao giờ chưa mà lại biết rõ vậy nhỉ ???
cái vụ này khó hiểu đây VPQN có ai hiểu không nhỉ ???

lian123

Member
Em đã đưa Rô về nhà mấy hôm nay, dạo này bận làm nên hôm nay mới trở lại diễn đàn. Lời đầu tiên xin gửi lời chúc sức khoẻ và hạnh phúc đến toàn thể anh em VP.Quảng Ninh, chúc cho phong trào của chúng ta ngày càng vững mạnh và đoàn kết tiến lên là một sân chơi lành mạnh và bổ ích. Lời thứ 2 xin chuyển lời cảm ơn đến chị Chung, anh Phạm Huy Hoàng, Điệp, Minh (quân xanh - chú này vất vả nhất :D)... trong thời gian qua đã chăm sóc và dạy dỗ Rô nhà em tận tình, em sẽ có lời cảm ơn trực tiếp sau ạ...
Sau mấy ngày về nhà, Rô ăn rất khoẻ và hiện giờ đã lấy lại chút chút phong độ, không gầy nữa ạ, lệnh của Rô khá thuần tuy nhiên đúng là bản tính khó rời, Rô vẫn bướng như ngày nào, nhưng lần này em quyết không chiều nó và sau này sẽ cố gắng bỏ thời gian học hỏi và dạy nâng cao. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các anh các chị!!!
Hic lâu lắm rồi không vác máy ảnh đi chụp OFF, thấy nhớ quá, lòng chợt thấy buồn

Status
Không mở trả lời sau này.