• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần 5/2010

liemhitle

Member
Hẹn gặp 2 ông này ngày mai tại Hạ Long.

hee hê chiều nay thôi anh à ,hận thù bao năm giờ mới oan gia ngõ hẹp , khà khà :D anh em VPQN sẽ trần quây ku anh 1 trận , tiếc là trận này thiếu 1 hảo huynh đệ nữa :-bd seven up :beer

liemhitle

Member
hê hê không biết nắng và gió biển Quảng Ninh có làm anh tôi say nắng ko nhỉ , mà sao sáng nay hẹn ông em đi mua quà hải sản mang về HN sao gọi mãi ko thấy nhấc máy vậy ta :D =))

hoangtkv

Active Member
Các anh ơi, em ở Hà Nội nhưng bây giờ công tác dài hạn ở Quảng Ninh ( Cảng Cái Lân), em muốn tham gia offline cùng các anh có được không. Anh nào cho em địa chỉ và khoảng thời gian off sắp tới được không ạ?

phamhuyhoang

Active Member
tất nhiên là được chứ bạn!ở Qn tuy ít người nhưng rất ấm tình người mà ^_^ đến thì dễ mà đi về thì hay phải gặp chị Huệ ...(phải không anh Kim cương??)

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
???

Các anh ơi, em ở Hà Nội nhưng bây giờ công tác dài hạn ở Quảng Ninh ( Cảng Cái Lân), em muốn tham gia offline cùng các anh có được không. Anh nào cho em địa chỉ và khoảng thời gian off sắp tới được không ạ?
bạn cứ theo dõi trên diễn đàn lịch off sẽ được thông báo trên diễn đan mà hoặc bạn có thể call cho mình mình có thể nói cụ thể cho bạn hơn!!!:wel::wel::wel:

KimCuong

Active Member
ở Qn tuy ít người nhưng rất ấm tình người mà ^_^ đến thì dễ mà đi về thì hay phải gặp chị Huệ ...(phải không anh Kim cương??)
Em ơi đừng nghe hắn lừa đó! :D Thành viên Vietpet Quảng Ninh đông như quân Nguyên, tướng lĩnh hùng hậu, thiên la địa võng giăng đầy Hạ Long, có thoát được thì mình cũng đầy thương tích. :at wits end: :))

cocker.fan

Active Member
Em được biết ở Vũ trường Hạ Long Xanh trong khu của nó có nuôi vài em Ngao tạng thì phải? không biết có phải Ngao được xuất từ khu C ra không? :D em có hình 1 em đây

em này dữ ra phết,hôm thằng anh em chụp gần nó,nó chồm dậy,hết hồn :D

phamhuyhoang

Active Member
chú ngao tạng tên Tun này là của anh Hồng chủ sàn hạ long club ,anh ấy bắt của anh Phong hl từ khi nó được 3 tháng em ạ ^_^

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bác gì chủ Khu C ơi cho em hỏi chú:D, quân số khu C dạo này có thay đổi gì không ah??? Lâu lắm không thấy bác cập nhật gì cả :D

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Em ơi đừng nghe hắn lừa đó! :D Thành viên Vietpet Quảng Ninh đông như quân Nguyên, tướng lĩnh hùng hậu, thiên la địa võng giăng đầy Hạ Long, có thoát được thì mình cũng đầy thương tích. :at wits end: :))
anh Kim Cương nói vậy oan cho anh em QN chết có ai xuống QN mà khi về mà dụng mất 1 cộng lông nào đâu mà hễ có dụng thì cũng là nó tự dụng mà thôi !!!!! kakaka=))=))=))=))=))=))

hoangtkv

Active Member
anh Kim Cương nói vậy oan cho anh em QN chết có ai xuống QN mà khi về mà rụng mất 1 cộng lông nào đâu mà hễ có rụng thì cũng là nó tự rụng mà thôi !!!!! kakaka=))=))=))=))=))=))
Em chưa được giao lưu với các anh nhưng nghe đã thấy run run rồi :nailbitting: Kinh nghiệm của em là phải cảnh giác với QN, nhất là QN có câu "gái Hòn Gai" nữa chứ. Hôm em xuống Hạ Long nhận mặt bằng, nhà thầu chơi bài "lên lầu rút thang" đưa ra giữa biển rồi ép uống rượu, không say rượu thì cũng say sóng, làm em nằm gọi tên chị Huệ mất nửa ngày. Lần tới mà đi off cùng các bác, các bác cho một bầy GSD với Ngao Tạng vây anh em lạ xuống rồi chuốc rượu thì chết. Có khi em nên nghe lời anh Kim Cương thôi :D