• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần 5/2010

liemhitle

Member
ảnh trên là anh Long canon bảo 1......2.....3....... cười đi để chụp ảnh , nhưng anh Kỳ thì mắt đưa về nơi xa xăm ......nhìn thấy kái gì đó và tủm tỉm cười 1 mình ,
còn ảnh dưới là Phương HL cũng phát hiện ra tiếp theo là anh và thế là cả 3 cùng cười nụ cười rất nham hiểm :D , còn chú vui thì chạy luôn ra đó đích mục sở thị con nhà người ta ngay :D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

Đây có thể là tấm hình đẹp nhất của năm 2010 trên diễn đàn VIETPET :D:D:D:D

lian123

Member
Những chú này thì đang nghĩ: Thường thôi, chờ lát nữa mình ra cho xem

lian123

Member
và chú nó đã lâm trận, đúng là lợi hại thật, cứ nhìn anh Dũng thì biết

úi! Đừng chơi nhầm nhé cưng

lian123

Member
Cẩm Phả trở lại, "lợi hại" gấp 2.... chỉ có 2 em "ngao" chưa chủ này thôi, có ai đấu giá không:D???

lian123

Member
kể ra nhỏ bé cũng có lợi đấy chứ, ít nhất là trong trường hợp này :D

Công nhận hôm đó trời nóng thật, đến nỗi bạn Tuấn cũng phải lè lưỡi

lian123

Member
Trời mùa hè nóng lực, chị em ra OFF với đủ loại váy và áo hai dây, anh Liêm đeo kính đen là có ý đồ đấy:D, lần sau anh cho em mượn nhé

Đã hết ảnh - Nếu ai không xem đc thì nhấn F5 để Refresh nhé

thinh_sg

Member
Chúc mừng Vietpet Quảng Ninh, lúc này phong trào mạnh quá, lại lôi kéo được rất nhiều người đẹp tham gia nữa chứ, mời các anh chị và các bạn xem thêm về hình ảnh offline này tại đây

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
các anh còn ảnh thì pots tiếp lên cho mọi người xem đi em thấy các anh chụp nhiều lắm cơ mà !!!

liemhitle

Member
Công nhận hôm đó trời nóng thật, đến nỗi bạn Tuấn cũng phải lè lưỡi

đây là tác phẩm của anh mà , sao chú cướp trên dàn mướp thế nhỉ , chính anh đạo diễn pha này , chụp đi chụp lại mấy lần mới đc ,:-bd

lian123

Member
đây là tác phẩm của anh mà , sao chú cướp trên dàn mướp thế nhỉ , chính anh đạo diễn pha này , chụp đi chụp lại mấy lần mới đc ,:-bd
Em đâu cướp đâu, em chỉ thích ăn Chôm Chôm thôi he he, mà mấy cái anh đạo diễn ở trong cái máy 26X của anh mà....