• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Vietpet Quảng Ninh offline lần 01/2010 (lần 18 )

Status
Không mở trả lời sau này.

phamhuyhoang

Active Member
to anh Long và Viet_tan:2 người chơi xấu !có baonhiêu hình thì gửi lên hết luôn đi ^_^ cứ tý xỉu dần mòn thế này như là ăn mầm đá vậy ^_^

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
hihi anh Hoàng à em gọi cho các anh ấy thì các anh ấy bảo là bánh trưng thì phải ninh nhừ nó mới ngon thế thi a bảo biết nói sao nữa bây giờ ????

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
to anh Long và Viet_tan:2 người chơi xấu !có baonhiêu hình thì gửi lên hết luôn đi ^_^ cứ tý xỉu dần mòn thế này như là ăn mầm đá vậy ^_^
hihi anh Hoàng à em gọi cho các anh ấy thì các anh ấy bảo là bánh trưng thì phải ninh nhừ nó mới ngon thế thi a bảo biết nói sao nữa bây giờ ????
Mầm đá đây này các chú:

lian123

Member
Up thêm ảnh đây, mọi người thông cảm em cũng hơi bận. Em cũng không muốn giữ ảnh xem một mình đâu vì xem một mình buồn lắm, chẳng ai biết là mình đã chụp những gì, chỉ mình mình xem mình biết, lắm lúc xem ảnh một mình, cười 1 mình, ai không hiểu tưởng mình thần kinh:D

Mai cồ vinh dự chụp với người mẫu tương lai (thay thế chị Hà Anh khi chị ấy về vườn)

Chuột và bull

lian123

Member
Vô tư gãi...tựa gảy đàn gita bass trong ban nhạc rock nào đó

Em chụp hình chị này xong chị ấy cười với em....thích thế;;) xin lỗi ai là người ấy của chị ấy thì bỏ qua cho em vì em lỡ chụp chị ấy

lian123

Member
Chuột bạch nhìn đẹp trai như....chủ (he he XL anh Hoàng nha vui thôi)

Thôi xin lỗi luôn anh Liêm, nhìn mặt ngầu như chủ :D

lian123

Member
Lab

Anh Lập cho Rô chào em....

anh Long và Ngao tạng xấu xí mà chẳng xấu đâu...

lian123

Member
Hai anh bạn này ngồi một góc buồn thiu....tội nghiệp quá ra chụp cho vài kiểu

Còn đây là Điệp huấn luyện viên đầu tiên của Rô - Thầy trò gặp lại nhau mừng mừng tủi tủi, xúc động quá không chào nổi

liemhitle

Member
em cũng vừa đi off ké mấy anh HẢI PHÒNG đây....vui lắm ạ,...mỗi tội con bé nhà em là con mèo nên ko cho thể cho em ấy ra nhập anh em nhà chó được tiếc quá ah?...........huhu.........
vậy thì còn chờ gì nữa , khênh thêm 1 em chó về nuôi cho vui nhà vui cửa , đi thôi bạn à , bạn biết không chó và mèo mà cùng sống chung với nhau dưới 1 mái nhà thì vui cực , lắm lúc bạn phải đau bụng cười vì 2 đứa nó đấy =)) ,
mình đã từng nuôi thỏ ăn chung với chó và ngủ với chó nữa rồi đấy chứ ko nói là mèo, chúc bạn thành công :-bd

phongbao

Mình cũng chụp đươc vài kiểu cho thằng bạn. Hôm nay mới có thời gian up lên xem thế nào... cùng thưởng thức nha... : )

lian123

Member
Em vẫn còn ảnh này

Có vụ gì đây?? vụ gì đây mà 3 anh em ngồi vòng tròn thế này.... nghi lắm nhá

lian123

Member

Tránh ra đồ .... đồ...."mát rượi".....=)) - to thế bố ai mà chịu được :D

Công nhận là to thật :D

2 chị em Tam sắc....:D

lian123

Member

Trẻ em luôn thích thú với những chú cún và đặc biệt là những chú chó nhỏ xinh

lian123

Member
Anh em ta về thôi, buổi off thành công tốt đẹp quá, chào tạm biệt mọi người See U Again:-bd

Điệp đang nhảy múa....

Anh Hoàng vừa đi vừa lẩm nhẩm: có về nhanh không thì bảo, không về mình về trước đói lắm rồi :D

Status
Không mở trả lời sau này.