• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Việt Nam Dog offline 27-28/12/2008

tiennh

Member
muốn thi Dogshow việc đầu tiên là...tập chạy bộ !!!

anh Doanh cau son
anh Hoangunilever đang bị anh Tuấn tạ theo sát nút

giải Nhất Phú Quốc - em của Lưu khải Văn (tên Lưu Khải Khiêm)

nguyenkhai1409

Cám ơn mọi người đã ủng hộ em trong 2 ngày thi đấu.Em cũng không ngờ ku No của em lại đoạt giải I.Lúc này em đang ở Đà Lạt nên không thể rửa được,Hẹn anh em 1 ngày nào rảnh sẽ rửa một chầu ra trò:DDog Eye
=D>=D>=D>=D> chúc mưng bác luukhaiVan và cu NO nhé hẹn gặp nhau vào buổi offlin gần đây nha

KimCuong

Active Member
Cảm ơn anh Tiến với những bức ảnh rất đẹp này!

Xin phóng to lại mấy tấm hình của Câu lạc bộ yêu dòng chó Rottweiler nhé! Hihihihi...

Anh doanhcauson, anh sonnguyenCentimet này! Hihi....

misszen

Member
anh Tiến để hình nhỏ xem không thích:yawn:, anh còn hình không cho em thêm nhé, đặc biệt tấm nào có em í;;) đa tạ

tiennh

Member
ThangSG đang đi tuần dập mật nên không có mặt góp vui với ACE. tiec quá, dù sao cũng chúc mừng một cuộc thi thành công. Xem ra đai ca Tiến cũng đẹp trai ra phết, nhìn sơ cứ tưởng trọng tài quốc tế. hi hihiiii...
Anh xin đại diện anh chị em Hội Phú Quốc và Chó Lớn chúc hai em Thắng SG và bà xã Trăm Năm Hạnh Phúc. Chúc 2 em hưởng Tuần Trăng Mật thật thú vị
PS: khi nào đến ngày Off nếu anh có không nhận ra em thì em cũng đừng trách cứ anh nhé, vì thông thường hưởng tuần trăng mật xong thì ....má nhìn hổng ra !:D:D:D

anh Tiến để hình nhỏ xem không thích:yawn:, anh còn hình không cho em thêm nhé, đặc biệt tấm nào có em í;;) đa tạ
Xin cám ơn KimCuong phóng to ảnh ra giúp.

Mọi người thông cảm, tiennh biết đưa hình nhỏ xem không đã mắt nhưng hôm nọ đội tuyển Việt Nam vô địch bà xã đi "bão" với mấy thằng bạn thân của mình suốt đêm đến sáng về bị mệt. Mấy hôm nay mình phải làm những việc nhỏ như: đi chợ, nấu cơm, giặt giũ, lau nhà, đón con..... còn mình nhường cho bả làm mấy việc lớn như: đọc báo bình luận sau giải đấu, mời anh em đi nhậu ăn mừng chiến thắng, uống cà phê tán dóc về giá dầu, giá vàng lên hay xuống, thị trường chứng khoán ra sao......
Công nhận thay đổi công việc cho nhau tội nghiệp bả ghê, xuống sắc thấy rõ, nhậu mệt lắm chứ bộ, mình hiểu mà !!:D:D:D

tiennh chụp gần cả ngàn tấm ảnh, nếu đăng chắc mệt xỉu. Thôi để chép ra đĩa bán 20.000đ/đĩa, giàu to. Lấy tiền đi làm từ thiện!!! Nhất là bán cho mấy anh đoạt giải, mình sẽ ghép ảnh cho mấy cha đó đứng lãnh cúp bên cạnh nào là Hoàng Thuỳ Linh, Yến Vy.... đĩa bán đắt như tôm tươi.

KimCuong

Active Member
Xin cám ơn KimCuong phóng to ảnh ra giúp.
tiennh chụp gần cả ngàn tấm ảnh, nếu đăng chắc mệt xỉu.
Có gì đâu anh Tiến ơi! Em xem trong tất cả các tấm ảnh đẹp của anh, thì có mấy tấm yêu dòng chó Rott, giống như máu của em nên em mạn phép phóng to lên thôi anh ơi.

Công sức của anh em và lòng nhiệt huyết thì không có gì có thể so sánh được!

truongduykhoa

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Anh xin đại diện anh chị em Hội Phú Quốc và Chó Lớn chúc hai em Thắng SG và bà xã Trăm Năm Hạnh Phúc. Chúc 2 em hưởng Tuần Trăng Mật thật thú vị
PS: khi nào đến ngày Off nếu anh có không nhận ra em thì em cũng đừng trách cứ anh nhé, vì thông thường hưởng tuần trăng mật xong thì ....má nhìn hổng ra !

Mọi người thông cảm, tiennh biết đưa hình nhỏ xem không đã mắt nhưng hôm nọ đội tuyển Việt Nam vô địch bà xã đi "bão" với mấy thằng bạn thân của mình suốt đêm đến sáng về bị mệt. Mấy hôm nay mình phải làm những việc nhỏ như: đi chợ, nấu cơm, giặt giũ, lau nhà, đón con..... còn mình nhường cho bả làm mấy việc lớn như: đọc báo bình luận sau giải đấu, mời anh em đi nhậu ăn mừng chiến thắng, uống cà phê tán dóc về giá dầu, giá vàng lên hay xuống, thị trường chứng khoán ra sao......
Công nhận thay đổi công việc cho nhau tội nghiệp bả ghê, xuống sắc thấy rõ, nhậu mệt lắm chứ bộ, mình hiểu mà !!:D:D:D

tiennh chụp gần cả ngàn tấm ảnh, nếu đăng chắc mệt xỉu. Thôi để chép ra đĩa bán 20.000đ/đĩa, giàu to. Lấy tiền đi làm từ thiện!!! Nhất là bán cho mấy anh đoạt giải, mình sẽ ghép ảnh cho mấy cha đó đứng lãnh cúp bên cạnh nào là Hoàng Thuỳ Linh, Yến Vy.... đĩa bán đắt như tôm tươi.
CHUYẾN NÀY ANH EM HỘI PHÚ QUỐC VÀ CHÓ LỚN SẼ CÓ SỐ TIỀN LỚN LÀM TỪ THIỆN ĐÂY !!!!!!!

QUA ĐÂY TRƯƠNG DUY KHOA CŨNG GỞI LỜI MỜI TRÂN TRỌNG ĐẾN CÁC ANH CÓ CHÚ CHÓ ĐOẠT GIẢI NHẤT!! CHỦ NHẬT NGÀY 11/1/2009 LÚC 9H00 MỜI CÁC ANH ĐẾN QUÁN CÀ PHÊ GIỌT ĐẮNG SỐ 1 ĐƯỜNG LÊ NGÃ QUẬN TÂN PHÚ ĐỂ GIAO LƯU CHIA SẺ KINH NGHIỆM THI ĐẤU CÙNG ACE TRÊN DIỄN ĐÀN VIỆT PET VÀ BÊN CẠNH ĐÓ BÁO CÁO THÀNH TÍCH LẪN KẾT QỦA CỦA CÁC ACE VIỆT PET ĐOẠT GIẢI THƯỞNG CAO CỦA DOGSHOW LẦN 1 NĂM 2008 .
SẼ CÓ CHI TIẾT CỤ THỂ GỞI ĐẾN CÁC ANH LÀ CHỦ SỞ HỮU CÁC CHÚ CHÓ . :-bd

tiennh

Member
Có gì đâu anh Tiến ơi! Em xem trong tất cả các tấm ảnh đẹp của anh, thì có mấy tấm ảnh của anh em yêu dòng chó Rott, giống như máu của em nên em mạn phép phóng to lên thôi anh ơi.

Công sức của anh em và lòng nhiệt huyết thì không có gì có thể so sánh được!
Thân tặng KimCuong và các anh em yêu Rott. Ảnh nào thích thì KimCuong phóng lớn ra giúp nha.

linhty

Member
Cám ơn anh tiennh đã cung cấp những bức hình HOT cho ACE vietpet được chiêm ngưỡng và có được cảm giác sôi động của Dog show lần này. Em mê nhất là những bức hình chụp các em Rott, đặc biệt là Fighter và Vaith. hihi. Hy vọng qua những dog show như vừa rồi, VN mình sẽ được FCI sớm chú ý và oánh dấu trên bản đồ và phong trào chơi sẽ ngày càng chuyên nghiệp hơn ^^. Anh Tiến khi nào có thời gian lại up hình tiếp anh nhé.

thanks anh Tiến về chuỗi hình đẹp nhé, Brutus của anh Doanh dạo này trông đẹp quá!

Anh mặc áo vàng đang cười duyên hình như là anh Phước, có phải không các bác ơi ?. Nhìn đẹp trai và phong độ quá, em khoái nhất nụ cười của anh Phước.
Cent - aSonNguyen - aHoangUnilever - Fighter

tiennh

Member
Anh mặc áo vàng đang cười duyên hình như là anh Phước, có phải không các bác ơi ?. Nhìn đẹp trai và phong độ quá, em khoái nhất nụ cười của anh Phước.
Cent - aSonNguyen - aHoangUnilever - Fighter
Xin giới thiệu với anh HungTrungYen và các ace: anh Centimet (áo hồng), anh Son Nguyen (áo vàng), anh Hoangunilever (áo sọc xanh)