• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Việt Nam Dog offline 27-28/12/2008

catsamac

Member
Chúc mừng đội tuyển Việt Nam. Chúc mừng Hội chó Phú Quốc đã có những bước tiến lớn đóng góp cho phong trào nuôi chó.

Xin cảm ơn BQT đã khắc phục song sự cố để mọi người tiếp tục kết nối đam mê:D

Một sự kiện lớn tất nhiên không bao giờ thiếu vắng các thành viên của hội chó PQ HCM.

Các thành viên Ban Tổ Chức và cũng là các thành viên của hội chó PQ đang đứng đón khách

Những chú chó Phú Quốc của trại An Hạ

Những chú bulldog đầy tiềm năng và những thành viên kỳ cựu nuôi chó và tham gia tích cực ủng hộ phong trào nuôi chó đã có mặt đầy đủ:

Mr Sơn (Sơn Ly giang - fan của các dòng bull) và Quân (quancholon - Phú Quốc)

Những chú Rot đã sẵn sàng

catsamac

Member

Một chú PQ xổng xích đến làm quen với chú Rot!

Tập dợt lần cuối

Mr Tiến (fan của Phú Quốc) đang nói chuyện với Phước (Centimet)

catsamac

Member
Một chú rot khác, các dòng chó nhập khẩu thường khá giống nhau!

Đội hình PQ đi cổ vũ đang tập hợp

catsamac

Member
Do còn nhiều bỡ ngỡ và chuẩn bị chưa tốt nên vấn đề dắt chó trong cuộc thi khá lạ lẫm với nhiều người.
Trọng tài quốc tế Ông Thomas Lim, hướng dẫn cách dắt chó:

Những chú bulldog tham gia cuộc thi:

Chúc mừng Dog Show 2008 thành công tốt đẹp, chúc mừng Việt Nam vô địch AFF Cup, chúc các chú chó ngày càng phát triển :D và cuối cùng chào mừng diễn đàn đã hoạt động lại :D

truongduykhoa

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
đại diện cho ban liên lạc hội chó PHÚ QUỐC VÀ CHÓ LỚN chúc mừng thành viên có nick LƯU KHẢI VĂN ( sinh hoạt trên diễn đàn việt pet ) cùng chú chó PHÚ QUỐC tên NÔ đã đoạt giải nhất của giống chó PHÚ QUỐC VIỆT NAM !

truongduykhoa

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
CHÚC MỨNG CHÚ CHÓ LUC KY màu vàng chủ sở hữu là A.SƠN Ở CỦ CHI ( ĐẢ CÓ BÀI VIÉT VỀ ANH TRÊN DIỂN ĐÀN VIỆT PET )VÀ ĐÃ ĐOẠT GIẢI NHỈ GIỐNG CHÓ PHÚ QUỐC VIỆT NAM ! CHÚC MỪNG CHỦ SỞ HỮU .

tiennh

Member
Quang cảnh buổi Dogshow

Chó nghiệp vụ biểu diễn tấn công tội phạm phục vụ quan khách

Híc , nhìn chú rottweiler đạt giải vô địch thật quá ấn tượng, có ai có thể cho thông tin về chú rott này và số điện thoại của chủ chú chó không ạ?

Hoangminh

Member
Híc , nhìn chú rottweiler đạt giải vô địch thật quá ấn tượng, có ai có thể cho thông tin về chú rott này và số điện thoại của chủ chú chó không ạ?
Chào duc hatinh - cũng đang muốn tìm hiểu thêm về chú rốt này, có 1 ảnh thêm về nó ở đây thì phải
http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=115736#post115736
cám ơn bác tien nh một lần nữa về seri ảnh dog show nóng hổi của bác

Chào duc hatinh - cũng đang muốn tìm hiểu thêm về chú rốt này, có 1 ảnh thêm về nó ở đây thì phải
http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=115736#post115736
cám ơn bác tien nh một lần nữa về seri ảnh dog show nóng hổi của bác
Nero đoạy giải tại DOG SHOW mà các bác muốn tìm đây ạ.

anh tiennh ơi,hôm nào có vụ gì tụ tập tăng 1,2,3,4 gì đó thì gọi em với nhé.hôm qua phải về gấp mà không chào bác được.tiện thể gửi lời chào Khoa và mọi người luôn.hi,hôm qua xong dogshow có tăng nào nữa không hả bác?he he

Luu Khai Van

đại diện cho ban liên lạc hội chó PHÚ QUỐC VÀ CHÓ LỚN chúc mừng thành viên có nick LƯU KHẢI VĂN ( sinh hoạt trên diễn đàn việt pet ) cùng chú chó PHÚ QUỐC tên NÔ đã đoạt giải nhất của giống chó PHÚ QUỐC VIỆT NAM !
Cám ơn mọi người đã ủng hộ em trong 2 ngày thi đấu.Em cũng không ngờ ku No của em lại đoạt giải I.Lúc này em đang ở Đà Lạt nên không thể rửa được,Hẹn anh em 1 ngày nào rảnh sẽ rửa một chầu ra trò:DDog Eye

BOPBI

chúc mừng

chúc mừng những thành viên đã đoạt giải,những thành viên chưa đạt cũng hãy cố lên chó của chúng ta chưa phải xấu nhất, năm sau có khi chúng đoạt giải thì sao, cố gắng lên :wel::wel::wel::wel::wel:

Cám ơn mọi người đã ủng hộ em trong 2 ngày thi đấu.Em cũng không ngờ ku No của em lại đoạt giải I.Lúc này em đang ở Đà Lạt nên không thể rửa được,Hẹn anh em 1 ngày nào rảnh sẽ rửa một chầu ra trò:DDog Eye
Khi nào chú rửa cúp cho anh biết để anh bay vào nhé.

ThangSG

ThangSG đang đi tuần dập mật nên không có mặt góp vui với ACE. tiec quá, dù sao cũng chúc mừng một cuộc thi thành công. Xem ra đai ca Tiến cũng đẹp trai ra phết, nhìn sơ cứ tưởng trọng tài quốc tế. hi hihiiii...