• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh và video về buổi gặp gỡ lần thứ 1 (23/10/2011) Hội Malinois in Vietnam

Mit2011

Member
Hình ảnh và video ve buổi gặp mặt đầu tiên Hội Malinois in Vietnam tại Hà nội ngày 23/10/2011

Xin gửi tới các thành viên Hôi MALINOIS IN VIETNAM và cộng đồng yêu thích Malinois những hình ảnh và video về buổi gặp gỡ đầu tiên của Hội Malinois tại Hà nội ngày 23/10/2011
Địa điểm: Hồ Ngọc Khánh - Ba đình - Hà nội
(vụ địa điểm này đang được xem lại vì gần đường nên rất rất nhiều người đứng lại xem dẫn tới suýt tắc đường (mặc dù là sáng chủ nhât)

PHẦN HÌNH ẢNH

http://s1183.photobucket.com/albums/x478...=slideshow

PHẦN VIDEO

http://www.youtube.com/watch?v=lPu8oLXj5YM

Trân trọng

MALINOIS IN VIETNAM

Mit2011

Member
PHẦN HÌNH ẢNH

Cảnh toàn

Các chú Malinois tha hồ thể hiện đến khi mệt nhoài

Mit2011

Member
(tiếp)

Thử mấy cái ảnh "chân rung"

Đùa nghịch của các chú cún "loi toi"

Phần góp vui của mấy chú Dob, Bos, Dingo và cả 1 em Ngao tạng nữa

Bean nhà Mít ham cắn.. bị em Bos lừa ... cắn trộm 1 cái vào bên.. he he.. chơi xấu nha..

Mit2011

Member
Tiếp theo là ảnh phần 2.. Hội Malinois họp bầu ban chấp hành hội, bàn phương hướng, điều lệ hoạt động

Mit2011

Member
Phần Video nợ các bác vì còn phải edit, chỉnh sửa, hậu kỳ 1 chút cho gọn...

tran van hoan

Active Member
Anh ơi máy ảnh của xịn quá . Mấy cún nhà em lên hình quá đẹp anh ạ . Hôm nay off vui quá anh ạ . Đúng trên tinh thần đoàn kết và vui vẻ .

Thay mặt ace cám ơn những đóng góp to lớn đầy ý nghĩa của anh .

Thân .

Mit2011

Member
Anh ơi máy ảnh của xịn quá . Mấy cún nhà em lên hình quá đẹp anh ạ . Hôm nay off vui quá anh ạ . Đúng trên tinh thần đoàn kết và vui vẻ .

Thay mặt ace cám ơn những đóng góp to lớn đầy ý nghĩa của anh .

Thân .
He he.. lúc về tí tởn với chó.. suýt quên cả cái Balo máy ảnh... suýt nữa mất hết cả ảnh và đồ nghề (hì hì.. cái ba lô ấy đủ nhập 3-4 con Mali xịn...)... May mà anh em phát hiện ra gọi lại... đúng là đại may mắn...
Đặc biệt cám ơn đồng chí có số điện thoại 097xxx2211 gọi Mít thật kịp thời...không thì lần sau off chả có gì mà chộp mấy cún nữa...

Hôm đó bác vội về tung ảnh và clip lên đó mà nên quên cả balo. :) Ảnh của anh rất đẹp. Cảm ơn anh.

Số đt của vợ em đó. máy em hết xiền nên dùng gấp.

vanglai213

Active Member
He he.. lúc về tí tởn với chó.. suýt quên cả cái Balo máy ảnh... suýt nữa mất hết cả ảnh và đồ nghề (hì hì.. cái ba lô ấy đủ nhập 3-4 con Mali xịn...)... May mà anh em phát hiện ra gọi lại... đúng là đại may mắn...
Đặc biệt cám ơn đồng chí có số điện thoại 097xxx2211 gọi Mít thật kịp thời...không thì lần sau off chả có gì mà chộp mấy cún nữa...
Ui xời đi vào rừng mang súng lại quên súng trong rừng lúc về ,ra ngay cổng rừng gặp Hổ thì sao hả bác Mít ,em phóng nhanh quá thấy bác còn vèo trước cả em cơ mà . Hĩ hĩ

Mit2011

Member
Hôm đó bác vội về tung ảnh và clip lên đó mà nên quên cả balo. :) Ảnh của anh rất đẹp. Cảm ơn anh.

Số đt của vợ em đó. máy em hết xiền nên dùng gấp.
À hóa ra là Trung à? Lo mất ảnh nên phải quay lại ngay... ngày xưa có vụ đi chụp cho đã về rơi mất cái thẻ (thay ra trong lúc chụp).. khóc ròng mấy ngày trời vì tiếc... công không tiếc, tiếc cái cơ hội không lấy lại được...

À mà ông pet-loverhn có thể giúp gộp mấy cái video, cắt xén.. chỉnh sủa để có 1 cái clip hay, gon, nhẹ được không? Cái phần mềm edit video của Mít bị hỏng key mất rồi...mất thời gian lục tìm cái key khác thì mất độ nóng sốt đi mất.... he he.. ai bảo ông cũng nhận chân điếu đóm của hội????=))=))=))

larom

Vietpet sponsor
Tự dưng không để ý, Petit cắn trộm Mali nhà bác Mít một phát, xấu hổ quá :">:">:">

nguyenthuylinh

Cháu có mấy cái ảnh cũng muốn chie sẻ cho mọi người nhưng mạng nhà cháu chán quá nên hôm nay mới up đc hihi .

vanglai213

Active Member
Thích 3 tấm này quá Linh à , anh chưa bao giờ chụp được tz nó đứng ngang yên như này thế đứng rất đẹp lộ ra dáng của nó .
Với Ết của Linh nhảy nhất đẹp , góc này khá hấp dẫn tạo lên sức mạnh của mali >:D<>:D<

CuHeu

Member
Cháu có mấy cái ảnh cũng muốn chie sẻ cho mọi người nhưng mạng nhà cháu chán quá nên hôm nay mới up đc hihi .

Ngắm nhiều rồi, bây giờ nhìn vẫn thấy phê :-o:-o

Sinh ra đứa con giống mẹ thế này mới chuẩn. Ết giống mẹ quá

Chúc cho Việt Nam Malinois clup ngày càng phát triển - bay cao - vươn xa ra Thế Giới

Xin Chúc Việt Nam Malinois clup ĐOÀN KẾT ! ĐOÀN KẾT ! ĐẠI ĐOÀN KẾT ! ! ! THÀNH CÔNG ! THÀNH CÔNG ! ĐẠI THÀNH CÔNG ! ! !

VietTung

Member
anh em nào co nhu cầu nhương lại malinois thì bảo em nhé...em đang mong muốn nuôi 1 em..mong ae giup đỡ8->8->8->thanks moi nguoi nhiều

vanglai213

Active Member
anh em nào co nhu cầu nhương lại malinois thì bảo em nhé...em đang mong muốn nuôi 1 em..mong ae giup đỡ8->8->8->thanks moi nguoi nhiều
ý bạn muốn mua đừng post mục này , cứ nhắn tin cho mình ,mình sẽ trả lời bạn.

Em đã gắn ảnh của anh em chụp ngày 23/10/2011, ngày tụ hội anh em chơi malinois tại Việt Nam thành một clip, anh em có thể xem dưới đây.

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=J0D1jp-mxhs[/YOUTUBE]

http://www.youtube.com/watch?v=J0D1jp-mxhs

Một lần nữa chúc mừng sự thành lập của hội Malinois tại Việt Nam. Chúc ban lãnh đạo hội sẽ dẫn dắt cho hoạt động của hội đạt được những thành công có tính đột phá, nâng tầm hình ảnh hoạt động chó chuyên nghiệp của Việt Nam tại khu vực và trên thế giới.

Những hình ảnh những bài báo cũng như những lời bình luận cập nhật đầy tính khoa học của các bác, những người đã, đang và sẽ nuôi Malinois là nguồn thông tin quý báu và cũng là yếu tố thúc đẩy hoạt động Malinois tại Việt Nam luôn luôn chạy thật suôn sẻ và đầy sức sống.

Chúc mừng thành công ban đầu của hội. <:p<:p<:p

Mit2011

Member
Em đã gắn ảnh của anh em chụp ngày 23/10/2011, ngày tụ hội anh em chơi malinois tại Việt Nam thành một clip, .......................

Những hình ảnh những bài báo cũng như những lời bình luận cập nhật đầy tính khoa học của các bác, những người đã, đang và sẽ nuôi Malinois là nguồn thông tin quý báu và cũng là yếu tố thúc đẩy hoạt động Malinois tại Việt Nam luôn luôn chạy thật suôn sẻ và đầy sức sống.

Chúc mừng thành công ban đầu của hội. <:p<:p<:p
Dạo này Petlove có vợ mới bận quá sao không thấy í ới gì nhỉ? Hay vợ không cho lên VP nữa?????
Chẳng nhẽ dạo này lên núi tu luyện cho Bently hay sao?