• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh tổ chức thả chim 500KM tại Thẩm Dương - Trung Quốc

Chấn PG

Member
Hình ảnh tại TP Thẩm Dương - Trung Quốc 12 giờ ngày 27 tháng 9 vừa rồi :D

Giao chim

Thu phí giao chim

Nhân viên

Dán mật mã

Nhân viên bệnh viện của hiệp hội tại Thẩm Dương

Cao chủ tịch ( người bên trái ) chủ tịch hiệp hội bồ câu công nhân Thẩm Dương

Xe thả chim

duc_NA

Member
đông vui nhộn nhịp quá, không biết bao giờ (h) VN mình mới được như họ nhỉ?

thang_Q5

Active Member
Sao chấn không post hình thả chim cho mọi người xem coi có ngẹt bầu trời không :)

Chấn PG

Member
Xe này thả chim ít thôi àh thang_Q5 ơi, nhìn xe là thấy rồi, bữa nào thấy buổi thả bồ câu nào lớn mình sẽ post sau, nhưng trước hết là tìm hiểu các loại thuốc bổ chuyên cho bồ câu đua để post cho anh em biết trước, có gì anh em có dịp qua đó có thể mua về xài.:D :D

Sao chấn không post hình thả chim cho mọi người xem coi có ngẹt bầu trời không :)

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Cám ơn bạn Chấn PG đã chịu khó sưu tầm hình ảnh cho mọi người được chiêm ngưỡng :-bd ! Việt Nam mà tổ chức được tầm cỡ này chắc cũng tốt lắm rồi :D !

haohao

Member
Về vụ thuốc bổ cho chim thì mình vừa thấy bên 5 giây có quảng cáo thuốc tăng lực cho gà đá, không biết xài tăng lực cho bồ câu có ổn không nữa, bạn nào nhiều chim thì thử nghiệm xem, lỡ có chết thì cũng đừng trách mình hen :D