• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh tất niên mời mọi người vào xem

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
CLB xoáy thái đã hoàn tất công việc bình bầu ban châp hành. Mong các thành viên xa gần ủng hộ trong thời gian tới để CLB phát triển

planet91

Member
=)) AE chưa đông dủ nhưng hôm đấy vui quá A ạ. Mong lần off sau AE ta tụ họp đông đủ.<:p

my_lucky

Active Member
Em không tham gia nhóm này nhưng xem ảnh cũng thấy vài người quen quen, anh Bình lần sau ới em phát để em ra giao lưu với.Em cũng đang nuôi chó có xoáy đây:)):))

damson82

Member
Ra riêng rãnh rỗi anh em lên lịch làm bữa khai xuân đông dủ hơn anh bình ah.
Có vấn đề gì cần trao đổi anh e cứ alo với nhau nhé.

damson82

Member
Em không tham gia nhóm này nhưng xem ảnh cũng thấy vài người quen quen, anh Bình lần sau ới em phát để em ra giao lưu với.Em cũng đang nuôi chó có xoáy đây:)):))
Vâng anh.ra riêng anh em chơi xoáy hy vọng được ngồi giao lưu và học hỏi cùng bác.

cuteo8888

Vietpet sponsor
quá đông vui chúc anh em xoáy thái 1 ngày lớn mạnh chúc năm mới anh em ta ngày càng nhiều xiền để sắm nhiều em xoáy thái hàng khủng như bác cường nhà ta hehehehehe8-><):)<:p;;)

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
ok.thế em cũng nuôi xoáy a.được lần sau anh rủ đi phải đi nhé

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Ra riêng rãnh rỗi anh em lên lịch làm bữa khai xuân đông dủ hơn anh bình ah.
Có vấn đề gì cần trao đổi anh e cứ alo với nhau nhé.
ok.để 2 ông cố vấn lập quy chế.và nội quy hoạt động xong rồi ae thu xếp làm bữa chào năm mới kiểm duyệt thống nhất nếu ổn thì clb chính thức ra đời

ra riêng khai xuân AE chắc sẽ đông vui hơn vì hôm vừa rồi đúng vào ngày ông công ông táo lên 1 số AE ko có mặt được

Chúc cho phong trao xoáy thái hà nội ngày càng lớn mạnh. Nam 2013 sẽ là năm thành công với CLB xoáy thái

cuteo8888

Vietpet sponsor
năm mới chúc anh em xoáy thái ngày càng phát triển mạnh tiền thì kiếm như nước chó xoáy thì toàn em khủng hhehehhee:xo-><):)