• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline vietpet Quảng Ninh

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chào cả nhà

Nhìn ae đi off vui quá mà ko có điều kiện tham gia, chúc cả nhà mạnh khỏe duy trì thường xuyên, thúc đẩy phong trào hơn nữa.
Thân chào!

anh em vẫn đây chứ đâu anh liêm kêu anh đại tổ chức off tiếp đi nào !!!!
Trong ảnh toàn người lạ thôi. NHìn mỗi ông Liêm là quen thôi. Kô bit các thành viên sáng lầm VietpetQn trước đâu hết rồi? Mà admin là ai thế nhì? nhìn sdt sao thấy quen quen :D Nhớ đi offline quá. Hôm nào dưới mình tổ chức tiếp thì phải sắp xếp về mới đc. Lâu quá các ae quên mất mình rồi. :))

V BULLIES

Member
Vietpet quảng ninh gần tan rã rồi đây là clb những người yêu chó Quảng Ninh sân chơi của tất cả những bạn yêu chó không phân biệt đẳng cấp thú cưng hay địa vị sang hèn, tuổi tác lớn nhỏ có chó hay chưa có đều có thể tham gia miễn là có chung 1 niềm đam mê<:p. đến thời điểm hiện tại đã có 1250 thành viên sinh hoạt trên trang fb của hội
trả hiểu bạn phán cái j, bạn phán clb sắp tan rồi lại nói có 1250 thành viên trên fb của hội

tjnhbu0n_0nline8x

*****istrator
Yêu cầu các thành viên ở bất kỳ clb nào không mang những lời lẽ mang tính chất xấu hay nói xấu 1 clb nào đó điều đó là vi phạm nội quy và sẽ bị xử lý nghiêm khắc các bạn phải lên tôn trọng cái diễn đàn này vì nó là cái nôi của tất cả các clb mà các bạn đang hoạt động
,!!!!!

V BULLIES

Member
ad xoá nhanh quá e chưa kịp đọc họ viết cái j. CHắc họ lại bàn tán về clb VPQN ta đây

bazen

Member
Mình cũng là ng hạ long.nhưng hiẹn h dang song va lam viec o ha noi.minh co the tham gia cung moi ng dc k