• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hải Dương sáng 08/01/2012

PhungPhuong

Vietpet sponsor
Sáng nay theo chân đoàn của ban chủ nhiệm Vietpet gồm có: Kycaugo, Cuong_tosa và các lâu la, PhungPhuong có dịp ghi lại một số hình ảnh.
Xin mời ace ai có chó nhận chó, ai có người nhận người nhé.

xuandu74

Member
Thay mặt ACE Vietpet Hải Dương chân thành cám ơn Bác Kỳ, Bác Cường và mọi người đã về dự buổi off của VP Hải Dương; Vì điều kiện thời tiết nên ACE không mang cún cưng ra off nên vắng vẻ quá.

Cô gái mặc áo đỏ cứ như quả ớt di động ấy nhỉ?=)). Đồng bóng giống mình ghê hen.;;);;)

rottweilord

Member
Sáng nay theo chân đoàn của ban chủ nhiệm Vietpet gồm có: Kycaugo, Cuong_tosa và các lâu la, PhungPhuong có dịp ghi lại một số hình ảnh.

Xin chúc mừng Vietpet Thành Đông. Bác Dự cho em hỏi cô áo đỏ là ai mà dũng cảm thế, dám dắt cả KO.

my_lucky

Active Member
Chú KO này hiền khô mà bác ơi...nó rất thân thiện với chị em phụ nữ và các cháu nhỏ...duy chỉ có Rott và Pit là nó ghét đặc thôi bác ạ=))=))

sinhngay47

Member
Xin chúc mừng Vietpet Thành Đông. Bác Dự cho em hỏi cô áo đỏ là ai mà dũng cảm thế, dám dắt cả KO.

Phải công nhận bạn này dũng cảm thật em còn không dám vào gần em này =))=))=))=))=)), mà em nghe hai từ Thành Đông này quen quen có phải thầy Tuyên không ạ?

tee

Member
Cuối tháng làm phát nữa cho đông khách cậu ạ :D .

rottweilord

Member
Chú KO này hiền khô mà bác ơi...nó rất thân thiện với chị em phụ nữ và các cháu nhỏ...duy chỉ có Rott và Pit là nó ghét đặc thôi bác ạ=))=))
Chú nói thế nào ấy chứ, có khi anh phải kiếm một con nuôi chung với Rott xem sao nhở?
P/S: Cu KO này có bộ lông y như lông sói, trông hoành tráng nhất quả ảnh bác Kỳ dắt chạy trên sân hôm FSV. Em trông thấy bác Dự lúc về dắt cu KO này đành đứng xa giơ tay chào chứ khỏi dám đến bắt tay.

Phải công nhận bạn này dũng cảm thật em còn không dám vào gần em này =))=))=))=))=)), mà em nghe hai từ Thành Đông này quen quen có phải thầy Tuyên không ạ?
Ối ối, ai đọc một phát ra mình luôn ấy nhở? Thành Đông là một cái tên hay ấy chứ, nghe lại giống Thành Công. Hôm ấy bức xúc với bác MC quá, có cái tên đẹp không kém mà lại quên. Há há...

Lần offline này công việc bận quá không có nhà lên không thể tham dự cùng anh em được. Năm tới này chắc có thể tham dự đều đều hơn.
Chắc cuối năm ACE cũng bận lên cũng thấy ít tham gia diễn đàn. Nếu có thời gian hy vọng ACE HD mình tham gia viết bài chia sẻ nhiều hơn nhé.
Hải Dương mình ơi hãy cố gắng duy trì phong trào nhé.

Chú nói thế nào ấy chứ, có khi anh phải kiếm một con nuôi chung với Rott xem sao nhở?
P/S: Cu KO này có bộ lông y như lông sói, trông hoành tráng nhất quả ảnh bác Kỳ dắt chạy trên sân hôm FSV. Em trông thấy bác Dự lúc về dắt cu KO này đành đứng xa giơ tay chào chứ khỏi dám đến bắt tay.

Ối ối, ai đọc một phát ra mình luôn ấy nhở? Thành Đông là một cái tên hay ấy chứ, nghe lại giống Thành Công. Hôm ấy bức xúc với bác MC quá, có cái tên đẹp không kém mà lại quên. Há há...
Bác mà nuôi em này chung với rott là không chông được đâu. khà khà! :)):)):))
Bác hơi bị ấn tượng đấy, làm sao mà anh em không nhận ra được chứ. khà khà

sinhngay47

Member
Ối ối, ai đọc một phát ra mình luôn ấy nhở? Thành Đông là một cái tên hay ấy chứ, nghe lại giống Thành Công. Hôm ấy bức xúc với bác MC quá, có cái tên đẹp không kém mà lại quên. Há há...[/QUOTE]
Em biết bác nhưng bác lại không biết em,anh em mình uống rượu với nhau 2 lần rồi :):):) em rất mong kỳ off lần sau em lại đc gặp bác \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Tiếc quá!!!!!!Ra tới nơi xem ACE off mà không ở lại được...Đứng bên đường đợi xe buýt nhìn thấy Bác Kỳ & ACE HN mà không dám sang...Sợ không đi được hic!!!!!
Mong sao qua Tết tới kỳ Offline tới ACE CLB mình sẽ lại tập trung đông đủ hơn-Càng ngày càng phát triển!!!
Chào thân ái!!!!!!

xiaobao

Member
hôm đó em cũng đi mà sao không thấy hình của em vậy bac nào phó nháy chán wa>:p>:p>:p

PhungPhuong

Vietpet sponsor
hôm đó em cũng đi mà sao không thấy hình của em vậy bac nào phó nháy chán wa>:p>:p>:p
Bạn Tiểu Bảo hum đó chó gì nhỉ? Lần sau có nhu cầu tạo hình là phải tự order nhé, mải tác nghiệp ko hết đc :))

Ở hn chưa nhìn thấy có con Kozaka Ochaka nào hihi.. đọc về giống này thấy rất hung dữ.. thích lém nhưng vẫn sợ nhà có trẻ nhỏ, bác nào nuôi con này cho e tí thông tin ạ.. thanks

Bác Đồng Xuân Dự Giáp ơi, Bác ấy nuôi được một thời gian. Nhưng nay Bác lại chuyển sang Ngao Tạng rồi. Có gì cứ aloo mà hỏi Bác Dự nhé.