• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline Vietpet Hà nội ngày 04.05.2008.

cháu thích lắm rùi các bác ơi................... hôm nào phải xuống HN chơi mới đc.............................mây' chú cún này chông xinh quá cơ:love struck::love struck::love struck::love struck:

bibin

Member
cháu thích lắm rùi các bác ơi................... hôm nào phải xuống HN chơi mới đc.............................mây' chú cún này chông xinh quá cơ:love struck::love struck::love struck::love struck:
Rất vui khi bạn tham gia,những buổi off này không những vui mà hết sức bổ ích đó bạn ạ.

Rose1402

Vietpet sponsor
Ngồi chờ các bác post thêm ảnh off lâu quá, táy máy nghịch sửa mấy tấm hình em cocker của Khánh&Ly... Đôi này nhiệt tình lắm, off cún dạo này hôm nào cũng có mặt, off mèo không có mèo cũng đến tham dự... lần tới off mèo nhớ mượn ở đâu 1 bé mang đi off nhé :p

[IMGc=]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/Cockerkhanhly.jpg[/IMGc]

[IMGc=Phá CN dạo này đỡ mang tiếng tàu ngầm rồi đấy...]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/gjfgjfgj.jpg[/IMGc]

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Chủ nhật vừa rồi kycaugo và cuong_tosa có viịec nhà cần giải quyết nên bỏ lỡ mất buổi offline quá vui ,nhưng anh em tôi cũng xin thành thật cám ơn anh em trong BCN và anh em mod HÀ NỘI đã hỗ trợ và giúp đỡ BCN hoàn thành quá tốt nhiệm vụ của đúng ra là tôi phải chịu trách nhiệm chính .Có dịp anh em chúng tôi xin hậu tạ ..he..he

macphuong

Chủ nhật vừa rồi kycaugo và cuong_tosa có viịec nhà cần giải quyết nên bỏ lỡ mất buổi offline quá vui ,nhưng anh em tôi cũng xin thành thật cám ơn anh em trong BCN và anh em mod HÀ NỘI đã hỗ trợ và giúp đỡ BCN hoàn thành quá tốt nhiệm vụ của đúng ra là tôi phải chịu trách nhiệm chính .Có dịp anh em chúng tôi xin hậu tạ ..he..he
Bác đi có việc là mang về niềm vui cho anh em đúng ko? Em chờ đợi 1 loạt tin vui từ bác !

ben_58

Member
Ngủ dậy muộn quá e k kịp cho thằng cu ra off,đau quá.K bít cái chị đeo kính to to có ra off lần tới k nhở các bác nhở?

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Bác đi có việc là mang về niềm vui cho anh em đúng ko? Em chờ đợi 1 loạt tin vui từ bác !
Đúng là tôi và bác Cường đã mang về cho vietpet 1 chú có thể nói rất độc đáo ,tại cháu nó hơi nhỏ tuổi nên chưa cho cháu nó trình làng được :D

Buổi off thật làđông vui nhộn nhịp ! VP dạo này xôm tụ quá ta. Lần sau quyết fải dẹp mọi việc lại để ra sân với cả nhà mới đc:D:D:D

khổ thân kel nhà e.Bị các anh dậy cho ngồi im re.Trông đến là thương.Thế mà về đến nhà đâu lại vào đó
Mong lần sau Kel đi off sẽ ngoan ngoãn hơn 1 chút =)

Hoan2008

Member
Dạ đây tuy hình không đẹp nhưng em cũng hưởng ứng cùng anh MacPhuong.
Khoái tấm hình nghệ ... thuột này của chú bin. Mà chú chả đọc kỹ gì cả, post tới gần 2 chục ảnh 1 bài xem mệt quá.

zinzin1202

em chào cả nhà!

Hôm nay em vừa mới hỏi được cách gửi bài xong, về nhà ti toe gửi mấy tấm ảnh xấu xí góp vui cùng các bác trong VP. Có gì không phải các bác thứ lỗi cho em nhé.:D

LovelyGhost

[imgc="Mod davidHHH cùng phốc sóc đen tuyền"]http://i293.photobucket.com/albums/mm64/KimCuongHN/Picture056.jpg?t=1210006999 [/imgc]
Ơ, cái bác này em biết nhé. Bác Hưng có hội vui mà ko rủ em nhé.:angry: Hôm nào bác biết tay em.

timam

Thật bổ mắt, hết cả mệt nhọc sau một buổi lao động. Cám ơn Vietpet