• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline VIETPET BẮC NINH NGÀY 11-03-2012

Natalia

Member
Xin được gửi đến toàn thể anh chị em những hình ảnh mới nhất về buổi offline ngày 11-3-2012 của CLB.

Natalia

Member
Còn rất nhiều ảnh nhưng hẹn anh em lúc nào rảnh post tiếp hôm nay bận quá không làm gì được.

longtroc

Member
anh em nhà ta có buổi gặp mặt đầu năm thật là vui vẻ và ý nghĩa , mong anh em pet bắc ninh ngày một đông vui hơn nữa :)):)):)):))

Natalia

Member
Anh chịu khó chờ 1 lúc thì mới xem được, tại vì up nhiều hình mà.

longtroc

Member
off vui thế này thả nào lâu không off cả cún cả người rực hết cả lên :-*:-*:-*:-*

hôm đó vui quá, tiếc là đi ăn xong không ở lại đi tăng 2,3 với AE nhà mình đước. Nhìn A Ku ôm người yêu hôn hít vui nhỉ. Lần sau off hy vọng đông đủ hơn và nhiều cún nữa tham gia.

hieuqua_bn

Member
Natalia ơi. đầu năm như thế này thì hơi nhạt, vắng quá, ông theo dõi thời tiết tuần nào ấm và đẹp thông báo off lại đi, càng nhanh càng tốt và cả vụ đồng phục hội nữa, off lại điiiiiiiiiiiiiii

longtroc

Member
ảnh đẹp quá em a lần sau cứ thế phát huy nhé ;) cún và cảnh rất đẹp

longtroc

Member
cảm ơn anh thành nhé thật ấn tượng đấy anh à ! pet bắc ninh ngày càng phát triển hơn nữa :-*