• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline TRD ngày 8/7/2012

Chúc a e ngày càng đông vui hơn nữa.mình sẽ cố gắng cn đầu tháng sau ra vui cùng a e.
Mình xem trang 1 thấy ảnh 1 con xoáy 1 bên tai cụp.nhìn rất múp míp.chân sau có vẻ bị yếu.nếu ai là chủ e nó thì nên hạn chế trọng lượng trong bữa ăn của e nó.tăng cường phơi nắng buổi sáng.bổ xung thêm canxi vào bữa ăn hoặc tiêm can xi cho e nó.ăn xong đang no tuyệt đối không cho chạy nhẩy nhiều.nếu tình trạng kéo dài thì chân sau có thể bị hỏng luôn đấy.
To : a hoàng . E ken dạo này lông lá mướt mát lên rồi đấy a nhỉ.kỳ tới e sẽ thu xếp ra góp vui cùng a e.
con đấy đẹp đấy Sơn à nhìn tương lai lắm đó giông hệt Ken hồi nhỏ đấy chân sau nó còn đẹp hơn đấy nhưng mầu ko đỏ bằng Bố thôi,đến đầu tháng sau Sơn thu sếp lên HN off nhìn trực tiếp thì mê ngay.

nhìn con Ken dạo này đo con thế a Hoàng, e đăng ký làm "thông gia" với a trước nhé ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)
thì đêm nào Anh cũng cho nó chạy kể cũng ko bõ công em nhỉ:)):)):)):)):)):)):)).Ok thôi bao h chó của chú đến ngày thì mang qua Anh cho Ken lai được làm bố

cuckoo

Member
thấy mấy bác có mấy chú xoáy thái mê quá,em tính hỏi mấy bác là cỡ 3 chai hay 3.5 chai tthí mua được chú xoáy 2 thg ko??
Mặt bằng chung bây giờ 6->7 là nhìn được còn đẹp nữa thì 9->10 củ

damson82

Member
con đấy đẹp đấy Sơn à nhìn tương lai lắm đó giông hệt Ken hồi nhỏ đấy chân sau nó còn đẹp hơn đấy nhưng mầu ko đỏ bằng Bố thôi,đến đầu tháng sau Sơn thu sếp lên HN off nhìn trực tiếp thì mê ngay.
E nhìn ảnh thấy chân sau hơi yếu a ah.chắc là do ảnh chụp.
Vâng e sẽ cố gắng thu xếp a ah.

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh ơi con dola nhà em hom qua bắt đầu bi ra máu rồi nhưng thấy có mỗi 1 giọt thôi đến hôm này vân chưa thấy gì không biết có phải không nữa mà em thấy hoa cửa nó to lắm rồi :-??

anh ơi con dola nhà em hom qua bắt đầu bi ra máu rồi nhưng thấy có mỗi 1 giọt thôi đến hôm này vân chưa thấy gì không biết có phải không nữa mà em thấy hoa cửa nó to lắm rồi :-??
Uh thế là đúng rồi em à vì mới ra lên nó ra it thôi chứ mấy hôm nữa thì nó sẽ ra nhiêu hơn em à,cái chính là hoa to là chính xác rồi em à.mà bây h là đúng chu kỳ của dola nhà em rồi vì con nó cũng được 3,5thang rồi mà em

choxoayhp

Member
thấy mấy bác có mấy chú xoáy thái mê quá,em tính hỏi mấy bác là cỡ 3 chai hay 3.5 chai tthí mua được chú xoáy 2 thg ko??
3-3,5 chai ở Hải Phòng và Thanh Hóa mua được, còn ở Hà Nội thì giá cao hơn:)):))

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
3-3,5 chai ở Hải Phòng và Thanh Hóa mua được, còn ở Hà Nội thì giá cao hơn:)):))
mình thấy giống chó nảo cũng vậy giá cả dung sai rất nhiều vì còn phụ thuộc vào con chó và người mua chó

Leo

Member
em ở sài gòn mấy bác ơi,em cũng nghe nói hà nội chó đẹp nhìu nhưng giá cả hơi mắc

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
em ở sài gòn mấy bác ơi,em cũng nghe nói hà nội chó đẹp nhìu nhưng giá cả hơi mắc
mình nghĩ chơi sinh vật cảnh ơ đâu cũng vậy vấn đê là mình chơi con chó với múc đích gì .

cuteo8888

Vietpet sponsor
đắt hay không cũng là quan niệm của mỗi người chứ 1 chú chó đẹp đạt tiêu chuẩn thì làm sao ma rẻ được nếu bạn muốn rẻ có thể ở chợ người ta cũng bán cho bạn với giá đó 3chai 1 em nhưng sợ bạn nuôi được em nó vài tháng sau lại muốn bán đi theo mình thì tiền nào của đấy thôi. bạn có thể hỏi đại ca cường cháo sắp mua em 2000 USD thì sao nào >:D<

Xoáy đẹp

Ace ơi cho em hỏi em xoáy đực đầu thủ to giống em ken mà đang thay lông chủ chó là ai vậy? ace giúp em với thank.

a cuteo em mất đt cả bận làm luận văn giờ mới rảnh, khi nào off gọi em đi với nhé

kubikubi

Member
Ko phải đâu e ơi nhìn con đấy rất tương lai , ben kheo rất đẹp nếu mà gặp người nào bt chăm chắc sẽ đẹp lam:p:p:p=((
Hix, comment chuẩn của Vp là đây:)) đúng là 1 thành viên ưu tú của clb TRD. 8->. Chưa gặp bạn Cuong_chao bao giờ nhưng xem comment thấy kết bạn rồi đấy, hahaha;;):p=((

cuteo8888

Vietpet sponsor
em pen đầu to là của anh cường cháo cũng anh em với con ken đấy mong sao cuối tháng sau anh em off mặt đầy đủ đề nghị mấy anh em có xoáy thái lên đi off đầy đủ chứ cứ ủ mui ở nhà làm gì không biết :-??

Cuong_Chao

Member
Hix, comment chuẩn của Vp là đây:)) đúng là 1 thành viên ưu tú của clb TRD. 8->. Chưa gặp bạn Cuong_chao bao giờ nhưng xem comment thấy kết bạn rồi đấy, hahaha;;):p=((
ông e bên pitbull mò đây làm j ? Hay định nuôi xoáy thái a chỉ cho . Về khoản này a giúp đc chú chứ chu bảo a day chú chạy tốc độ thì a chịu:)):)):)):)):)):)):)):((

tiger1

Member
Hùng ơi tuần 2 lần có khi 3 gặp nhau mà em bảo chưa gặp