• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh offline tất niên chia tay năm 2010 của anh em vietpet Quảng Ninh..^^

anh Long chụp hình chuẩn lắm :-bd cô bé mặc chiếc áo màu xanh,đeo kính đó là 1 bạn nhỏ rất yêu và ham mê chó đấy. không chỉ cô bé đó mà tất cả gia đình cô bé cũng rất yêu quí động vật đấy.^^

NhatDuydn

Member
Mấy bác Quảng Ninh chơi hoành tráng quá, ước gì mình đc đi Quảng ninh 1 chuyến :p

_DucPham_

Vietpet sponsor
Tam sắc đó tên Chuột khoang là em đực em ạ ^_^ nó ở với anh hơn một năm rồi ^_^ em Ngao tạng đó chính là em ở topic Ngao tạng lởm đó em ạ ^_^
Ôh em nhìn nó giống y chang em cái em nuôi mấy năm trước ^_^ hóa ra không phải.
EM nhìn mãi mới nhận ra em Ngao Tang lởm của anh đấy.Hehe :D, giờ nhìn thần thái của nó khác hẳn, hình như lông của nó có vẻ dầy hơn thì phải anh nhỉ ??

vô xem off thấy mỗi thành phố có 1 thế mạnh riêng
Hải Phòng : Pit
Quảng ninh: Ngao Tạng
Đúng thì mọi người Thank con sai thì bỏ quá :D:D:D

liemhitle

Member
^_^ @ Đức:em đó tên Miến !hiện đang đầu quân cho Khu C đó Đức ạ ^_^ cảm ơn lời nhận xét của em nha ^_^ em này đẹp khi được người chụp và người kích thích nó. ^_^ bình thường em nó hiền lắm em ạ ^_^
người chụp là em anh à :-bd và người kíck thích em nó lại là 1 bác =)) đầu gần 2 thứ tóc rồi mà em xui dậm chân dọa nó để nó quay mặt về phía em ,để chụp ảnh cho sinh động thế là bác ấy trêu Miến ngay , tới lúc chụp xong em mới hỏi , cành cây gạo giòn thế mà con chó thì to , phát ấy nó mà giằng gẫy cành đang xích thì em nghĩ có lẽ bác :angel: rồi đó , thế là ông ấy bảo :angry: thì mày xui tao trêu nó còn gì =)) em lỡ mồm phun luôn 1 câu thế em xui bác................ thì bác cũng .............. à =))

ôi nhìn mấy em ngao tạng mà thấy phát ghiền luôn...tiếc là em ở xa quá không có dịp đi xem được.

chuoi cu

Member
=)) mảnh tình rách nhưng con nhím chưa rách mà :)) chia buồn cùng chú Béo nhá. :)) anh đã dặn chú ngay lúc đầu off rồi còn gì... cẩn thận đấy em ạ. tranh thủ hơn cao thủ mà :shame on you: sáng mắt nhé:))
sao các chú phải buồn nhỉ . con nhím về với chủ mới còn được chăm sóc tốt hơn í chứ

liemhitle

Member
bác cứ nói thế vậy bác cũng hiểu cho cái góc độ của em nó chứ , đc lòng ta xót xa lòng người mà anh , à mà anh ơi giờ thằng béo phải chăm 16 con bully con rồi ko còn thời gian chơi nhím nữa đâu , hôm nào anh em mình lên chơi đi khuân hết nhím đi hộ nó , nó cho đấy :D