• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline ngày 23/05/2010 và thông báo offline tại CV Thống Nhất

Joker1711

Member
hix nhin anh cac be ma buon qua!Cookie nha minh bi mat roi,ma be lai sap de nua chu...hixhix chi thieu 3-4 ngay nua la be de rui ma con te mat

hix nhin anh cac be ma buon qua!Cookie nha minh bi mat roi,ma be lai sap de nua chu...hixhix chi thieu 3-4 ngay nua la be de rui ma con te mat
Chán quá đang chờ xem baby của con La nhà mình trông nó ra sao :(

Thế cái topic kia là mất hẳn ạ? Chả còn chỗ chát chít, anw, chuẩn bị ra hồ thui.

Em để í xem thế nào rồi chẳng có lúc nó sẽ lại lộ diện, không thoát được đâu, cho nó nuôi đẻ hộ sau đòi cả mẹ cả con về ^^

Chia buồn cùng anh nhé, hy vọng ai biết tung tích em Cookie thì báo lại cho anh. Em nghĩ Cookie mà đẻ thì sớm muộn gì rồi người ta cũng phải giao bán thôi, lúc đấy mình đến xin chuộc lại Cookie.
Mà sao Cookie lại bị mất hả anh ?

Chủ nhật ngày 18/07/2010 lúc 17h tại Công viên Thống Nhất hội H&A sinh hoạt thường niên, mọi người tham gia đầy đủ nhé.
Thân :love struck:

Hình ảnh offline ngày 18/07/2010 tại CV Thống Nhất

- Thế là cơn bão đầu tiên đã đổ bộ vào đất liền, nó ít nhiều ảnh hưởng đến sinh hoạt và cuộc sống của chúng ta :( . Ở thành phố Hà Nội cơn bão tuy không ảnh hưởng và thiệt hại nhiều như đài báo nhưng nó lại ảnh hưởng rất lớn đến tâm lý của những hội viên trong CLB nên buổi sinh hoạt thường niên vắng hơn so với mọi khi :).
- Nhưng cũng nhờ cơn bão số 1 mà thời tiết hôm qua thật là mát mẻ và dễ chịu như tiết trời Hà Nội vào Thu vậy :D.
- Đây là những hình ảnh buổi sinh hoạt mình ghi lại được :D :

Fan hâm mộ dòng chó kéo xe :D

Em Ngao tạng có tên Moon hiền lành như chính cái tên của em vậy và có kiểu ngồi rất duyên dáng :)

Em Golden tên Tôm rất hiền lành và đáng yêu :)

Hai kẻ đào tẩu :cool:

Còn đây là những lái chó trong tương lai ke ke :))

Chúc các bạn có những phút giây thư giãn vui vẻ :D

SheraLinh

Member
xinh quá các bác ơi.....TT~TT
em cũng muốn đi off quá mà chủ nhật toàn bận không đi được
huhu....muốn vuốt các em ý quá

Hi hi hôm nào bạn thử trốn việc đi off một hôm đi, bạn sẽ được vuốt thoải mái mà :D

lollipop™

Member
yêu chết đi được luôn :(( bé nào cũng hết sức đẹp :(( phải công nhận cún đẹp + người chụp đẹp = perfect couple :">

Scoobydoo

Member
chó của em là chó ta off cùng có được không ạ, nếu có thể cho em biết lịch off có được không ạ.

Vietpet off ở công viên thống nhất từ bao giờ thế nhỉ?
Cũng được khoảng 2 tháng rồi anh ơi, bọn em mới chuyển từ Vườn Hồng về :). Nhưng đây không phải off toàn bộ Vietpet anh ah đây là off riêng CLB Husky & Alaskan thôi :). Những cún khác là do thấy hội em off thì họ ra góp vui thôi hìhì :D

yêu chết đi được luôn :(( bé nào cũng hết sức đẹp :(( phải công nhận cún đẹp + người chụp đẹp = perfect couple :">
Mình biết bạn cũng là một fan của dòng chó kéo xe này nên khi nào bạn rảnh mời bạn tham gia off cùng hội cho vui nhé :).

chó của em là chó ta off cùng có được không ạ, nếu có thể cho em biết lịch off có được không ạ.
Người không còn tham gia được nữa là he he :D. Lịch off thì cứ 2 tuần một lần vào ngày chủ nhật mà bạn :) lần tiếp theo sẽ rơi vào ngày 01/08 vào lúc 17h :)

Golden_pup

Member
Huhuhuhu, anh LuckyDogky ơi, Ben với Ti lớn quá, đáng yêu quá:love struck:, em đi chơi về rồi đây, 1/8 em sẽ có mặt để ôm Ben và Ti, để ngắm các em cún nữa .... nhớ hội quá :(( :((

Huhuhuhu, anh LuckyDogky ơi, Ben với Ti lớn quá, đáng yêu quá:love struck:, em đi chơi về rồi đây, 1/8 em sẽ có mặt để ôm Ben và Ti, để ngắm các em cún nữa .... nhớ hội quá :(( :((
Chào mừng em quay trở lại :D, vắng mặt lâu quá rồi sợ em ra các em cún quên nên khi ra em nhớ mang cái gì để hối lộ các em ý nhé he he :D.

Bây giờ em mà ra chắc không ôm nổi em nào nữa đâu em nào cũng to lắm rồi :D

mewmeo

Member
A chiến nhăn' tin cho em bảo không ra xong lại ở đấy là seo ? Bẫy em à ???

A chiến nhăn' tin cho em bảo không ra xong lại ở đấy là seo ? Bẫy em à ???
Anh Chiến vào giải quyết vụ này cho êm thấm đi không lần off tới không khéo anh phải mặc áo giáp đi off đấy he he :))

Thích quá.:( Em toàn bận quá nên không đi off với các anh chị em được.Chán quá.1/8 tới em cố gắng có mặt,anh Dogky chụp tặng gia đình Zin nhà em bức thật đẹp nhé.:D Thanks anh trước.:D