• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline ngày 23/05/2010 và thông báo offline tại CV Thống Nhất

Để nó nằm ở sân ngập mưa thì dễ bị ốm lắm, đưa đi khám ngay nhé, có vẻ bị phổi rồi đấy.

K3vin69

Member
Dạo này em Bơ nhà mình có nhiều rỉ mắt quá,mình đã xem kĩ thì thấy em nó mắt vẫn bình thường,ko bị đỏ mắt hay sao cả....hay tại nó ngủ nhiều nên thế nhỉ ?mình có nên nhỏ nước muối nhỏ mắt cho em nó ko?

Mino1991

Member
Sinh hoạt thường niên 2 tuần một lần mà bạn, trước mỗi lần off bao giờ trên forum của CLB cũng có nhắc bạn chịu khó để ý là sẽ thấy mà :).
Nhân tiện đây mình cũng xin nhắc luôn lần off tới vào ngày 06/06/2010 lúc 16h30 tại cổng chính CV Thống Nhất đường Trần Nhân Tông bạn nhé, không lại trách A.Chiến nữa thì khổ :D.
dạo này em ko vào 4room nên ko biết :) ... cảm ơn bác nhé ... lần off này nhất định sẽ đưa linh linh ra :X

Hình ảnh offline ngày 06/06/2010 tại CV Thống Nhất

Rất tiếc vì một số lý do nên một số bạn đã không thể tham dự buổi sinh hoạt thường niên được nên ý định chụp ảnh chân dung của chủ và cún của mình đã không thể thực hiện nên đành phải hoãn đến lần tới :D.

Sau đây là một số hình ảnh mà mình ghi lại được :D:

Sau rất nhiều lần không thể tham gia offline lần này Zin đã trở lại tuy không lợi hại bằng những lần trước nhưng cũng làm náo loạn cả khu vực :D

Lần off này có sự tham gia của 2 em cún hoàn toàn mới nhưng rất đáng yêu và tinh nghich :love struck:

- Đây là em thứ 1:love struck:

- Và đây là em thứ 2 :love struck:

Anh Chiến poss ảnh tiếp nhé :) thấy anh cũng chụp được khá nhiều ảnh đẹp và đáng yêu :love struck:

omopcute

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Hôm qua đi ăn đám cưới về uống hơi nhiều nên ngủ quên mất, lúc ngủ dậy đã 5h30 rồi nên đành ở nhà, đáng tiếc, đáng tiếc, đành hẹn mọi người tới buổi off sau vậy

Anh ơi sao hội Husky không off luôn cùng Vietdog buổi sáng cho đông vui? Em thấy toàn trùng ngày mà (cũng 2 tuần 1 lần) :)

tiếc là hôm qua hơi off hơi vắng .... ^^
Hôm qua nhiều bạn có lý do đột suất như anh thao_nhi thì em Be đẻ, mewmeo thì em Bul ốm, opmopcute thì ngủ quên vì đi ăn cưới.........:D

ối giời ơi, em Ben lớn nhanh, to nhanh quá trời, trộm vía !!!
Thanks bạn trộm vía em nó được 19kg rồi hì hì :D

kenvin234

Member
Tiếc quá bận không đi được hichic,lần sau mang Buck ra cho Zin đợp vậy ;))

:p Ảnh đẹp quá.EM cám ơn anh dogky.:D
Tình hình là sau hơn 2 tuần mang đi gửi vì sửa nhà sửa cửa,giờ cho Zin ăn cơm thấy buồn quá.Ngày trước đến cơm không trộn rau muống và nước lọc+nước mắm,nó cũng ăn hết cả bát đầy thì bây giờ chỉ ăn vài miếng thịt,xong ngửi ngửi,không ăn nữa.Buồn ghê gớm.Gày tọp đi.:( Hôm nay vừa cho uống Nutoplex cả ngày,ZIn ăn cơm có vẻ tiến triển hơn,ăn gần hết bát cơm.Hi vọng và cố gắng vỗ béo lại cho Zin.:(
@Kente121: Zin không gấu đâu.~__~ Zin là bé gái mà,hơi đanh đá 1 tý thôi.Đanh đá để bọn con trai khỏi bắt nạt khi ra đường.:p

Golden_pup

Member
Tình hình là sau hơn 2 tuần mang đi gửi vì sửa nhà sửa cửa,giờ cho Zin ăn cơm thấy buồn quá.Ngày trước đến cơm không trộn rau muống và nước lọc+nước mắm,nó cũng ăn hết cả bát đầy thì bây giờ chỉ ăn vài miếng thịt,xong ngửi ngửi,không ăn nữa.Buồn ghê gớm.Gày tọp đi.:( Hôm nay vừa cho uống Nutoplex cả ngày,ZIn ăn cơm có vẻ tiến triển hơn,ăn gần hết bát cơm.Hi vọng và cố gắng vỗ béo lại cho Zin.:(
@Kente121: Zin không gấu đâu.~__~ Zin là bé gái mà,hơi đanh đá 1 tý thôi.Đanh đá để bọn con trai khỏi bắt nạt khi ra đường.:p
ZInzin gầy quá bạn Hải ơi :raised eyebrow: .... đề nghị Hải zin chăm chỉ cho em Zinzin đi off nhé, để bạn Zinzin không còn đanh đá như chủ nữa :-":-" ( chả là tớ mới đọc được dòng comt ảnh của bạn Hải ở bên topic CLB Husky & Alaskan, nên sang khen lại chủ nào tớ nấy :phbbbbt: )

@ anh LuckyDogky : huhu, lần off này em ko có ảnh nào với các em cún cả :(:)((

omopcute

Hôm qua nhiều bạn có lý do đột suất như anh thao_nhi thì em Be đẻ, mewmeo thì em Bul ốm, opmopcute thì ngủ quên vì đi ăn cưới.........:D

Thanks bạn trộm vía em nó được 19kg rồi hì hì :D
sáng hôm qua đi ăn cưới vui quá nên uống hơi quá đà nên ngủ chả còn biết gì nữa, đi ăn cưới gặp vợ của đồng chí kenvil đã hẹn là 4h đi off rồi đấy chứ nhưng ai ngờ lại ngủ quên mất, hic hic
em Ben nhà anh đã 19kg rùi cơ áh, nhanh quá anh ơi, em nó trộn vía lớn nhanh thật, chả mấy mà lại sánh ngang tầm đàn anh đàn chị đâu

omopcute

Tiếc quá bận không đi được hichic,lần sau mang Buck ra cho Zin đợp vậy ;))
VC nhà em hôm qua cũng ko đi được àh, lúc sáng hôm qua đi ăn cưới uống quá đà nên anh ngủ quên cũng trảng đi được, lúc sáng hẹn v chú cũng bảo là chiều đi thế mà vc em cũng ko đi àh

Chắc là do Zin đi 2 tuần mới về nên nó còn bỡ ngỡ nên ăn ít mà em, anh nghĩ mấy hôm nữa nó quen nó lại ăn như xưa ngay thôi :).
Mà cái mặt Zin thế anh nào lấy làm chồng thì khổ :))

@ anh LuckyDogky : huhu, lần off này em ko có ảnh nào với các em cún cả :(:)((
Tại lần này không thấy em ôm ấp vuốt ve em nào cả nên lấy đâu ra ảnh hí hí :D.

Zin nhà em chơi với mấy em bé thì bắt nạt,chứ chơi với Buck nhà Long,toàn bị Buck nó ôm,vật,đè...kiểu lấy thịt đè người ý,nên tự nhiên sinh ra cái thói đanh đá ghê gớm.Chuyện,gái nhà lành mà anh.Em dạy cho nó vài đường pencak silat của em cho nó có cái tự vệ.Không chẳng may ra đường,lành quá,con nào thấy cũng lao vào sàm sỡ có mà chết.hehe

Zin nhà em chơi với mấy em bé thì bắt nạt,chứ chơi với Buck nhà Long,toàn bị Buck nó ôm,vật,đè...kiểu lấy thịt đè người ý,nên tự nhiên sinh ra cái thói đanh đá ghê gớm.Chuyện,gái nhà lành mà anh.Em dạy cho nó vài đường pencak silat của em cho nó có cái tự vệ.Không chẳng may ra đường,lành quá,con nào thấy cũng lao vào sàm sỡ có mà chết.hehe
Thảo nào anh thấy Buck và Zin nhà em thấy có cái gì đấy giống nhau :D, lần trước Long có cho Buck đi off mà anh muốn chụp vài kiểu mà không được vì Buck đùa nghịch kinh quá :) Zin nhà em cũng vậy :D. Cũng do dòng đời sô đẩy nên Zin mới thế tóm lại lỗi là do Buck nhà Long mà ra cả :D.