• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline ngày 23/05/2010 và thông báo offline tại CV Thống Nhất

Scoobydoo

Member
Các bác lần sau off rủ em với, em chạy nhiều ở công viên Thống Nhất, nhưng ít khi thấy nhiều chó họp mặt như vậy.

Các bác lần sau off rủ em với, em chạy nhiều ở công viên Thống Nhất, nhưng ít khi thấy nhiều chó họp mặt như vậy.
Hội cứ 2 tuần off một lần lúc 16h30 tại cổng chính CV Thống Nhất bạn ah, nếu bạn quan tâm xin mời bạn tham gia cùng mọi người cho vui. Hội toàn những người dễ gần và thân thiện thôi bạn cứ ra giao lưu cùng nhé đừng ngại :)

virgo lucy

Hội bây giờ cắm tại CV TN lại hay có bao nhiêu chó đến =)) nhìn mà thấy sướng

2 tuần lâu thế hic hic, 1 tuần 1 lần đi các bác
Mình thấy 2 tuần 1 lần là rất hợp lý bạn ah, một tuần một lần thì mình nghĩ nhiều quá e là sẽ gây tâm lý nhàm chán cho mọi người. Cái gì ăn phải thòm thèm mới ngon và muốn ăn nữa mà bạn chứ ăn no quá sẽ nhanh chán :D.

Mà hình như lần nào bạn cũng xin một chân nhưng chưa thấy bạn đi off lần nào đâu đấy :(

cocker.fan

Active Member
Hà Nội có em Alask kia đẹp quá! hình như em này khá nổi tiếng ở Hà Nội,ai nhìn cũng thích :-bd

Mình thấy 2 tuần 1 lần là rất hợp lý bạn ah, một tuần một lần thì mình nghĩ nhiều quá e là sẽ gây tâm lý nhàm chán cho mọi người. Cái gì ăn phải thòm thèm mới ngon và muốn ăn nữa mà bạn chứ ăn no quá sẽ nhanh chán :D.

Mà hình như lần nào bạn cũng xin một chân nhưng chưa thấy bạn đi off lần nào đâu đấy :(
Chủ Nhật em hay bận giờ đấy mới chết.
Nhưng em thấy 1 tuần 1 lần cũng có phải nhiều đâu, coi như cứ cuối tuần đc thư giãn mà. Mấy anh mấy chị tối nào cũng ra bờ hồ còn ko chán :D

em chicken đây, không hề ghê gớm phết anh ạ, ghê gớm dã man =))=))=))
He he cẩn thận em mà ghê gớm dã man quá là không có em nào thèm ngó ngàng gì đến đâu đấy :D

Chủ Nhật em hay bận giờ đấy mới chết.
Nhưng em thấy 1 tuần 1 lần cũng có phải nhiều đâu, coi như cứ cuối tuần đc thư giãn mà. Mấy anh mấy chị tối nào cũng ra bờ hồ còn ko chán :D
Thì cũng phải để 1 tuần dành cho gia đình 1 tuần dành cho các em cún chứ em :), tuần nào cũng đi off mà không dành cho gia đình ngày nào thì chả mấy mà cả cún và chủ ra đường hết thì chết hehe :D.

mewmeo

Member
He he cẩn thận em mà ghê gớm dã man quá là không có em nào thèm ngó ngàng gì đến đâu đấy.
dùng chung nick bât tiên quá, em nói con vân mà anh, em hoàng tu câ'm cung long lanh, mong manh, dê~ vo läm, còn con vân là phù thuy già gian ác =))=))=))

dùng chung nick bât tiên quá, em nói con vân mà anh, em hoàng tu câ'm cung long lanh, mong manh, dê~ vo läm, còn con vân là phù thuy già gian ác =))=))=))
Ui thế ah em không nói thì anh không biết :worried: bây giờ phải dè chừng mới được, anh là anh sợ phù thuỷ lắm :hypnotized: lại còn là phù thuỷ già gian ác nữa thì càng sợ :((

@ Anh chiến : ... Off mà ko gọi e :((((((((
Sinh hoạt thường niên 2 tuần một lần mà bạn, trước mỗi lần off bao giờ trên forum của CLB cũng có nhắc bạn chịu khó để ý là sẽ thấy mà :).
Nhân tiện đây mình cũng xin nhắc luôn lần off tới vào ngày 06/06/2010 lúc 16h30 tại cổng chính CV Thống Nhất đường Trần Nhân Tông bạn nhé, không lại trách A.Chiến nữa thì khổ :D.

omopcute

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
cả nhà ơi cho hỏi chút xíu nhỉ, con Tôm nhà em mấy hôm nay em dắt đi chơi mà chả thấy nó chạy nhanh như mọi khi, sáng ngủ dậy thì có nhiều rỉ
mắt, sáng nay lại còn hắt hơi vài lần và có 1 lần ho ra đờm nữa chứ, các bác bảo có phải mang em nó đi khám không, hiện tượng như vậy có sao không ạ, hay tại hôm qua em để nó ngoài sân gặp mưa nên nó bị thế nhỉ

cả nhà ơi cho hỏi chút xíu nhỉ, con Tôm nhà em mấy hôm nay em dắt đi chơi mà chả thấy nó chạy nhanh như mọi khi, sáng ngủ dậy thì có nhiều rỉ
mắt, sáng nay lại còn hắt hơi vài lần và có 1 lần ho ra đờm nữa chứ, các bác bảo có phải mang em nó đi khám không, hiện tượng như vậy có sao không ạ, hay tại hôm qua em để nó ngoài sân gặp mưa nên nó bị thế nhỉ
chắc chắn là có vấn đề rồi nên mới bị gỉ mắt và ho ra đờm, thời tiết đợt này mưa gió nóng lạnh bất thình lình nên dễ ốm và viêm phổi lắm, cẩn thận nhé đừng cho nằm chỗ nước ẩm