• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline ngày 23/05/2010 và thông báo offline tại CV Thống Nhất

Thời tiết hôm nay rất chi là mát mẻ rất thích hợp cho những buổi off, chắc đây là món quà mà ông trời muốn dành tặng cho chúng ta nhân dịp chúng ta chuyển sang địa điểm off mới :D.
Và để không phụ lòng tốt đó chúng ta đã có một buổi off vô cùng vui vẻ mát mẻ và thân thiện :day dreaming:. Sau đây là những hình ảnh mà tôi đã ghi lại được :blusshing: để chứng minh cho những điều tôi nói ở trên là hoàn toàn không bịa đặt :D.

Đại bàng Alask:

Bé Ti :

Em Buck :

Em Bul hiền nhưng cũng rất đẹp giai :cool::

Anh Bul đầu gấu:nailbitting: nhưng lại rất đàn ông :cool:

và đây là bằng chứng cho sự du côn của anh (có kèm theo hình nạn nhân :D) :hypnotized:

Còn rất rất nhiều hình nhưng mi trên nó gọi mi dưới mất rồi nên phải đi ngủ thôi :sleepy:
Mai mình sẽ up hình lên tiếp để mọi người ngắm.
Chúc cả nhà ngủ ngon và mơ $-) $-) :D :D

Golden_pup

Member
Sau những ngày nóng đến 40 độ thì trời đã không phụ lòng hội Husky & Alaskan, hôm nay trời rất đẹp, có 1 chút xíu nắng, rất nhiều gió mát và lại không bị mưa hay âm u :love struck: .... những bức ảnh của anh LuckyDogky nhờ thế mà cũng đẹp lắm ý ạ :D:D ....

Nhất là bức này này :-":-" .....hehe, em đùa thôi ạ, cám ơn anh, em vừa cho ảnh này lên làm profile picture trên FB xong :love struck:

Nhưng em quên mất là mình chưa chụp được ảnh nào với Ben đẹp trai :( :(

Bữa off sau, quyết tâm ôm Ben chụp ảnh, hehe :party::party:

fantuan

:(( không ra chơi với mấy em đc, tiếc quá:(. Kaka hôm qua chơi chán rồi mà tối về vẫn đòi đi hồ :)), ra hồ gặp 1 em husky nhưng không biết là em nào :">, không quen :p

mewmeo

Member
Bun lớn không xích có khi lao cả vào ngao tạng ý, Bun em thì vẫn đầy trăn trở với Cookie, Kaka cứ miệt mài đi săn hàng, Bấc lúc nào cũng đẹp trai, Ti hôm nay khoẻ mạnh là mừng rồi, còn e Ben không biết hôm qua về có ăn đến 5 bát cơm không a:))
Hihi kể không hết, đứa nào cũng yêuuuuu :love struck::love struck::love struck:

Bun lớn không xích có khi lao cả vào ngao tạng ý, Bun em thì vẫn đầy trăn trở với Cookie, Kaka cứ miệt mài đi săn hàng, Bấc lúc nào cũng đẹp trai, Ti hôm nay khoẻ mạnh là mừng rồi, còn e Ben không biết hôm qua về có ăn đến 5 bát cơm không a:))
Hihi kể không hết, đứa nào cũng yêuuuuu :love struck::love struck::love struck:
Hôm qua Ben được các chị cho ăn no nên về nhà không thèm động vào bát cơm nữa hì hì :D

Tiếp tục up ảnh phục vụ bà con :D

Thí sinh tiếp theo có tên trong buổi off là một em cún mới với đặc điểm rất dễ phân biệt đó là bị sứt một bên tai. Theo như anh chủ của em nói thì do em bị một anh GSD thơm nên mới đến nông nỗi này :(. Đúng là hồng nhan bạc phận :((.

Khi nhắc đến tên em ai cũng nghĩ đến một con mèo, em tên là Tôm:

Và một thành viên nữa của CLB mà chúng ta không thể không nhắc đến vì em ĐANG DẦN DẦN
ĐẸP LÊN :D. Đó chính là Smith :cool: :

Còn đây là chị mái già mà Bi nhà mình rất kết :D. Chính nhờ có chị mà Bi nhà mình mới có một 2 hoàn hảo =)). Chị có tên là: Cooker

Còn đây là hai ông quỷ sứ nhà mình :at wits end:. Bi và Ben chính là hai ông quỷ sứ đó :love struck:

Hôm qua không chỉ có các em Husky và Alaskan mà còn có những khách mời của VTV3 cũng đến tham dự :D:

Em Lab tên Bold của thành viên Dũng nick trên diễn đàn là vannh87 "đây là nick của người iu mọi người chớ hiểu nhầm nhé :D"

Hai thành viên này chưa update thông tin nên không biết tên nhưng cũng làm lo sợ và thổn thức không ít những trái tim :))

Và một em cún để lại ấn tượng rất sâu sắc trong mình vì em có một thân hình mảnh khảnh nhưng lại có tố chất của một nhà vô địch "môn chạy việt dã" =)). Từ khi em đến đến lúc em về em chạy không ngừng nghỉ muốn xin em một kiểu ảnh mà cũng khó :(. Nhưng trời không phụ kẻ có công hehe cuối cùng mình cũng chụp được một số kiểu nhưng trong hoàn cảnh không lấy gì làm vệ sinh cho lắm mọi người bỏ qua nhé :D
Em mà mình nhắc đến chính là Kaka em Samoyed một thời làm loạn viêtdog :D

Continue :D....

trucdiepthanh

Không tham gia được tiếc quá! nhìn các pác vui vẻ hết cỡ mà thèm. Chúc cả nhà luôn dzui như vậy nhá^^

trucdiepthanh

không cho Sói tham gia được tiếc quá! nhìn các pác vui quá mà thèm! khi nào Sói xong khoá huấn luyện HLV mới cho đi chơi. Mong sớm được ra mắt khì kh,ì chúc cả làng luôn vui nhá!

Tiếp theo và hết........:D

Cuối cùng không thể không nhắc đến một thành phần quan trọng nữa đó là đội cổ động viên kiêm cấp dưỡng :D, luôn đem lại niềm vui cho các em cún nhưng cũng là nguyên nhân chính làm cho các em cún quên chủ :(. Họ là ai và họ có bí quyết gì :confused::confused::confused:

Đến đại bàng Alask còn thế này thì Ben tham ăn nhà mình sao thoát được :at wits end:

Cho em thêm miếng nữa đi mà ;;) sao chị keo thế :((

Và đây là chân dung của họ và bí quyết làm nên thành công :thingking:

Bonus:

Tất cả mọi so sánh đều khập khiễng :doh:

A còn ảnh nào của Bun nhà e thì cho e nick yahoo gửi cho e nhé ;;)
Hôm qua Bul nhà em chạy kinh quá nên anh không chụp được nhiều, thôi để bữa sau ưu tiên chụp Bul nhiều. Có mấy bức chụp toàn mông với mông thôi em có lấy không anh gửi cho :D