• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline lần thứ ko nhơ của VPQN hi hi lâu ko off VPQN ơi ! khởi động lại nào

đề nghị chú VUI và ông LIÊM già uppppp hết hình ảnh lên đi không chơi chò mèo vờn chuột thế này đâu nhé OÁNHHHHHHHHHHHH ĐẤY

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
hết rồi còn đâu anh ? ma anh thấy toàn em pots thôi còn ông liêm chụp ảnh về ủ hàng hay sao mà chẳng thấy có cái hình nào lên cả !!!=))

hết rồi còn đâu anh ? ma anh thấy toàn em pots thôi còn ông liêm chụp ảnh về ủ hàng hay sao mà chẳng thấy có cái hình nào lên cả !!!=))
anh vừa alo cho ông ấy ông ấy bảo là rửa ảnh phống to treo đầu giường rồi

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
Chúc Anh, em năm mới 2013 nhiều sức khoẻ, gia đình hạnh phúc, Anh em cố gắng đẩy mạnh phong trào lên nhé. Sorry Anh em vì công việc bận quá không tham gia phong trào được. Đề nghị Hoàng bỏ giúp anh mấy từ bên dưới nickname.