• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh offline lần thứ ko nhơ của VPQN hi hi lâu ko off VPQN ơi ! khởi động lại nào

liemhitle

Member
quá lâu rồi anh em VPQN ko off đc vì 1 số lý do riêng , hy vọng từ bây giờ anh em VPQN cố gắng khôi phục lại phong trào của ngày nào, anh em ơi 1 cây làm chẳng lên non đâu, chung tay góp sức đẩy mạnh phong trào VPQN đi lên cùng anh em VP toàn quốc nào
sau đây là 1 vài hình ảnh của buổi off ngày 16/12/2012

anh lên tiếng rồi đây chú nói phải đầy đử tý không anh em lại .............. hình cuối cùng mới là con chó của anh

liemhitle

Member
nâu thế upp tiếp đi hay là lê tê phê ròi
củ từ em à, từ từ khoai nó mới nhừ chứ, lâu lâu mới có 1 hình ảnh thì nó mới hót trên diễn đàn chứ ùa cái hết ngay thì bài sẽ nhanh chìm lắm :D chú ko hiểu gì sất

liemhitle

Member
hít hizc I'm sorry vì có mỗi tấm này thì phải, bảo nó đứng bác chụp cho thì nó có chịu đâu
:(

liemhitle

Member
4 chân đẹp hơn nhưng nhìn con đằng sau đầu sủ cũng ổn đó thôi =)) nói chung là ổn cả ha ha