• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Offline HN ngày nắng đẹp 23.03.08

DavidHHH

Member
thế là lại thêm 1 đối thủ design với vợ chồng nhà Haihanoi rồi.he he he. Cám ơn bạn yeucuncon nhé.

Rose1402

Vietpet sponsor
@yeucuncon: cảm ơn bạn, mình thấy rất đẹp, nếu có kế hoạch của thể từ chú DangHa thì rose và yeucuncon có thể phối hợp trong việc thiết kế, nếu vậy thì chả còn bao lâu nữa VietPet sẽ có lịch thôi... mong đến ngày đó...

dangha_57

Member
LịCH NĂM 2009- Hanoi Vietpet

@yeucuncon: cảm ơn bạn, mình thấy rất đẹp, nếu có kế hoạch của thể từ chú DangHa thì rose và yeucuncon có thể phối hợp trong việc thiết kế, nếu vậy thì chả còn bao lâu nữa VietPet sẽ có lịch thôi... mong đến ngày đó...
Trong nhà ,ai cũng muốn có cho g/đình mình một cuốn lịch đẹp ;bởi nó là thước đo thời gian; đã đánh dấu , đã ghi chép biết bao những chuỗi ngày đầy kỷ niệm ; không thể thiếu được trong ngôi nhà xinh xắn của mình.Nếu được giao trọng trách ''tìm kiếm''này ,không còn lựa chọn nào hơn ngoài tấm lịch:HANOI VIETPET
Nhưng tìm đâu cũng ''không''và không có ạ- Từ đó mình nẩy ra một ý tưởng: cuối năm sẽ cho ra một số lịch và lốc lịch (hanoi vietpet) để làm kỷ niệm. Được sự q/tâm ủng hộ và giúp đỡ của các bạn; mình tin tưởng rằng: Ngôi nhà của mình rồi sẽ được treo một tấm lịch mà mình ưa chích và ao ước .Trong đó nó chứa biết bao kỷ niệm : Những chú cún con ngộ nghĩnh thương yêu với những người bạn cùng chung một sở thích như mình -Cảm ơn các bạn đã có ý tưởng như mình và sẽ giúp đỡ mình rất nhiều,nhiều lắm!

nab2195

Dịch giả Vietpet
Mình rất ủng hộ sáng kiến này của cả nhà :) Tạm thời mình chưa phát hiện đc sẽ giúp đỡ cả nhà ở khâu nào nhưng mình xin đăng kí đặt gạch để có được sản phẩm này treo trong nhà :)

MaiMai

Mọi người đi off vui quá,thế ở HN bao lâu thì đi off một lần vậy bạn,mình cũng muốn đi :D

KimCuong

Active Member
Rất cảm ơn mọi người và cũng rất xin lỗi mọi người! Qua 2 ngày mới vào được Ban QL và được ngồi cái máy tính mới biết nhiều hình ảnh đẹp của anh chị em thế này. Tớ cũng rất ủng hộ về việc anh chị em chúng ta mỗi người có một quyển lịch Vietpet để treo nhà. Hy vọng rằng, ước muốn này sẽ còn không xa. Hình ảnh của tất cả các thành viên Vietpet và các cún cưng sẽ có mặt trong quyển lịch kỷ niệm hàng năm này. Rất muốn và chờ đợi. Rất cảm ơn cả nhà. Thân./.

Rose1402

Vietpet sponsor
Mọi người đi off vui quá,thế ở HN bao lâu thì đi off một lần vậy bạn,mình cũng muốn đi :D
Bạn MaiMai ơi, ở HN cứ 2 tuần thì off một lần, rất mong bạn cùng đến sinh hoạt câu lạc bộ với cả nhà. Hihi, nếu mình không nhầm thì MaiMai đang học ở TQ phải không? Và có bé fox sóc thật đáng yêu nữa thì phải... :love struck:

@KemKem: KemKem ơi vào đóng góp tài năng cho topic làm lịch VP đi... Sang đó chúng mình cùng bóng bàn nào... :love struck:

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Hình đẹp quá, tiếc nhứt là vụ off phần 3 ở Petshop của Mỡ (lúc đó e lại đang ở xa mọi ngươi quá, tận Malai).

Vladavia

Member
Hình đẹp quá, tiếc nhứt là vụ off phần 3 ở Petshop của Mỡ (lúc đó e lại đang ở xa mọi ngươi quá, tận Malai).
Ôi trời...cụ này thi thoảng lại vào tập kích một phát. Dạo này mất tích ở đâu thế anh Nguyên Thủy đồ đá ơi??

LINHANH

Member
Khi nào off ở HN các bác báo cho em biết với nha, mấy lần trước cứ đi song rồi với biết
chán ngất

Rose1402

Vietpet sponsor
Khi nào off ở HN các bác báo cho em biết với nha, mấy lần trước cứ đi song rồi với biết
chán ngất
Tại bạn không theo dõi box "CLB Offline" nên không biết thôi! Bạn xem lại thì biết: tất cả các buổi off đều có thông báo từ trước công khai trên forum, thậm chí có cả dòng thông báo đặt ở vị trí trên cùng gần banner. Sao lại "chán ngất" nhỉ??? :worried: :worried:

capicapi

Member
làn sau đi off bác kicaugo phải mang bé terri và bé fox sóc đi nhé nhự vây cháu mới muốn đi!

dangha_57

Member
HANOI-Trang bìa của lịch 2009

Lần off tới này các bạn nhớ cho cún của mình cùng đi off với nhé.Để cho chu đáo hơn;Mọi người hãy xác định là mình đang đứng ở tấm bìa trang lịch đấy-Và chác chắn rằng buổi off tới sẽ đông ,vui và chất lượng hơn các buổi off lần trước quá nhiều đấy-Chúng mình đi sớm hơn nhé vì còn chụp ảnh lịch nữa mà

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Yêu lắm

Mình thăm quan ngắm hêt ảnh rồi,đáng yêu quá.Đang mong đến ngay offline đây.Mà không biết ai bán giống chó fox sóc nhỉ?Mình cũng muốn nuôi thêm đây.Hiên tại nhà mình chỉ có 1nàng fox thường thôi.:)

KimCuong

Active Member
Mình thăm quan ngắm hêt ảnh rồi,đáng yêu quá.Đang mong đến ngay offline đây.:)
Bác cứ theo dõi trong Box này nhé! Khả năng Chủ nhật cuối tuần này cả nhà sẽ offline đấy ạ. :thingking:

chúc mừNG buổi off thành công tốt đẹp..................... anh cẩu nào cũng đẹp zai ,,,, chị dog nào cũng xinh gái

vanvan

[IMGc=Anh Trịnh Quang Sơn và đệ tử mới thu nạp... :D]http://i226.photobucket.com/albums/dd15/rose1402/IMG_2102.jpg[/IMGc]

đem đệ tử khoe vậy ,không sợ bị có người định chôm hay sao :D