• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE CLBVP HD ngày 11-03-2012

xoài

Member

hôm nay lạnh các bác mang chó ít,lần sau nắng ấm đề nghị các bác mang chó đông đủ nhé:))

Tuy thời tiết hơi lạnh và có một tí mưa, nhưng tinh thần và lòng nhiệt huyết của ACE vietpet HD vẫn cao lên là buổi offline vẫn thành công tốt đẹp. Hy vọng phong trào của clb sẽ duy trì và phát triển hơn nữa...
Chào thân ái và quyết thắng!:D:D:D

Hôm đó đúng lúc định mang chó đi thì trời mưa. hic. con Rott của em chưa được 3 tháng sợ mang đi dính nước mưa về ốm thì khổ. tiếc quá..:(:)(:)(:)(:)(:)((

thank ông bạn nha,tuy thời tiết không được đẹp nhưng anh em trong CLB vẫn đi thế là vui lắm rồi hi vọng lần off lần sau đông đủ hơn và nhiều cún hơn để anh em cùng bàn luận và chém gió hehe

Phi Anh

Member
Phó nháy chụp ảnh đẹp lắm!
Nhận được chỉ thị đi off, nhưng kô thể về được. Lang thang 2 ngày ở HP chán như con gián...:)|

Phó nháy chụp ảnh đẹp lắm!
Nhận được chỉ thị đi off, nhưng kô thể về được. Lang thang 2 ngày ở HP chán như con gián...:)|
Có chương trình gì mà lang thang ở HP thế??? Anh em ở nhà thời tiết không tốt lắm còn offline đấy. Thế mà không cố gắng bắt con xe buýt về. Lần sau phạt đấy. khà khà:D:D:D

rottweilord

Member
Ngao tạng to,ngao con
He he, bác Dự nhà ta chơi toàn hàng siêu khủng. Hôm FSV thì bác dắt con KO làm mình đã rình mãi mới bắt tay được cái. Hôm nay lại hàng kinh hoàng hơn. =((

@ông Phi Anh : Ông lang thang xó nào ở HP mà để cả HP lẫn HD thiếu ảnh đấy hả. Ông Long X6 đâu, vác DIỆU ra phạt hộ tôi cái đê. x-(

Phi Anh

Member
He he, bác Dự nhà ta chơi toàn hàng siêu khủng. Hôm FSV thì bác dắt con KO làm mình đã rình mãi mới bắt tay được cái. Hôm nay lại hàng kinh hoàng hơn. =((

@ông Phi Anh : Ông lang thang xó nào ở HP mà để cả HP lẫn HD thiếu ảnh đấy hả. Ông Long X6 đâu, vác DIỆU ra phạt hộ tôi cái đê. x-(
Báo cáo bác em đi họp kín ạ. Bác thích phạt thì hôm nào e dẫn thân xuống cho bác phạt thoải mái luôn ạ...:x

Phi Anh

Member
Có chương trình gì mà lang thang ở HP thế??? Anh em ở nhà thời tiết không tốt lắm còn offline đấy. Thế mà không cố gắng bắt con xe buýt về. Lần sau phạt đấy. khà khà:D:D:D
Bạn xuống HP học cách kiếm tiền :p. Có lệnh triệu tập về ọp đấy, nhưng kô về được. Sắp đến mùa hè rồi, lần ọp sau chắc là anh em tụ tập làm trận beer chào mùa hè đấy...8->:-"\:D/

Chắc chắn là em sẽ phạt, nhưng mà sợ em chưa phạt được thì chìm rồi.. khà khà! Hôm nào em lừa thắng bạn em xuống HP Bác phạt hộ em cái nhé. Chỉ có Bác mới đủ sức sử lý thôi. khà khà

Bạn xuống HP học cách kiếm tiền :p. Có lệnh triệu tập về ọp đấy, nhưng kô về được. Sắp đến mùa hè rồi, lần ọp sau chắc là anh em tụ tập làm trận beer chào mùa hè đấy...8->:-"\:D/
Thế hả! Có chương trình gì cho thằng bạn này kết hợp được không??? Mà chắc chủ nhật cuối tháng này lại offline tiếp đấy. Lúc đấy cố gắng mà ở nhà nhé.