• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE CLB VP HP 26.06.2011

phamhuyhoang

Active Member
em DOGO kia của ai mà có xích chán quá ^_^ Tùng đầu tư ít xích đi, cún đẹp thì không xích toàn đi xích người đẹp thôi ^_^ phong trào của anh em VP HP thật đáng nể ^_^

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
em DOGO kia của ai mà có xích chán quá ^_^ Tùng đầu tư ít xích đi, cún đẹp thì không xích toàn đi xích người đẹp thôi ^_^ phong trào của anh em VP HP thật đáng nể ^_^
hihihi .....anh cứ trêu thằng em này thôi, em đang ko có người đẹp nào để xích đang buồn đây...

pisushi

Member
hic bác để size ảnh to é.
bé bé tí cho dễ nhìn
nhưng nhìn chung toàn các em đại bác
hihi

HP OFF Vui thật,Chị Em HP nhìn ai cũng xinh hi hi!Người đẹp & Dog cũng đẹp!Không biết bao giờ HD mới được vậy?8->8->8->:-h:-h:-h

vuong_cau

Member
Không hiểu sao nhiều ảnh mình không xem được nhỉ! lâu không về HP nhớ các bác ghê! hehehe

phu_kienan

Member
ace ơi hàng tháng vietpet hải phòng thường off vào ngày nào vậy cho e tham gia với, sao ca? 1 buổi off ma` các bác up ít ảnh vậy

Konica.dog

Member
ace ơi hàng tháng vietpet hải phòng thường off vào ngày nào vậy cho e tham gia với, sao ca? 1 buổi off ma` các bác up ít ảnh vậy
Thế thì buổi off tới vào cuối tháng 7 này bạn sẽ phải cầm máy ảnh đi để phụ giúp AE đấy nhé ( nếu không có bắt phải mua ):)):)):)) Quả này chú Tùng em nhà ta có thêm cộng sự rồi tha hồ mà chọn ảnh nhé ;;);;);;)