• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh OFFLINE CLB VP HP 25.7.2010

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nhất trí thôi em, thế bao giờ anh lang thang anh gọi nhé,,,,, anh em mình làm chuyến Đại Bản Đông Du Kí ,,,,sang chơi với anh Đại rồi thăm cún bên Đại Bản luôn :D

trungbom

Member
hôm lào hôm lào nhẩy em ơi... cuối tuần a hay về Hải Phòng có gì đi vào dịp đấy ới a cái nhá

xuanquan

Member
gsd& rot

truoc tien em mong ban quan tri thu loi cho em vi may em ko co vietkey. em o hai phong rat yeu cho va hien nay em da co 2 thanh vien . 1 pe gsd mua cua chu thanhpiter va 1 em rot 2 thang mua cua anh tuan hanoi . em rat muon tham gia la thanh vien cua vietpet nhung khong biet lam the nao de dang ky ai biet chi dum em voi

_DIAMOND_1984

Sẽ có 1 buổi giã ngoại xong ăn Liên Hoan luôn ở mảnh đất Đại Bản trong thời gian gần nhất....:D:D

cocker.fan

Active Member
hehe,đợt tới đại bản thì cho e 1 chân theo nhé! mà a bảo chú Đại trước đừng đãi thịt chó mèo hoặc thịt gì đó luộc nhé! e chịu mấy cái đấy :))

_DIAMOND_1984

truoc tien em mong ban quan tri thu loi cho em vi may em ko co vietkey. em o hai phong rat yeu cho va hien nay em da co 2 thanh vien . 1 pe gsd mua cua chu thanhpiter va 1 em rot 2 thang mua cua anh tuan hanoi . em rat muon tham gia la thanh vien cua vietpet nhung khong biet lam the nao de dang ky ai biet chi dum em voi
Sân chơi định kỳ 1 tháng tổ chức 1 lần của ACE VP HP ai cũng có thể tham gia được bạn ah, đến cuối tháng OFF bạn cứ mang cún ra chơi giao lưu với anh em cho vui, trước lạ sau quen thôi mà có gì đâu bạn, nếu có vấn đề gì thắc mắc bạn có thề Alo cho mình sẽ nói cụ thể hơn.
Thân ./.:-bd

Boy Hai Phong86

Active Member
Không có cún thì có được tham gia thành viên không vậy anh, mà anh em ngoài tổ chức off cún ra còn phải thêm một ngày tổ chức giao lưu bia bọt nữa chứ anh?

Không có cún thì có được tham gia thành viên không vậy anh, mà anh em ngoài tổ chức off cún ra còn phải thêm một ngày tổ chức giao lưu bia bọt nữa chứ anh?
Cái anh này hay thật đấy tham gia off là để giao lưu(khoe cún đẹp:))) chứ làm gì có khỏa bia bọt ở đây . Bai bọt , nhậu nhẹt nhiều hỏng người đấy:raised eyebrow:=))=))=))

hic tiếc quá,off VP HP xong em mới joy vào VP.mong lần sau được đi off thử 1 lần,9pics :X

Boy Hai Phong86

Active Member
Cái anh này hay thật đấy tham gia off là để giao lưu(khoe cún đẹp:))) chứ làm gì có khỏa bia bọt ở đây . Bai bọt , nhậu nhẹt nhiều hỏng người đấy:raised eyebrow:=))=))=))[/QUOTE
Hihi làm sao mà hỏng được , nếu mà hỏng thì đã hỏng lâu rồi :D=))

_DIAMOND_1984

Anh nghe cũng có lý đấy, nhưng thi thoảng cũng phải để cho anh em CLB giao lưu văn nghệ tý bia bọt cho vui chứ với lại cho cuộc sống đỡ khô khan em ah....hì hì :D:D

kunkunsj

Cứ fải cún "xịn" mới đi off hả ace?... em chỉ nuôi cún ta bt thôi... :))... 1 đôi đen trắng... ;))

mr.tuan93

Member
Cứ fải cún "xịn" mới đi off hả ace?... em chỉ nuôi cún ta bt thôi... :))... 1 đôi đen trắng... ;))
Bạn ơi cún ta bình thường có sao đâu, đây là nơi giao lưu của những người yêu mến pet, cún nào cũng là cún mà :) sao có chuyện phân biệt cún xịn vs không xịn được ^^!... Cuối tháng nếu có time thì cho 2 bé nhà bạn ra chơi nha hi :):-bd

kunkunsj

T_T... con trắng nhà em nó bị bắt mất rồi... T_T... còn mỗi con đen... :(... buồn ko thể tả.......
Em cũng có thằng bạn nó off đợt vừa rồi... thấy mọi ng vui... mong cuối tháng có cơ hội đi...
Bé Na nhà em nó mới đc gần 1 tháng... mới đón về mà nó chẳng chịu ăn sữa gì cả... tuy vẫn rất nghịch và đã đỡ lạ nhà... em hơi lo... :(

linhpc

Mạng chuyên dụng, tốc độ truy cập đường truyền rất cao anh ơi....:)):)):)):))
To _DIAMOND_1984: Bạn ơi cho mình hỏi chút về gốc tích của con Golden lớn trong ảnh được ko? Nó có kiểu lông rất giống với con Gô của mình. tks

KUTESMILE

Member
thế bao giờ off tiếp ạ????? em còn chuẩn bị mang 2 thiên thần của em ra khoe!!!!!!!!!!!