• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh off lần 4 ( 13/1/1013 ) Vụ chụp ảnh hoành tráng làm lịch cho các bé ^^

Tha Thứ

Member
Sau 2 tuần lạnh giá, lạnh đến mức dù máu lửa thế nào ban quản trị cũng phải hủy buổi off sáng chủ nhật tuần trước thì tuần này, nắng đã về và chúng ta tiến hàng buổi off lớn hàng tuần trong không khí khá ấm áp và các thiên thần của chúng ta đãncó cơ hội tỏa sáng dưới bãi cỏ xanh tràn ngập ánh nắng.
Chủ thì được tha hồ buôn bán còn cún thì chảy nhảy nô đùa quả là 1 cơ hội xả xì trét cho cả hai ^^.
Tuần này vì mải chụp choẹt nên chưa kiểm tra sức khỏe cho các bé đc, vậy chủ nhật tới, 20/1, cả nhà mình cho cún đi đầy đủ để ban quản trị kiểm tra sức khỏe cho các bé nhé. Sau đây là 1 số hình ảnh gốc chưa chỉnh sửa, nhà mình ai chưa có mặt trong ảnh thì ý kiến nhé ^^

Các hotboy của chúng ta ^^

Đi off là cơ hội tìm được 1 nửa của mình :>

Mọi ng đứng chờ trong lúc sắp xếp đội hình chụp ảnh.

Cún nô, chủ tập thể dục buổi sáng lun ^^

Toàn trai xinh gái đẹp thôi ;))

Tha Thứ

Member
Làm quen nha ^^

Bé Đô nhà Linh ( phải ) + Hoàng Anh ( trái ). Alaskan giới tính đực 5 tháng tuổi

Bé Moon nhà Kiên Alas cái 13 tháng tuổi

Bé Kít nhà Tuấn anh 10 tháng tuổi Alas cái

Bé roxy nhà anh Tuấn alas cái 11 tháng tuổi

Bé Bull nhà a Nam Dakstar , Husky đực 20 tháng tuổi

Bé Adam nhà a Dũng , Alas đực 16 tháng tuổi

Bé Kaka, Alas đực 11 tháng tuổi

Legion

Member
Uầy quá đã em Nhà mình tên Pun không phải moon nhóa ..... em nó đc riêng 1 mình 1 kiểu ảnh :X

up lên đi chị:)):)). Mà hôm đấy chị An không đi anh Dũng một thân một mình trông Adam, mới không để ý tí đã hấp con nhà người ta rồi. :-ss:-ss:-ss

Haha:)) chị An ơi. Up nữa đi chị:x thêm thôg tin của e vs: Em là Ngọc, bé nhà em tên là Max, husky đực 3,5 thág=))
@A Kiên: Pun nhà a là hot girl r;))

hungyami

Anh dũng ơi...up nốt lên đi anh..còn mấy cái chụp riêng với cún trên bãi cỏ ý..anh cố up nốt nha<:p