• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Off Cvtn 29-05-2011

jenny_Q

Vietpet sponsor
em xin lỗi cả nhà em hơi nặng nhời với bạn hoàng hehe mà thằng này phải mạnh tay với nó mới được các bác àh hehe lần sau off em xin chịu mọi hình thức kỷ luật của bác mít đặc đưa ra ạ

hoanghai82

Member
vụ này căng đây hôm nào mà tụ tập :beer:beer:beer:beer:beer:beer là mệt đây.:)):)):)):))

jenny_Q

Vietpet sponsor
hehe anh hải àh em gửi cho thàng hoàng link để mọi người chọn vòng xich đấy nếu không anh pm em nick anh_8xlx ok anh

Các bác lại có chương trình gì đây, xích xủng gì thế, định ỉm không cho thằng em tham gia ah ??? :D:D:cool::cool:

atula

Active Member
Up nhiều ảnh bị quá tải die hết rồi chắc vài hôm mới xem lại được .

Hôm trước em không đi of không biết có ai mang malinoir đi không nhỉ em đang kết dòng này, yêu chó không có nghĩa là phải nuôi chó!

jenny_Q

Vietpet sponsor
Hôm trước em không đi of không biết có ai mang malinoir đi không nhỉ em đang kết dòng này, yêu chó không có nghĩa là phải nuôi chó!
mấy anh em ở đây chưa ai nuôi mailinois bạn àh nếu bạn nuôi ban mang đi off cùng mọi người cũng được càng đông càng vui bạn àh:beer

Mình muốn hỏi để xem có nguồn nhập về không, để mình mua ý mà chứ mình đang nuôi 1 em dalmatina 2 tuổi thôi!

mấy anh em ở đây chưa ai nuôi mailinois bạn àh nếu bạn nuôi ban mang đi off cùng mọi người cũng được càng đông càng vui bạn àh:beer
Bác có mua dây dắt như hôm nọ thì nhớ là em đặt 1 cái nhé, đừng quên không anh em lại phạt vào 3 ra 7 đấy :beer:beer:beer>:D<>:D<

Next......................

....................................................Thế là THE END nhé............................

Zero_Love_89

Đúng là được mở rộng tầm mắt nhìn con nào cũng ngầu đằng đằng sát khí đúng là phi đội tử thần

atula

Active Member
Đúng là được mở rộng tầm mắt nhìn con nào cũng ngầu đằng đằng sát khí đúng là phi đội tử thần
Nhìn thì ngầu vậy thôi nhưng lại hiền như bụt ý bạn à còn phi đội gọi là PHI ĐỘI BULY.

Con Lợn Lòi

Active Member
Nhìn thì ngầu vậy thôi nhưng lại hiền như bụt ý bạn à còn phi đội gọi là PHI ĐỘI BULY.
Phi đội dạo này hoành tráng ghê. Chúc mừng bác. Em còn nợ bác 2 chai rượu mừng tụi "nhóc" nhà bác hôm nào ae mình thanh toán nốt nhé
:D