• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh off Bully Hà Nội tại hồ Ngọc Khánh ngày 20/2

golden-sr

Member
Ảnh đẹp quá, Up thêm ảnh đi Đức ơi... thanks... Khổ thân em bull bị 5 thằng đực thay nhau hành hạ :(

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng phong trào Bully Hà Nội nói riêng và miền Bắc ngày một lớn mạnh. Hình rất đẹp, thanks Đức!

V BULLIES

Member
Hix nhìn ae mà thấy phát thèm. CHúc mừng ae HN. ae cố gắng duy trì 1 tháng 1 lần gặp mặt thế này thì trả mấy chốc đuổi kịp ae SG phải ko a Chinh, a Nghĩa.hjhjhj

King of bulls

Vietpet sponsor
Hix nhìn ae mà thấy phát thèm. CHúc mừng ae HN. ae cố gắng duy trì 1 tháng 1 lần gặp mặt thế này thì trả mấy chốc đuổi kịp ae SG phải ko a Chinh, a Nghĩa.hjhjhj
hơn thua gì em ơi, ae mình cùng nhau phát triển mà em.

Thân chào,

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
:love struck::love struck::love struck: Nhà mình cũng có 1 em Bully cái 9 tháng tuổi màu vện, để mình up lên sau, ACE cho ý kiến giúp mình nhé.
Chúc sức khỏe toàn thể ACE và hội Bully HN ngày càng phát triển mạnh hơn....hihi. Thân chào.
-------------------------------------------------
:praying: Riêng một góc trời............! 090.8888.628 :coffee:

vietbully

Member
Chúc mừng AE HN phát triển bully phong trào ngày lớn mạnh, luôn luôn có những em bully mới cùng chia sẽ đam mê .

Thân chào
Hiển , Vietbully kennel
0938110011
vietbully@yahoo.com.vn

Chà nhìn tụi cún yêu qua di mất :-bd. Tiếc là Petty không tham gia được :(
Ở trong SG không dám thả cún cho chơi chung như vậy vì toàn trưởng thành hết rồi, sợ cắn nhau nguy iểm lắm.
Chúc ae, vui ve nhé'.
Thân.

@ anh Cường : anh ơi muốn up nhiều ảnh lắm mà trả hiểu sao ko up lên được anh ạ . em đã gửi thử cho Hiếu để Hiếu up xem có được ko mà cũng ko được .BULL bị úp sọt :)) . AI MUỐN CÓ THÊM ẢNH THÌ ADD NICK YAHOO EM GỬI CHO NHÉ : ducbullyhn
@ anh Nghĩa : cám ơn anh ... thấy bully HN đang pt em thấy vui quá :)
@ anh Chinh : thay mặt mọi người yêu thích bully ở HN gửi lời cám ơn anh :)
@ anh Vinh : mong muốn của toàn thể anh em mê bully là bully cả nước cùng lớn mạnh mà anh :) anh em ngoài Bắc đang cố gắng bắt kịp anh em miền Trung và Nam để đưa bully VN lên tầm cao mới :) NHÀ NHÀ NUÔI BULLY NG` NG` NUÔI BULLY
@ Phong BT : up nhanh anh ơi :)
@ VIET BULLY : cám ơn anh
@ anh Quý : con nào dữ thì chủ nhân phải có ý thức rọ mõm hoặc cách ly chứ anh :) cám ơn anh
@ william86 : cám ơn anh :)

@ anh Cường : anh ơi muốn up nhiều ảnh lắm mà trả hiểu sao ko up lên được anh ạ . em đã gửi thử cho Hiếu để Hiếu up xem có được ko mà cũng ko được .BULL bị úp sọt :)) . AI MUỐN CÓ THÊM ẢNH THÌ ADD NICK YAHOO EM GỬI CHO NHÉ : ducbullyhn
@ anh Vinh : mong muốn của toàn thể anh em mê bully là bully cả nước cùng lớn mạnh mà anh :) anh em ngoài Bắc đang cố gắng bắt kịp anh em miền Trung và Nam để đưa bully VN lên tầm cao mới :) NHÀ NHÀ NUÔI BULLY NG` NG` NUÔI BULLY
@ anh Quý : con nào dữ thì chủ nhân phải có ý thức rọ mõm hoặc cách ly chứ anh :) cám ơn anh

Gửi bài khó quá ADMIN ơi ... anh bảo trì lại web cho mọi ng` đỡ vất vả :(

golden-sr

Member
3 thằng cu 7 tháng của đàn king & queen nhìn bên ngoài công nhận đẹp, hoành tráng hơn trong ảnh nhiều... hẹn gặp lại các bác :D Snoop đâu - post tiếp đi em..

post bài ở đây toàn lỗi ... em vừa post thêm 1 số ảnh nó ghi là chờ ban quản trị duyệt ... chắc tí nữa là oke ... phần còn lại là của anh Hiệp nhé :)

lambeckham

Active Member
sao Reply của em vừa gửi rồi mà đi chơi 1 tí về đọc lại lại không thấy là sao nhỉ

lambeckham

Active Member
xin lỗi mọi người hôm qua mình đi bác ninh có việc không off được với mọi người hic 1 lần nữa xin lỗi hiệp hihihi mọi người thông cảm nhá

phong trào bully ngoài hn bắt đầu khởi sáng rồi đấy.xin chúc mừng các bạn.mình ở nha trang có mỗi một mình nuôi bully thôi.buồn thật

ko up qua photobuket được phải up như thế này vậy :)
mấy em bé hung thần quá :))

còn nhiệm vụ của anh Hiệp nữa :) post thêm ảnh đi anh :)

hehehe ! post bài ở vietpet bị lỗi mà anh :) mong ban quản trị sử lý giúp ... chứ bh nói thật post 1 bài mà đợi rõ lâu ... đã đợi mà nhiều khi còn không post được ... thành ra nhiều ng` muốn post bài mà chán trả muốn post ...

phong trào bully ngoài hn bắt đầu khởi sáng rồi đấy.xin chúc mừng các bạn.mình ở nha trang có mỗi một mình nuôi bully thôi.buồn thật
anh ko biết đấy thôi ... chứ em xem qua các web đã có bao ng` ở Nha Trang rồi ... chưa kể những ng` ko vào web

hung bully : em thấy ở Nha Trang nhiều bully đấy chứ , em mới tính nững người trên các diễn đàn nói về bully thôi đấy , chưa kể những người không hay tham gia diễn đàn . Anh có thể vào các diễn đàn tìm những người ở Nha Trang và lấy thông tin liên lạc của họ , tập hợp lại kêu gọi mọi người giao lưu :)

HieuSnoop

Member
:)) toàn ảnh snoop nhà e bị dập hội đồng trông khổ thân vãi :)) snoop hnay lại bình thường đâu ra đấy rồi ăn khỏe hơn hqua uống nc cũng nhiều và......(tự hiểu) càng nhiều hơn làm bẩn hết sân nhà em:))