• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh nhóm chó nhỏ - Toy Dogs

Mini Pinscher

1. Affenpinscher:

2. Brussels Griffon:

3. Cavalier King Charles Spaniel:

4. Chihuahua:

5. Chinese Crested:

.
Còn tiếp...

Mini Pinscher

:(( vừa mất gần nửa tiếng đồ hồ post thêm 5 loại nữa, đến lúc "gửi trả lời" thì "bạn chưa đăng nhập diễn đàn" hic hic... thôi thì phát 1 cho chắc ăn :praying:

12. Miniature Pinscher:

Mini Pinscher

17. Pug:

18. Shih Tzu:

19. Silky Terrier:

20. Toy Fox Terrier:

21. Yorkshire Terrier:

.
.
Hãy xem chú cún của bạn là loại nào trong số những loại trên? :thingking: Chúc cả nhà vui vẻ với những hình ảnh trên! :)

Mặt bé Bông yêu thương của mình chính là avatar mình đang dùng...
Thực sự thì mình chỉ biết bé ý (có vẻ) thuộc dòng Terrier thôi chứ ko rõ là giống gì,"có tý lai" mà...
Mấy bé này lớn lên thì đẹp kinh khủng,đáng yêu khủng khiếp. Tiếc là bé Bông nhà mình ko được may mắn...

Mini Pinscher

Mặt bé Bông yêu thương của mình chính là avatar mình đang dùng...
Thực sự thì mình chỉ biết bé ý (có vẻ) thuộc dòng Terrier thôi chứ ko rõ là giống gì,"có tý lai" mà...
Mấy bé này lớn lên thì đẹp kinh khủng,đáng yêu khủng khiếp. Tiếc là bé Bông nhà mình ko được may mắn...
Không may mắn là sao? Mình chưa gặp bé nhà bạn, có phải là bé hôm vừa rồi bạn đưa đi off ko? Bé đó iu thế cơ mà, xinh thế cơ mà... Dog Eye