• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh nóng bỏng Đại hội Việt Nam Dog Idol tại Văn Quán HN

Pham Thang

Member
Phần 1: Ấn tượng và sát khí đằng đằng khi gần 10 em sát thủ Pitbul đi Siêu xe đặc chủng tiến vào:-o:-o=))
Để có được Kungfu siêu đẳng, các sát thủ pitbull phải nằm cũi lợn =))
và luyện tập thể lực, thể hình, cơ bắp trên cỗ máy tập chạy đặc biệt hiệu quả và rất thân thiện với môi trường made in Việt Nam. Máy không cần động cơ mà chạy rất bon, êm, sản phẩm này rất hữu ích cho những cao thủ nuôi chó nhiều mà lại ít thời gian cho đi tập >:D<
Rất nhiều khán giả đang khám phá và cân nhắc mua chiếc máy này
Còn nữa ...=))

Pham Thang

Member
1 sát thủ ngoại hạng đang thực hiện bài tập của mình, sau mỗi bài tập các sát thủ thường hao mất nửa lít nước dãi =))=)), đổi lại cơ bắp lên múi đẹp thôi rồi lượm ơi =))
Mr Thắng trưởng ban lễ tân rất phấn khích vì lần đầu tiên mục sở thị chiếc máy thể hình cho cún
Sát thủ lợn cũng xông lên thể hiện =))
Bầu Thịnh đang cổ động viên cho sát thủ chân ngắn của mình
còn tiếp

Pham Thang

Member
Phần 2: Kiêu hãnh và lạnh lùng là các điệp viên siêu hạng Doberman nhập ngoại danh tiếng lẫy lừng Thế Giới tiến vào lễ đài
E này cũng được trang bị phụ kiện luxury màu cam rất nổi bật- vòng cổ điện cao thế giật kêu oai oái luôn =))
Vì là điệp viên nên các dũng sĩ Doberman này có những tố chất năng động, dũng cảm, quyết liệt ..vv hơn nhiều giống chó khác cùng với sự luyện tập bài bản, công phu => các điệp viên luôn là những người bạn trung thành được nhiều người tin tưởng và mơ ước :x<:p;;)
=))Vì luyện tập nhiều nên đầu Điệp viên này nhìn như Baba rang muối

Pham Thang

Member
Phần 3: sẽ là rất thiếu sót nếu không nói đến siêu đặc công biết trèo cây=)) - chó Phú quốc Việt Nam một giống chó Quốc hồn Quốc túy giống như rượu Quốc lủi =)). A Thắng - Ông trùm chó Phú Quốc đang cùng Siêu vện đen lửa lịch lãm chào khán giả =)):x
và còn rất nhiều siêu cún xinh đẹp duyên dáng khác cùng rất nhiều fan hâm mộ đã đến dự Đại hội Việt Nam Dog Idol tại Văn Quán Hà Đông Hà nội =))

Pham Thang

Member
Phần cuối: rất tiếc là nhiều cún côn đồ hung hãn nên không thể chụp ảnh chung được
Bầu Thịnh đang show dáng =))
Xin cảm ơn tất cả các ACE đã đến chung vui tại Văn Quán Hà Đông Hà Nội, hẹn gặp lại :D<:p:x

khuyen_mo

Active Member
Cảm ơn B.Thắng về những hình ảnh đẹp ,và sự nhiệt tình với Ae hội Dob ,tiếc hôm đó Bác về sớm quá.Ae chưa kịp say mà !Hihi:x

Pham Thang

Member
Cảm ơn B.Thắng về những hình ảnh đẹp ,và sự nhiệt tình với Ae hội Dob ,tiếc hôm đó Bác về sớm quá.Ae chưa kịp say mà !Hihi:x
hehe, hôm đây A định ngồi nhậu tàn canh cậu và tất cả các AE nhưng mới uống 1 chút đã chuếnh choáng quá nên đành phải về mới chán. Hẹn lần sau gặp lại Hoàng và tất cả AE nhé. :x

bi.ryan

Member
Bao nhiêu ảnh đẹp của nhóm em hôm đấy khi nào e gửi cho a nhé ^^
p.s : nhìn cái ảnh em ôm John nhà em nhìn đến tội cả anh lẫn em :(