• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh mới của VA1 PHẦN LAN tại SÀI GÒN

quydat82

Member
em nó về SÀI GÒN đuợc hơn 1 tháng nhìn mập hơn lúc mới từ phần lan về

cuongtb

Member
Chúc mừng Quý Đạt nhé. Chăm sóc tốt nhưng cũng phải rèn luyện tốt kẻo lại quên mất mình là VA. Khi nào em nó có hậu duệ thì thông báo cho anh em biết với nhé. Chúc Đạt thành công !

sontung8x

Member
chó đẹp quá chúc mừng bác nha sắp tới noel vào sg chơi hi vọng được chiêm ngưỡng em nó :D

GA_DONG_TAO

Active Member
Màu lông em nó có vẻ nhật đi phải không ông Đạt? Hay do ánh sáng? So với hình thứ 2 thì cu cậu béo hơn nhưng lông nhật đi nhiều quá.

Màu lông em nó có vẻ nhật đi phải không ông Đạt? Hay do ánh sáng? So với hình thứ 2 thì cu cậu béo hơn nhưng lông nhật đi nhiều quá.
Hình 1 là chụp khi không có ánh nắng bác ơi, hình 2 chụp là do có ánh nắng tại HN nên màu lông em nó lên như vậy đó( hình 2 là chụp ngược sáng). Đặc điểm của GSD là vậy mà bác:D

quydat82

Member
CHÀO ANH, ĐẠT chưa biết anh nhưng hình thứ 2 ko phải của em nó hình thứ 2 là của NAZAR SG2 PHẦN LAN của anh ĐÔNG LÁNG, và hình 1 cũng ko phải là màu thật của em nó lắm, vì chụp lúc trời chuẩn bị chuyễn mưa nên màu ko thật lắm
nghe anh nói anh cũng nói gsd anh góp vui với anh em vài tấm hình GSD nhà anh cho mọi nguời xem với

cuongtb

Member
Nhầm hình

CHÀO ANH, ĐẠT chưa biết anh nhưng hình thứ 2 ko phải của em nó hình thứ 2 là của NAZAR SG2 PHẦN LAN của anh ĐÔNG LÁNG
Xin lỗi Đạt nhé.! Hôm qua mát mũi kèm nhèm nên bot nhầm ảnh con Nazar của anh Đông Láng khiến mọi người hiểu nhầm
Xin gửi lại tấm hình của VA1 Phần Lan tại Hà Nội:

Schaeferhund

Anh Quý Đạt chăm Pedro chắc tốt lắm đây. Hôm nào anh Đạt chụp lại hình của em nó lúc có ánh nắng chiếu và anh chụp thêm vài kiểu các góc đọ khác nhau nhé. Tính cu câụ anh thấy thế nào? có đúng như lời em nói với anh ko?. Chúc mừng anh.

quydat82

Member
Anh Quý Đạt chăm Pedro chắc tốt lắm đây. Hôm nào anh Đạt chụp lại hình của em nó lúc có ánh nắng chiếu và anh chụp thêm vài kiểu các góc đọ khác nhau nhé. Tính cu câụ anh thấy thế nào? có đúng như lời em nói với anh ko?. Chúc mừng anh.
cám ơn GIANG, mấy tấm này thì ngồi buồn quá nên mang em nó ra chụp vài tấm chơi, vì vừa mang em nó ra thì trời lại mất nắng, nên hình chụp ko thật lắm so với màu lông thật của em nó, để có dịp nào trời nắng tốt thì mình chụp em nó vài tấm mới,
tính cách của em nó thì giống như GIANG nói, rất tuyệt GIANG àh

Con Lợn Lòi

Active Member
Xin lỗi Đạt nhé.! Hôm qua mát mũi kèm nhèm nên bot nhầm ảnh con Nazar của anh Đông Láng khiến mọi người hiểu nhầm
Xin gửi lại tấm hình của VA1 Phần Lan tại Hà Nội:
Chó đẹp quá, chủ chó chăm cũng tốt nữa. chúc mừng có chú chó đẹp làm giống cho ae GSD :D

quydat82

Member
hình mới nhất của VA1 PHẦN LAN

gởi GIANG và mọi nguời hình ảnh của PEDRO sau khi chụp hình với một phông nền đẹp và đầy đủ ánh sáng

Ở Đức khí hậu lạnh, chó cần nhiều calo hơn để chống rét nhưng người ta cũng chỉ cho ăn mỗi ngày 1 bữa (đối với chó trưởng thành) thôi đấy nhé.
Đạt có họ với ông giám đốc nhà máy chế biến thức ăn gia súc phải không :D

Ở Đức khí hậu lạnh, chó cần nhiều calo hơn để chống rét nhưng người ta cũng chỉ cho ăn mỗi ngày 1 bữa (đối với chó trưởng thành) thôi đấy nhé.
Hehehe ! Quý Đạt theo mình biết là mối ruột một Công ty sản xuất sữa bò thanh trùng ở Đàlạt ! :)):)):))

quydat82

Member
chú ơi ở ngoài con này nó ko to đến thế đấu ,nhưng ko hiểu sao chụp hình em nó lại mập thế ko biết đuợc

quydat82

Member
Thành Tích Của Pedro

Gởi GIANG những thành tích của PEDRO:

VÀ GIẢI SG51 CỦA GIẢI VÔ ĐỊCH ĐỨC NĂM 2008,

VÀ VA1 PHẦN LAN 2010