• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh mới của bé 5 mắt nhà mình nè

mình đang chuẩn bị đi chơi với cô chủ đây, có bạn nào muốn đi cùng không

Tranh thủ lúc cô chủ sửa soạn nằm nghỉ tí,

vanglai213

Active Member
nhìn dễ thương quá chắc được cô chủ cưng lắm đây....chúc cô chủ và cún luôn dễ thương như thế hí hí

yeucho89

Member
bé này được cưng nên đủ dinh dưỡng hay sao mà tròn trịa thế kia nhỉ?nhìn muốn cắn.................

nh0kkUn

Member
Bé này có mập lắm kông nhỉ? nhìn đẹp quá đi :D( chó 3 màu :D)

nh0kkUn

Member
Ý, bạn ơi, post hình vào topic cũ nha nha,hay là nhờ MOD chuyển qua bên topic cũ đó , chứ tạo nhiều quá, loãng topic hết :D

cám ơn các bạn , đã vào đây thì bạn nào mà không cưng cún chứ, mình ăn món gì thì cún mình đều được ăn món đó (chắc vậy nên mới tròn trịa thế kia hihi.)

Ngồi 1 mình buồn quá, đến giờ mà cô chủ của mình vẫn chưa tìm được cho mình 1 cô bạn gái xinh xắn

Thôi thì mình tìm chị mèo để tâm sự vậy. Chị mèo của mình cũng đáng iu đấy chứ, chị có bộ lông trắng như tuyết, các bạn trông mình và chị í có xứng đôi không nè

Không hiểu sao từ lúc tâm sự với chị mèo rồi mình cứ nhớ đến chị í nhỉ, hay là mình đã....iu chị í rồi, trời ơi mình phải đi thổ lộ với chị í ngay thôi các bạn ơi

Hix.Hix.,chị ấy chưa nhận lời mình vì chị í đang phân vân giũa mình và anh mèo, cả 2 a đều đẹp trai e hổng biết chọn ai. Đố các bạn e í sẽ chọn ai ? hehehe

Ý, bạn ơi, post hình vào topic cũ nha nha,hay là nhờ MOD chuyển qua bên topic cũ đó , chứ tạo nhiều quá, loãng topic hết

cún của bạn dễ thương đó ,không mặt đồ thì thấy mập ,chứ mặt đồ vào nhìn mặt thấy cưng lắm .!!!!:blusshing: .mình cũng không rỏ về post hình vào topic củ nữa? sao mình gởi hình ảnh lên , tấm hình không được lớn (như bên nhật ký kuppi,.....)?

thằng cu của trangcute86 dễ thương ghê..nhìn cân đối quá, có lẽ em nó được vận động nhiều nên nhìn cũng cơ bắp ghê..manly..hi..hi..cho thêm hình nhóc lên xem nhe..mặt nhìn giống cu Boo của 1 bạn trên diễn đàn lắm..em Boo nó đã đi xa lắm rồi..chúc bé khoẻ và đẹp trai mãi nhe.

Ý, bạn ơi, post hình vào topic cũ nha nha,hay là nhờ MOD chuyển qua bên topic cũ đó , chứ tạo nhiều quá, loãng topic hết

cún của bạn dễ thương đó ,không mặt đồ thì thấy mập ,chứ mặt đồ vào nhìn mặt thấy cưng lắm .!!!!:blusshing: .mình cũng không rỏ về post hình vào topic củ nữa? sao mình gởi hình ảnh lên , tấm hình không được lớn (như bên nhật ký kuppi,.....)?
Cám ơn bạn maivang nhe, mình gửi hình thì mình vào photo.zing.vn đăng ký rồi vào đăng ảnh chọn fiel, không biết bạn gửi như thế nào mà hình không được lớn nhỉ??

thằng cu của trangcute86 dễ thương ghê..nhìn cân đối quá, có lẽ em nó được vận động nhiều nên nhìn cũng cơ bắp ghê..manly..hi..hi..cho thêm hình nhóc lên xem nhe..mặt nhìn giống cu Boo của 1 bạn trên diễn đàn lắm..em Boo nó đã đi xa lắm rồi..chúc bé khoẻ và đẹp trai mãi nhe.
Cám ơn chị, không biết có vận động nhiều không nhưng hay chạy thể dục đua với cô chủ lắm :D. mà vẫn cứ tròn trịa.
e sẽ cho nhiều hình hơn nữa để bạn gì có cún giống e có thể qua xem cho đở nhớ

Mỗi người mỗi cách...mười phân vẹn mười, mà nhờ vậy mình biết thêm web bạn nói nè...

Ah, Còn 1 việc nữa mang ra chia vui cùng mọi người, nhà mình vừa kết nạp thêm 1 thành viên mới. Bé là girl nhưng quậy thì hơn cả mấy anh boy luôn, lại còn lanh lợi và hung dữ thì chả ai bằng. Mới hơn 2 tháng mà đã biết giữ nhà rồi nhe, nghe tiếng động là sủa ắc...ắc....mà chả ai sợ cả, gặp cún to hơn cả chục lần mà còn gừ..gừ...và sủa lại nữa chứ. Bởi vậy nên bé mới được cô chủ để ý nè

Hix..trái này mà rớt xuống thì 2 chị em mình toi mất thôi

nhà trang có trồng trái rất nữa à !!,nhìn mặt cún kháo khỉn đó ............trang chít ngừa cho cún chưa? sổ giun và chít ngừa 7bênh nhé !! à,trang có biết bs thanh o rạch giá không?

uh, gấc nhà mình trồng đó. Mình đã chích ngừa và sổ giun cho cún hết rồi. mình không biết bạn nói BS Thanh nào, nhưng ở gần nhà mình (Cổng Tam Quan) cũng có BS tên Thanh và mình cũng chích ngừa cho cún mình ở đó, còn trị bệnh thì eo ôi cún mình bị đau mình đem cún mình cho BS này coi BS này nói không biết cún mình bị bệnh gì luôn. bótay. Bé này hung dữ lắm bạn ơi

Hihi... áo này là của anh pi mặc không vừa nhượng quyền lại cho bé Mina đó. còn Mina thì mặc vô 1 chút là áo 1 đằng người 1 nẽo nên cô chủ phải lấy nào là kim tây nào là dây rợ thâu buột tùm lum, nhưng buột thêm cái dây nơ vào nhìn cũng đáng yêu đấy nhỉ

Hai anh em đang ngồi chơi

Một lúc sau... eo ôi, chả biết chuyện gì mà Mina quát anh Pi kinh thế

Và.... chuyện gì đến cũng sẽ đến....cuộc chiến không cân sức đã xảy ra

Mỗi người mỗi cách...mười phân vẹn mười, mà nhờ vậy mình biết thêm web bạn nói nè...

Ah, Còn 1 việc nữa mang ra chia vui cùng mọi người, nhà mình vừa kết nạp thêm 1 thành viên mới. Bé là girl nhưng quậy thì hơn cả mấy anh boy luôn, lại còn lanh lợi và hung dữ thì chả ai bằng. Mới hơn 2 tháng mà đã biết giữ nhà rồi nhe, nghe tiếng động là sủa ắc...ắc....mà chả ai sợ cả, gặp cún to hơn cả chục lần mà còn gừ..gừ...và sủa lại nữa chứ. Bởi vậy nên bé mới được cô chủ để ý nè

Hix..trái này mà rớt xuống thì 2 chị em mình toi mất thôi

ủa, mà sao mấy tấm hình này đâu mất tiêu hết rồi nhẩy??????