• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

hình ảnh mẹ con cún đen

CUN_DEN

hôm nay cún đen nhà mình đã sinh được 3 bé gái nhưng một bé đã qua đời rồi. đây là hình ảnh của các bé và mẹ. bé có trên đầu có dấu màu trắng trên đỉnh đầu đã qua đời ( rùi ) hu hu:((

CUN_DEN

:love struck:dây là hình cún đen nhà mình mới vượt cạn xong .đen sinh được 3 bé gái,nhưng :((một bé đã chết đó là bé có chấm trắng trên đầu.

noir189

chị ơi, chị đừng buồn nữa chị nhé. chị đã cố gắng hết sức rồi mà. Bé không ở lại với chị em mình được thì mong rằng be sẽ hạnh phúc ở nơi nào khác chị nha. hôm qua lúc đưa bé ra sông em buồn không nỡ vứt, nhưng em mong bé siêu thoát như lời chị dặn. Chị rág lên nhé, rảnh em sẽ lại qua thăm mẹ con bé Đen .

CUN_DEN

uh cám ơn em chị buồn quá .mong sao bé sẽ siêu thoát va bé gặp điều may nắn

Bé Đen lại sinh nữa rồi àh, vui nhỉ! Chị cũng đừng buồn nữa vì vẫn còn 2 bé nữa mà! Nhà chị giờ toàn là con gái ha! HÔm nào E qua nhà chị chơi mới được. Chúc mừng chị và bé Đen!