• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh lễ ra mắt CLB Vietpet Hải Dương

xuandu74

Member
Hiiii :) :), say quá giờ mới tỉnh và post bài được, mong ACE thông cảm. Đầu tiên tôi xin thay mặt ACE Vietpet Hải Dương trân thành cám ơn một số ACE Hà Nội, Hải Phòng và Hưng Yên đã giành thời gian về tham dự lễ ra mắt CLB và giao lưu cùng ACE Hải Dương. Vì mới thành lập CLB nên cũng chưa nhiều thành viên chưa biết để tham gia và cũng không có nhiều cún cưng, vậy mong ACE tham gia đóng góp ý kiến để CLB Vietpet Hải Dương ngày càng phát triển.

xuandu74

Member
Vì đường truyền mạng có sự cố nên chưa post được ảnh buổi lễ, mong ACE thông cảm nhé.

sinhngay47

Member
Chán thật đg truyền mãi đến giờ mới vào đc diễn đàn mẻãi không post đc hình ảnh xin lỗi ACE đêm nay em sẽ cố gủi tới ACE hình ảnh buổi lễ sớm nhất

Cảm ơn anh Dự đã cám ơn nhưng đúng ra em phải cảm ơn anh em Hải Dương. Cảm ơn sự tiếp đón nồng hậu của anh em Hải Dương rất nhiều. rất mong được gặp lại AE tại Hà Nội.
Phát cố gắng cho tí ảnh nhé, tìm xem cái nào có ảnh anh thì cho anh lên hình nhé.

sinhngay47

Member
Xin lỗi ACE do mạng truc trặc bây giờ mới post đc ảnh đâu tiên là toàn thể ACE hải dương

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Chúc mừng ACE Hải Dương đã ra mắt chính thức CLB để cho mọi thành viên có dịp giao lưu quy củ hơn, đều đặn hơn:-bd. Nhất định có dịp sẽ về giao lưu với các bạn. Mình cho to ảnh lên cho dễ xem nhé

* Thành viên nào trong ban chủ nhiệm của CLB VietPet Hải Dương thì các bạn giới thiệu cụ thể nhé, chúc CLB càng ngày càng có nhiều thành viên tham gia hơn nữa.

sinhngay47

Member
Dạ vạng ạ chủ nhiêm CLB vietpet Hai dương là đứng cạnh đồng chí Xuându74 mặc áo trắng còn đồng chí xuandư74 là phó chủ nhiệm mặc áo đen ạ

xuandu74

Member
Thay mặt ACE Vietpet Hải Dương cám ơn chị, rất mong một ngày gần nhất sẽ được tiếp đón và giao lưu với ACE Hà Nội. Bọn em sẽ cố gắng hết khả năng để thúc đẩy phong trào VP của Hải Dương ngày càng lớn mạnh.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Dạ vạng ạ chủ nhiêm CLB vietpet Hai dương là đứng cạnh đồng chí Xuându74 mặc áo trắng còn đồng chí xuandư74 là phó chủ nhiệm mặc áo đen ạ
Tức là 2anh đứng đằng sau 2em bé à? Gthiệu cứ như đánh đố.....:D Như trò Ong tìm chữ ý:)):-bd

Do mạng bị gặp trục trặc nên em mạn phép post hình hộ cho anh Phát (nick sinhngay47)

[imgc="anh Phát cùng cún cưng"]http://i288.photobucket.com/albums/ll169/duc_ha_tinh/IMG_0102.jpg[/imgc]

[imgc="Coli này"]http://i288.photobucket.com/albums/ll169/duc_ha_tinh/IMG_0104.jpg[/imgc]

Tiếp theo nhé:

Và cuối cùng là em Dobermann mới nhập về bằng đường thuỷ:

Khung cảnh buổi off:

Kết thúc buổi off, cả nhà lên xe lên đường đi đánh chén:

Và khung cảnh hậu offline:
Cùng nâng li:

Cuối cùng là lời chúc mừng anh em Hải Dương đã tổ chức thành công buổi offline!!!

huyenmeo

Member
Ui em tìm mãi mới thấy vietpet HD. Nhà em có 1 chihuahua và 1 labrador, cho em xin 1 chân trong CLB với ạ!

xuandu74

Member
Ui em tìm mãi mới thấy vietpet HD. Nhà em có 1 chihuahua và 1 labrador, cho em xin 1 chân trong CLB với ạ![/QUOT

Rất vui khi bạn tham gia vào CLB VP Hải Dương, bạn có thể cho biết số điện thoại và địa chỉ để khi CLB hoạt động thì mình sẽ thông báo.
Thân

huyenmeo

Member
Em mới post có 7 bài nên ko gửi tin nhắn riêng cho bác đc. Hic hic, public trên này vậy :(
Em tên Huyền. SDT : 0982206117. YM : p_t_h1701. Địa chỉ : 18 Trần Thủ Độ - P Trần Phú

sinhngay47

Member
Em mới post có 7 bài nên ko gửi tin nhắn riêng cho bác đc. Hic hic, public trên này vậy :(
Em tên Huyền. SDT : 0982206117. YM : p_t_h1701. Địa chỉ : 18 Trần Thủ Độ - P Trần Phú
Rất Hân hạnh chào mừng bạn đến với viétpet Hải dươing