• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Hp Offline 27.6.2010

cocker.fan

Active Member
xin loi chu nhan cua tui vai nhe. hom do minh chi lay trom co 1 qua cho chu in nha minh thoi. khi nao gap mat minh se den. xin loi moi nguoi may tinh nha minh khong danh duoc tieng viet co dau. mong mod va moi nguoi thong cam. thanks.
Lần off tháng 7 anh Cường lại mang con ỉn ra chơi nhé! Hehe.hôm ấy em bế nó chạy ra chỗ đám đông nó kêu mà buồn cười quá :D:D

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Tiếc quá, hôm đấy phải ở nhà trông xe :(( ko đi off được đành để lần sau vậy. Anh Tùng xem thế nào có thể tổ chức off 1 tháng 2 lần cho đỡ thèm được không :X:X:X.
Anh đang cân nhắc em ơi, còn phải có thời gian thống nhất với anh em đã rồi mới có quyết định được em ah :-bd

cocker.fan

Active Member
Hehe,vua thoat topic xong thi thay anh moi duoc up len! Anh Tung post not anh con Saint bernard di nhe,e nho hom day chup duoc may kieu ma! Bac mod thong cam vietkey nha em bi loi. hic

_DIAMOND_1984

Hehe,vua thoat topic xong thi thay anh moi duoc up len! Anh Tung post not anh con Saint bernard di nhe,e nho hom day chup duoc may kieu ma! Bac mod thong cam vietkey nha em bi loi. hic
Còn nhiều ảnh lắm em ơi......thôi cứ từ từ là đc xem hết mà:p:p

fanfan232

Bull nhà em nặng bao nhiêu KG??? em cho nó uống thuốc gì và liều lượng em cho uống như thế nào rồi ????
nhà em mất mạng hôm nay mới online được. bull nhà em mới dược 3 tháng thôi. em cho nó uống ALZENTAL đây là loại mà ông bán chó bảo em dùng. mấy hom em cho nó uống đường glucoze và vitamin C bây giờ bull nhà em lại ăn uống và chạy nhảy bình thường rồi nhung em sợ lần sau tẩy giun nó lại bỏ ăn nữa thì lo lắm anh ạ!

_DIAMOND_1984

Nhìn lại ảnh hôm off mà thấy tiếc bộ tóc dài quá, T T hôm nay ngồi xem ảnh thì tóc đã húi cua ngắn = tóc con bull kia rồi :D
Xuống tóc sắp chơi pitbull chú định làm HOLIGAN àh .....:)):))

cocker.fan

Active Member
Xuống tóc sắp chơi pitbull chú định làm HOLIGAN àh .....:)):))
hehe,co cao dau het dau anh,chi cao 2 ben ti thoi! Ke ra cao dau roi choi pit cung hay,lam holigan dat cang,di xem HP da thang nao lao tha cho ra khop cho may phat! :D:D Anh chup con socola luc can con vang trong gom qua a nhi? hoi bi Gau day$-)$-)$-)
Sorry Mod VK nha e bi loi!

cocker.fan

Active Member
Dong chi Diamond nhiet tinh voi anh em qua :x den cong ty rat chiu kho ngoi post anh cho moi nguoi xem,hihi! :-bd Lan sau chup anh xong,e phai ve Photoshop dong chu BY COCKER.FAN de moi nguoi biet den :p
Sorry mod Vk nha em hong.

_DIAMOND_1984

Có gì đâu mà nhiệt tình hả chú, anh online gần như 24/24 mà nên cứ rảnh lúc nào là anh chiến đấu luôn :D:D

yoko1910

Member

Đây là em saint mà gần cuối được chủ dẫn ra hồ chơi nhưng không cho vào giao lưu phải không ạ. Trông khá đẹp nhưng chân hơi bé và hình như đang thay lông trông hơi xơ xác, nếu được như em này thì ;))

Oài kết đôi bulldog này thế :D

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng VIETPET HẢI PHÒNG tổ chức 1 buổi off thành công tốt đẹp !
Hình đẹp lắm Tùng ơi, cố gắng phát huy nữa nhé Tùng, hy vọng 1 ngày anh em trong Nam mà đặc biệt là VBKC được giao lưu với anh em Vietpet Hải Phòng.

Chào thân ái và đoàn kết

_DIAMOND_1984

Chúc mừng VIETPET HẢI PHÒNG tổ chức 1 buổi off thành công tốt đẹp !
Hình đẹp lắm Tùng ơi, cố gắng phát huy nữa nhé Tùng, hy vọng 1 ngày anh em trong Nam mà đặc biệt là VBKC được giao lưu với anh em Vietpet Hải Phòng.

Chào thân ái và đoàn kết

Cảm ơn anh Chinh đã quan tâm và luôn luôn ủng hộ cho phong trào của anh chi em VP HP...Hy vọng trong thời gian không xa anh chị em CLB VP HP sẽ có dip được giao lưu với anh em Miền Nam và VBKC anh nhé...:-bd

Thân./.

liemhitle

Member
1 ngày mới vui vẻ với những hình ảnh OFFLINE của VP HP :D :D
chà chà anh lái heo nào mang heo đi offf thế này , trông ku anh có vẻ hợp với chú heo của bác Vú Trần quá nhỉ , khả năng hợp hơn là ngồi với Dongo =)) =))