• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Hp Offline 27.6.2010

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hình ảnh OFFLINE của CLB VP HẢI PHÒNG xin chia sẻ với mọi người

saoviet

Member
sao ít ảnh thế anh ơi post tiếp cho anh em ngắm cái , chú ỉn của anh nào nhìn ngon nhỉ

_DIAMOND_1984

sao ít ảnh thế anh ơi post tiếp cho anh em ngắm cái , chú ỉn của anh nào nhìn ngon nhỉ
Mình đang tiếp tục post tiếp đây bạn chờ tý nhé, chú lợn cảnh của anh Cường thành viên VP nick VuTran bạn ah. Thanks

cuongcong

Member
chú lợn hay quá nhỉ, trông ngon thế không biết, he he. CHủ của nó bỏ qua nhé.

fanfan232

ôi tiếc quá con bull nhà em t7 cho uống thuốc jun mà nằm bẹp từ hôm qua không ăn uống gì cả! em lo lắm. liệu có sao không nhỉ? bác nào đã gặp trường hợp này cho em lời khuyên với!

_DIAMOND_1984

ôi tiếc quá con bull nhà em t7 cho uống thuốc jun mà nằm bẹp từ hôm qua không ăn uống gì cả! em lo lắm. liệu có sao không nhỉ? bác nào đã gặp trường hợp này cho em lời khuyên với!
Bull nhà em nặng bao nhiêu KG??? em cho nó uống thuốc gì và liều lượng em cho uống như thế nào rồi ????

samoyd nhà ai mà xinh gái thế nhỉ (của nhà em đấy) . Hôm qua đi off vui quá , mọi người post ảnh nhiều vào nhé

Tiếp tục đi Tùng ơi, post thêm nhiều ảnh để mọi người xem cho đỡ thèm :wel::wel::wel:

yoko1910

Member
hjx hjx sao con bull nhà anh Tùng trông CÔN ĐỒ thế :-ss, nhe hết răng lợi ra doạ người ta rồi kìa

phonghL

Ban liên lạc Quảng Ninh
Hình ảnh OFFLINE của CLB VP HẢI PHÒNG xin chia sẻ với mọi người

Tiếc quá không cùng chung vui với Vietpet Hải Phòng được, hẹn các bạn vào dịp khác.

Chúc CLB luôn đoàn kết phát triển!​
Thân!

cocker.fan

Active Member
a Tùng ơi mai em qua nhà a copy ảnh rồi tối về post hộ anh 1 tay nhé! Nhiều ảnh xem thích quá! mãi chưa thấy ảnh mình :D